ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นของขวัญฉลองครบรอบให้สาว

เริ่มโดย Prof.CoreX, มีนาคม 02, 2020, 01:47:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prof.CoreX

กระทู้ก่อนมีคนตอบกันเยอะมาก ขึ้นเป็นสีแดงเร็ว เลยมาตั้งกระทู้นี้ให้ชมกันต่อเลย

มีคู่อยู่คู่หนึ่ง อยากฉลองวันครบรอบโดยการให้ผมไปเย็ดสาว
พอไปถึงก็เจอน้องสาวที่หุ่นดีมากๆ และเคยเห็นเธออยู่เพราะมีรูปเธออยู่ในฟิตเนสดัง เลยรู้ด้วยว่าเธอเข้าฟิตเนสเป็นประจำ

(ตอนเจอเธอมีน้ำมีนวลมากกว่ารูปนี้นิด)

มาถึงเราก็ลงไปแช่น้ำล้างตัวกัน แต่น้องก็ไม่รอช้า เหมือนรีบวอร์มด้วยการคว้าผมไปกอดจูบทันที
รูปมืดหน่อยนะครับ คู่อยากเปิดไฟแค่บางดวง

พอล้างตัวกันเสร็จ เธอก็พาผมขึ้นเตียง ดึงผ้าตัวเองออกแล้วนอนแหกหีให้ผมเลียทันที ดูซิครับผมยังไม่ได้ถอดผ้าเช็คตัวผมเลย

พอน้ำหีเธอออกมาเยอะแล้ว เธอก้ขอให้ผมยัดควยเข้าไปเลย

เราเย็ดกันเสร็จไปหนึ่งยก เธอก็ชวนไปเย็ดกันเอ้าท์ดอร์ที่บริเวณหลังห้อง คราวนี้ขอท่าหมา

ใครอยากดูผลงานทั้งหมดของผมติดตามได้ที่

ผลงานอื่นๆของผมนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

budzob

สุดยอดเลยครับท่านอาจารย์ ผลงานยอดเยี่ยมตลอด
น้องก็หุ่นดีมาก ๆ  ::Glad::

ขอบคุณที่แบ่งปันครับผม

nowhereman

รอบนี้ น่าดูมากๆครับ เห็นแล้วแข็งเลย สาวแข็งแรงแบบนี้ ท่าจะมันส์

leoneldo

Nuttanon Ratanakiatthavor

The Naive

juggzeed

สาวหุ่นดี ผิวเนียนมากๆ รอบเด็ดเลยครับ

~นักย.ในตำนาน~

หุ่นดีมากๆครับ ขาวหมวยเชียว ขอติดตามชมครับ  ::Glad::

KonMol2

สาวคนนี้หุ่นดีมากครับ แข็งแรง ต้องแรงตามนะครับแบบนี้

felintiam

aspot

lma

zeberrus

Nobita Nobituta

เห็นหุ่นแล้วสุดยอดเลย แถมแนวออกกำลังกายน่าจะจัดหนักเต็มที่