ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน2

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 02, 2020, 09:43:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mawinxxx102

ท่านหัวหน้าติดใจแล้ว  ครั้งหน้าใครจะได้เสียว

mawinxxx102

lllllmoolllll

โดนสะกดจิตทางมือถือได้ด้วย แปลเรื่องได้น่าอ่านมากครับ ขอบคุณครับ

rain1234

seed...

notpongkaneiei

ตอน2มาอย่างไวอ่ะครับ แต่ตอนต่อคงนานเลย... เป็นเรื่องที่น่าติดตามมากครับ คนแปลก็แปลดีอีก สนุกสุดๆๆ

civil2

มีฤต่อเนื่องตลอดหรือครับนี่ ถ้าเป็นเรื่องจริงน่าสงสารนะ ขัดขืนไม่ได้เลย

เอ่ย ได้คนเดียวพอนะ สงสารนางเอก อย่าพาไปโชว์ใครเลย

CoolNook Thangsakul

โดนสะกดจิตทุกวันๆแบบนี้ เดะอีกฝ่ายต้านทานเพิ่มละจะหนาว

joulez

โห เริ่มอ่านตอนสอง สะกดจนเสียศูนย์เลยอ่ะ ได้อารมณ์ปนน่าสงสารครับ

gfthebc

กลัวว่าหัวหน้า​สาว​จะ​โดน​รุม​มาก​เลย​ครับ​ และ​ก็​ผู้ชาย​ดี​ๆ​เก่ง​ๆ​ก็​คง​จะ​ไม่​สมหวัง​แน่​ๆเลย​  หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ หัวหน้า​สาว​จะ​กลาย​เป็น​ทาส​ตลอด​ไป​เลย​เหรอครับ​เนี้ย​ น่าสงสาร​จัง​

papupput

สรุปโดนสะกดจิต จนกลายเป็นทาส
ไปซะแล้ว หัวหน้ารุ่นน้อง
::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

Dragora