ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่6 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, กุมภาพันธ์ 29, 2020, 11:37:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

กลับมาแล้วจ้า หายไปพักใหญ่ๆกับตอนต่อของแพนโดร่าที่สัญญาไว้ เหตุผลคือไม่มีไรหรอก ลืม แหะๆ ::Sobad:: แบบว่าติดเกมนู่นนี่นั่น แล้วยังจะมีหลายเกมที่อยากเล่นเพิ่มอีก(เอ็งยังยุ่งไม่พอสินะ)
ต่อๆๆ ตั้งแต่ตอนนี้เป็นต้นไปจะเริ่มซ่อนแล้ว เม้นท์กันด้วยล่ะ ขอบอกเลยว่าตอนนี้นั้น...
หมอบการ์ด1ใบ จบเทิร์น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

mummebufa

โม้กผ่านรูก็สุดแล้วโดดข้ามมาเย็ดเลยน่าจะสุดกว่า
โดนต้มซะงั้น เจอโฮมุนครุสสองเพศเข้าไปไอผู้ชายเสียซิงเฉย

MooOon

มุข รผ่านกำเเพงก็มา เอาตรงๆสรุปไอ้ผู้ชายที่เเอบตามเปง ผู้หญิงหรอ

ก็ว่าอยู่ทำไมหน้าตา หวานจัง อยากรู้ว่าคราวนี้เปงตำราบาปของอะไร

เเต่แปลกนะ ปกติต้องรุมโทรม คราวนี้มาเเค่คนเดียว เดาว่าช่วงหลังๆ

คงมีโดนรุมโทรมละมั้ง เเต่ตรงๆ เปงผมเหง ไอ้นี่ ดูยังไงก็ ผู้หญิง

หรือเพราะหน้าอกไม่มี ก็ไม่นะ ตอนใส่ชุดนักเรียนชายก็ดู หน้าอกเเบนๆ -*-

----------------------------------------------------------

ไม่ๆๆๆๆตา.....ตาข้า บ้าบอเอ้ย โครตเกลียดเเนวสาวดุ้นเลย ไม่เคยตามดูเรื่องนี้ภาคเเรก

จนหมด ไม่เคยคิดว่าจะมีสาวดุ้น อยากจะอ้วกเลย -*- ตอนนี้ผมขอผ่านละกัน  ความรู็สึก

ที่ได้ดูตอนมันเปงผู้หญิงนี่ดีนะ เเต่หลังจากนั้น........อ้ววววววววววกกกกกกกกก 5555+

เป็นตอนที่ผมทำใจแปลลำบากที่สุดในซีรี่ส์เลยครับ
::Hungry::

ได้เเต่หวังว่าตอนหลังๆจะไม่มีอีกนะ เอาจริงๆ อาจไม่ใช่เเนวผมละมั้ง เเต่.....ไม่เข้าใจ

อยู่ดีว่าทำไมคนบ้างกลุ่มชอบสาวดุ้น -*-

biggiggog

ยังเดาไม่ออกว่าตานี้จะเป็นบาปของอะไร
แล้วสาวที่คอยโม๊กผ่านรูเป็นใคร ::Dizzy::

มีเปลี่ยนเพศได้ด้วย แต่ยังดีที่เป็นฝ่ายรับ
ไม่อยากจะคิดเลยว่า ถ้าเป็นฝ่ายรุก
ไอ้หนุ่มนั่นจะเป็นยังไง ::Horror::
ขอบคุณครับ

buark

แค่น้องเขาโม้คให้ฟรีก็ดีแล้ว ไม่พอใจอีก แต่เป็นผมก็ไม่พอเหมือนกัน 555 สงสัยโดนล่อหมดห้องสมุดแน่ จะว่าไปห้องสมุดมันก็น่าไปลองดูนะครับ แต่สมัยนี้คงยาก

buark

อ้าวเป็นงั้นไป แบบนี้มันน่าจะมีฉากตัวเองเย็ดผู้หญิงพร้อมโดนผู้ชายเย็ดไปด้วย ถ้าจะมันส์

exhausis123

เอ อ่านแล้วงงตัวละคร ตัวละครนักเรียนชายใหม่กะตัวละครหญิง อยู่ดีๆก็มาโผล่หลังรู
ตอนนี้จะบาปอะไรกันนะ

อ่อ get ละ คิดไปคิดมารอบแรกตูงงอะไรหว่า
แต่ยังเดาไม่ออกว่าบาปอะไรอันนี้ของจริง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่ เรียกเค้าให้มาโม๊กผ่านรูเองแท้ๆ พอไอผู้ชายจะเอาบอกไม่ๆๆเล่นตัวเฉยเลย

เอ่าเวร เป็นตัวผู้ซะงั้น

bigboy001

::Thinking::  งานนี้ ตามกันยาว ๆ อยู่ๆ มาอ๊อกๆ ให้ไม่ชอบ อยากเยส กลายเป็นเอาตูดซะง้าน โดนหลอกเอาน้ำกามเฉยเลย  ::Horror::

EDIT  จะว่าไปเรื่องนี้ก็ต้องตากมันยาว ๆ นางเอกจะเจออะไรบ้างอีกนะ ....

mindza2212

อย่าบอกนะว่าสาวคนนี้คือชายคนนั้น

อือหือพีคจริงๆตอนท้ายๆกลับร่างแล้วยังจัดต่ออีก

thanut2540

ว่าแล้ว ไม่จบแค่อมแน่ๆ ขอจัดหนักๆเลยนะ

aisieo2524

gfthebc

สาวน้อย​ต้อง​โดน​คัมภีร์​ควบคุม​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ เลย​มาทำเรื่อง​แบบ​นี้​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ผิด​คาด​เลย​ครับ​ กลาย​เป็น​ผู้ชาย​ได้​ด้วย​ แต่​ถ้า​กลาย​เป็น​คน​กระทำแทนที่​จะ​ถูก​กระทำน่า​จะ​พีคกว่า​นะ​ครับ​ ผู้ชายคนที่โดนน่า​จะ​เป็น​คน​เงียบ​ไป​เอง​ไม่​แพร่งพราย​ให้​คนอื่น​รู้​