ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Iwasaki Yuuki] Neighbor คนข้างห้อง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 04, 2020, 06:21:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ความสัมพันธ์ของคนสองคนนี้ก็คงเป็นแบบเดิม ไม่เปลี่ยนอะไรไปมาก
ขอบคุณมากครับ
เกินคาด จบหักมุมหลอนๆซะงั้น

wasabii

เพื่อนข้างห้องมาแจมมั้ย รึว่ามันหักมุม ดูตัวอักษรชื่อเรื่องเหมือนจะจบแบบหลอน

note0521

ดังกว่ารึป่าว อันนี้ไม่รู้ แต่ได้หลายรอบ ยันเช้าอ่ะ ดูดิ จะทำไงเนี่ย ต้องมีมาเคาะแล้วก็เคลียกันมั่งและ เดาอะนะ

หักมุมเลยนะเนี่ย ลงทุนปีนระเบียงมาดู นี่มันต้องดังมากจนไปถึง ข้างบน แล้วก็ไปเรียกพวกมาดู ยกชั้นเลยมั๊งเนี่ย

B&B

ลายเส้นแจ่มจริงๆ แหะเรื่องนี้ มันจะบรรเทิงมากถ้าข้างห้องเปิดมาเป็นพ่อฝ่ายหญิงที่ถูกเมียไล่มาดูแลลูกสาวห่างๆ

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

โอ้ยยยย นี่อ่านตอนดึกขนลุกเลยโว้ยยยยยยย

เผ่นกันป่าราบจริงๆ แหละ อืมๆ ข้างห้องไม่มีคนอยู่... โอ้ยตาย เหมือนห้องผมเลย ระหว่างห้องผมไม่มีใครเช่าอยู่เหมือนกัน อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

whitedevil09

ก็คงต้องครางแข่งกันทั้งสองห้อง
  อัยย่ะ..มือเต็มหน้าต่าง  มาได้งัย

TZONE

ที่เคาะนั่นคือ เด็กน้อย สรุปที่ทำไปทั้งหมดเด็กไม่รู้เรื่อง จบข่าว

Edit: อืมม น่ากลัวกว่าเด็กมาเคาะอีก

Djdjjd Hhdhshs

13igboss

คนข้างๆ ห้องน่าจะมาร่วมแจมด้วย ถ้าข้างห้องเป็นผู้หญิงสวยหละก้อ...สุดยอดดด  ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

------------------

จบได้แบบหักมุมมากกกคับ

picnick27

ตอนจบข้างห้องมาแจมด้วย หรืออาจไปเล่นที่ห้องข้างๆแทน

จบแบบนี้นี่หลอนกันเลยทีเดียว เอิ่มมมม

Kengchamp

doujin

อืมมันเคาะห้องทำไหมว้า
โห้หลอนเลยหลอนสุดตรงมือโผล่นี้ละไอ้ตอนเคาะไม่เท่าไร

Mr.BoxZaYaXD

พอดีไปอ่านจากเว็บ N มาเเล้วเลยรู้ตอนจบเเต่ก็หลอนอยู่ตรงกระจกห้อง