ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน2

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 02, 2020, 09:43:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

หัวหน้าสมงสมองไปหมดละ ไม่เป็นอันทำงาน ไม่ใช่ว่าเอาไอคนที่แอบชอบมาร่วมแจมด้วยนะ

zumlee

แอฟดีแต่เหมือนจะน่ากลัวเกินไปแล้ว ถึงขั้นหลอนระหว่างทำงานขนาดนี้

ถึงขั้นหลง K ขนาดนี้ หนักแล้วคุณหัวหน้า

HK

สงสัยจะติดใจแหะ แถมรอบนี้ คำพูดน้อยลงด้วย คำพูดกำลังดีเลยครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เหมือนจะใช้บ่อยๆจนร่างกายหัวหน้าเริ่มจะชินกับความรู้สึกนี้ซะแล้ว

ต่อไปคงไม่ได้สั่งไปทำอะไรพิเรนๆนะ

artherox

เหมือนโดนสะกดจิตซ้ำตอนรับโทรศัพท์ จิตใจเลยเตลิด
อ่านจบแล้ว รอลุ้นว่าสะกดจิตอันล่าสุดจะพาไปทำอะไร

buntong447

gunflow

โห  ผลการสะกดจิตโหดมากๆ  มันรุนแรงแค่บอกห้ามขัดคำสั่งก็ทำงานแล้ว  กลายเปนสาวร่านแน่ๆเลย 

mindza2212

rabbi

ยังงี้สะกดจิต ทุกคนเลย สงสัยหัวหน้าจะต้องโดนต่อ

darkzided

xonly-1523

ใช่การสะกดจิตแบบอ่อนำปเรื่อยๆเพื่อเปลี่ยนนิสัยให้เงี่ยนง่ายขึ้น ล้ำลึกมากๆ

nekki

อันนี้กะให้หัวหน้าเป็นทาสเซ็กเลยนินา ดูท่าจะทำสำเร็จด้วยละ

aszxdc1254

สะกดจิตไปเรื่อยๆ เหมือนจิตใจจะค่อยๆเปลี่ยนไปตามด้วยสินะเนี้ย

เหมือนจิตสำนึกยังอยู่แต่ขัดคำสั่งไม่ได้ ต่อไปคงจะติดใจแน่ๆ

thegift52

คือ สะกดจิตครั้งเดียวแล้วมีผลยาว หรือสะกดจิตบ่อยๆให้ร่างกายคุ้นชิน หรือแค่ใช้คีย์เวิร์ด โห คิดได้เยอะแยะเลย
.
ยังไม่มีเปิดเผย ยังต้องดูต่อไปอีกสินะ รอนะครับ  ::Thankyou::

ZedwardZ

ก่อนอื่นเลยขอบคุนครับ เคยอ่านแต่ภาษาอังกฤษ มีคนแปลไทยซะที 555 
สงสารก็สงสารหัวหน้านะ แต่ก็อยากสะกดจิิตไ้บ้างจัง เป้นผมคงทำมากกว่าในเนื้อเรืื่องเยอะๆ 555 แปลได้ดีครับผม