แอบจัดให้เมีย5 | two-hitchhikers.ru

แอบจัดให้เมีย5

• 16 ตอบ
  • 11786 อ่าน
*

ออฟไลน์ st789

• Junior Member
  • 486
  • 48
แอบจัดให้เมีย5
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 03:04:45 pm »
นพยังคงลูบไร้จากข้างหลังไปเรื่อยไม่เร่งรีบ มือหนึ่งอยู่ที่นมขนาดพอเหมาะ อีกข้างหนึ่งตอนนี้หายเข้าไปในขอบกางเกงใน ลำคอยังคงถูกนพชอนไชเมียผมได้แต่แหงนหน้าปิดตัวไปมา สักพักเหมือนนพจะเร่งมือที่เขี่ยหีอยู่ด้านล่างเร็วขึ้น ส่วนมือที่ขย่ำอยู่ด้านบนก็เหมือนบีบแรงขึ้นเมียผมมีอาการกระตุกเล็กน้อย แสดงว่าเมียผมน่าจะเสร็จไปกับนิ้วของนพเป็นที่เรียบร้อย ไม่รู้นพพูดอะไรกับเมียผม ทำให้เมียผมสบัดตัวจากอ้อมกอดของนพ พร้อมกับชี้ไปที่กล่องสิ้นค้าที่แพ็กรอส่งเเล้วเมียผมรีบเก็บเสื้อผ้าเดินเข้าห้องนอน ทำให้ผมเข้าใจได้ทันที่ว่าได้เวลาที่เมียจะตอ้งเอาของไปส่งนั้นเอง นพหันมายิ้มให้กับกล้องแล้วรีบยกของไปใส่รถ  พอเอาขอใส่รถเสร็จนพก็ออกไปทำงานที่ต่อไม่ได้อยู่รอเมียผม
  เช้าวันเสาร์ช่างมาซ่อมบ้านหลังเล็กในสวนแต่เช้า ซึ่งไม่มีอะไรมากนักที่เยอะสุดน่าจะเป็นการติดกล้องมากกว่า
ผมให้นพอยู่ดูช่างส่วนผมเข้ามากันเมียไว้ไม่ให้ออกไปดู บ่ายๆงานทุกอย่างก็เรียบร้อย ผมทดลองระบบกล้อง แล้วให้นพย้ายเข้ามาอยู่เลย ผมตกเย็นผมได้ออกไปดูนพที่บ้านหลังเล็ก และถือโอกาสถามด้วยว่าเห็นเมียผมยอมแล้วจะจัดการเมื่อไหร่ นพบอกว่า"อยากได้เวลาที่นานกว่านี้สักหน่อย " ผมเลยบอกว่างั้นเดี่ยวพรุ่งนี้ผมจะบอกเมียว่าจะไปติดต่องานค้างคืนสักคืนนึง"
นพ"ได้แบบนั้นดีเลยเฮีย ผมจะจัดให้สะใจเฮียเลยแต่ว่าเฮียให้ให้ทำแค่ไหน"
ผม "เอาแบบสุดๆไปเลย"ในใจคิดว่าอยากให้เมียร่านๆ แต่ยังไม่กล้าบอก
นพ"งั้นผมจะทำให้เจ้ติดใจเลยนะ แล้วถ้าเกิดเจ้ติดใจทำไงละ"
ผม "ได้เลยถ้าทำให้เค้าติดใจได้ ผมก็ไม่ว่า " แต่มีข้อแม้ว่าถ้าจะเย็ดกันต้องส่งข่าวบอกผมทุกครัั้งนะ"
นพ"ได้เลยครับเฮีย แล้วถ้าเฮียอยากได้แบบไหนบอกผมได้เลยเดี่ยวจัดให้"
ผม"แล้วจะบอกถ้าอยากได้แบบไหนตอนนี้ตามสบายเราไปก่อน "พูดจบผมก็เดินกลับบ้านพอมาเจอพร ผมก็บอกพรว่าเพื่อนที่เป็นหุ้นส่วนให้ผมไปคุยงานกะลูกค้าต่างจังหวัด ต้องไปพรุ่งนี้เย็นๆ ค้างคืนนึงเพราะลุกค้านัดตอนเช้า ผมถามพรว่าอยู่คนเดียวได้หรือเปล่าเพราะตั้งแต่แม่ผมเสียไปพรไม่เคยอยุ่คนเดียวเลย พรบอกว่า"ไม่น่าจะมีปัญหาไร" ผมเลยบอกว่างั้นมีอะไรก็ให้เรียกนพมาช่วยแล้วกัน
 เย็นๆวันศุกร์ผมทำทีเตรียมตัวไปต่างจังหวัดสักห้าโมงเย็น ผมขับรถออกจากบ้านไปที่งานพอไปถึง่รีบไลน์บอก นพว่าผมออกมาแล้วตามแผนได้เลย นพ"ตอบมาว่าได้เลยครับเฮียเดี๋ยวรดน้ำเสร็จจะรีบเข้าไป" แต่เดี่ยวจะไลน์ไปทักเจ้สักหน่อย  พอนพไลน์มาแบบนี้ผมเลยรีบเปิดไลน์ของนพในคอมดู สักพักนพก็ทักเมียผมไปว่า
นพ "วันนี้เฮียไม่อยู่เหงาเปล่าเดี่ยวจะไปอยู่เป็นเพื่อน"
เมียผม"ไม่เป็นไรอยู่คนเดียวได้ ไม่ไว้ใจ"
นพ "ยังไม่ไว้ใจกันอีกเหรอนี่"  "เดี่ยวรีบทำงานเสร็จจะเข้าไปหานะ"
เมียผม "😜"
ผมเปิดกล้องตามดูเมีย เห็นยังนั่งอยู่หน้าคอมประมาณ หกโมงนพก็เดินเข้ามาในบ้าน เมียผมถุามว่า"เข้ามาทำไมไม่มีงานให้ทำสักหน่อย"
นพ"คิดถึงมาหาไม่ได้เหรอ" ว่าแล้วก็ ก้มมาหอมแก้มเมี่ยผม
เมียผม "พอก่อนเลย เย็นนี้ยังไม่มีกับข้าวกินเลย ออกไปซื้อมากินกันดีกว่ามะ"
นพ "เอางี่เดี่ยวผมออกไปซื้อเองเจ้จะกินอะไรละ แต่มีข้อแม้นะ เจ้ต้องแต่งชุดสวยๆคอยผม"
เมียผม"บ้า ไม่ตอ้งเลย ไปซื้อมาเลยอะไรก็ได้ "ว่าแล้วเมียผมก็ส่งตังให้นพไปซื้อ
พอนพออกไปสักพักเมียผมอาบน้ำและแต่งตัวเป็นชุดสายเดี่ยวกระโปรงพริ้วๆ กกน.ตัวนิดสีดำ เช่นเดี่ยวกับยกทรง
นพซื้ออาหารเย็นมาแล้วแต่ไม่เข้ามาในบ้าน ได้โทรตามเมียผมไปกินที่บ้านมันบอกว่าฉลองขึ้นบ้านใหม่ เมียผมไม่ว่าอะไรบอกงั้นคอยเดี๋ยวกำลังจะไป ผมรีบเปลียนกล้องตามไปดูที่ระเบียงห้องนพเห็นมีอาการจัดวางไว้พร้อมสปายอีกสี่ห้าขวด ตรงระเบียงบ้านในสวนหลังนี้ลับตาคนภายนอกเพราะมีรั่วทั้งสี่ด้านมีประตูสองด้านทางบ้านผมกับทางออกไปบ้านเช่า นพนั่งรออยู่ไม่นานเมียผมก็มา พอมาถึงก็ถามนพว่า"เลี้ยงฉลองอะไรกันนี่กับข้าวเยอะแยะมีสปายด้วย"ตั้งแต่อยู่กันมายังไม่เคยเห็นเมียดื่ม
นพเดินมากอดเมียผมแล้วบอกว่า"ฉลองสองเรื่อง"
เมียผม"เรื่องไรละ"
นพ"ก็ฉลองห้องใหม่หน่อยกับฉลองวันนี้จะมีเมีย"
เมียผม"อ้าวจะมีเมียแล้วเหรอใครที่ไหนพามาดูหน่อยสิ"
นพ"ก็คนนี้ไง "ยอมเป็นเมียนพเปล่าละ"
เมียผม"ไม่รู้ ไม่บอก"แล้วชวนนพกินข้าวบอกหิวแล้วทั้งสองคนกินไปคุยไปจับใจความไม่ค่อยได้เพราะคุยกันเสียงเบามากเหมือนคู่รักกัน  พอผ่านไปสักยี่สิบนาทีได้สปายหมดไปสามขวดเมียผมกินไแแก้วเดียวที่เหลือนพกินหมด เมียผมเดินไปเข้าห้องน้ำ นพส่งสัญณานบอกผมว่าพร้อมแล้วเตรียมดูได้เลย
  พอเมียผมเดินกลับมานพรีบลุกขึ้นจูงเมียผมเข้าห้องนอนผมเปลี่ยนกล้องตามดู
นพจูงเมียผมมาที่เตียง โดยนพนั่งที่เตียงเมียผมยืนข้างหน้านพจูบอยู่แถวหน้าท้องมือล้วงไปด้านหลังเสื้อเผื่อจะปลดบรา พอปลดบราได้นพก็ถอดเสื้อเมียผมออกทำให้ตอนนี้นมสองเต้าจ่ออยู่ตรงหน้านพ นพไม่รอช้าอ้าปากงับหัวนมเมียผมทันทีมือพยายามถอดกระโปรงพร้องกางเกงในจนสำเสร็จ ตอนนี้เมียผมไม่มีอะไรจะปิดร่างกายได้แต่หลับตาแหงนหน้าด้วยความเสียว นพยังคงมาแนวเดิมไม่เร่งรีบแต่กระตุ้นเมียผมในทุกจุด เเละสุดท้ายนพจับเมียผมนอนหงายบนเตียง ก้นเมียผมพาดอยู่ขอบเตียง นพคุกเข่าลงกลางหว่างขาเมียผม ค่อยไล่ลิ้นตั้งแต่บริเวณหน้าขาจนถึงหีเมียผม นพประกบปากที่ร่องหีเมียผม เมียผมมีอาการสะดุ้งนิดหน่อย นพเลียไปมือบีบเคล้นนมทั้งสองข้างจะเมียผมมีอาการกระตุก ซึ่งเเสดงให้เห็นว่าเมียผมเสร็จกับลิ้นนพไปรอบนึงละ
  นพพอเห็นว่าเมียผมเสร็จคาลิ้นก็หยุดแล้วบอกให้เมียผมขึ้นไปนอนบนเตียงเต็มตัว ส่วนนพเองก็ถอดเสื้อกับกางเกงออกเหลือเพียงกางเกงใน เสร็จแล้วก็ล้มตัวนอนทับเมียผมปากปะกบปากมือยังป้วนเปี้ยนแถวนมเช่นเคย แล้วนพก็ค่อยๆเลื่อนตัวมาปากเปลี่ยนมาดูดนมแทนตะแคงตัวเพื่อยื่นมือมาเขี่ยที่หีเมียผม ได้ยินเสียงครางเมียเบาๆมีแอ่นหีเป็นระยะแสดงว่าเริ่มเงี่ยนอีกแล้ว นพคงจับอาการได้ รีบถอดกางเกงในออก จับขาเมียผมพาดบ่า   
ไว้มาต่อครับ

*

ออฟไลน์ mootest

• 421
  • 77
Re: แอบจัดให้เมีย5
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 03:38:24 pm »
แอบลุ่นตามไปด้วยเลย ตอนหน้าไม่รอดแน่ๆ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 03:43:10 pm »
เสร็จแน่วันนี้ ลุ้นๆ ตอนต่อเลยนะครับ /ติดใจแล้วจะทำไงนี่

*

ออฟไลน์ review1972

• Ultimate Member
  • 3130
  • 1014
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 04:19:11 pm »
หายไปพักนึงคิดว่าทิ้งกันไปซะแล้ว555 กลับมาพร้อมกับเรื่องราวที่ใกล้จุดไคลแมกซ์เต็มที ว่าแตไอ้นพนี่มันใจเย็นจริงๆ55 ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ aumillslick

• 300
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 05:25:40 pm »
รีบมาต่อนะครับ รอติดตาม ลุ้นมาก

*

ออฟไลน์ day dy

• Tiny Member
  • *
  • 29
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 06:58:21 pm »
นพก็ใจเย็นจัง หรือเราใจร้อน.
เข้ามารอทุกวันเห็นนักเขียนหายไปนานก็ใจหาย แต่ยังรออ่านนะสนุก

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2195
  • 334
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 08:58:50 pm »
โอ้โห....ไรท์  เล่น ทิ้งท้าย แบบนี้ รี๊ดเดอร์ ทั้งหลาย อกแตกตายกันเป็นเบือแน่ๆ55  ลุ้นกันตัวโก่ง แข็งจนปวดลำไปหมด แต่....แล้ว!? เห่อๆ ให้ค้างกันไว้อย่างนั้นหละ  55   ตอนหน้า ค่อยมาเสียบ จริงไปเนอะ  กันหน่อย ละกัน  ::Beggar::  ::Beggar::

*

ออฟไลน์ tapakron22

• 263
  • 91
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 09:29:43 pm »
 ::YehYeh::อยากให้ยัดแล้วครับ มาตอนหน้าเอาแบบมันๆ สะใจไปเลยครับ

*

ออฟไลน์ swss2511

• Supreme Member
  • 5755
  • 734
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 07:13:00 am »
บ่มเพาะความเสียวมานานได้เวลาเสพสมแล้ว

*

ออฟไลน์ johnyred59

• Senior Member
  • 807
  • 194
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 11:10:47 am »
ยอดมากเลยเลยที่หาคนมาจัดให้เมียแบบนี้

*

ออฟไลน์ drof666

• Veteran Member
  • 1884
  • 679
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 06:57:38 pm »
จัดให้เมียแบบนี้ถ้าเกิดเมียรู้ความจริงนี่คงได้เป็นเรื่องแน่ๆ

*

ออฟไลน์ เจษดา

• Full Member
  • **
  • 86
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2020, 01:36:09 pm »
เตรียมเสียบแล้ว เสียดายตัดตอนก่อน ลุ้นต่อครับ

*

ออฟไลน์ anna123

• 591
  • 113
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2020, 12:02:18 am »
เสร็จแน่นอนไม่น่ารอด

*

ออฟไลน์ swbkk

• Gold Member
  • 1281
  • 387
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2020, 04:57:42 pm »
กล้าเข้าไปถึงถ้ำเสือแล้วจะเหลืออะไรล่ะเนี่ย รอดยากกกกกส์ ว่าแต่คุณผัว ลุ้นเพลินเลย

*

ออฟไลน์ patai50

• Full Member
  • **
  • 73
  • 99
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 13, 2020, 08:42:08 pm »
นอครับ​ ติดตามเรื่องตื่นเต้นมาก

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ