ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lock18z

จริงๆเข็มโดนแบบนี้ก็สมควรแล้ว เห็นแก่เงินเกิน

ssaa3112

สุดท้ายก็ต้องเลือกข้างใดข้างหนึ่งอยู่ดี คมเลือกถูกแล้ว

Bonbak

somc217

ผมว่าเข็มน่าสงสารนะ แม้ว่าเคยผิดแต่ก็เริ่มมาจากคมนั่นเอง
ขอบคุณมากครับ

boonboogonz

taton

อ่านแล้วจบแบบจุกๆนะครับ ใจนึงก็สงสารเข็ม อีกใจก็คิดว่าถูกแล้วที่เข็มได้รับผลจากการกระทำของตัวเอง เป็นเรื่องที่เล่นกับความรู้สึกของผู้อ่านได้อย่างดีเลยครับ

jumpman

เข็มทำแบบนี้ดีแล้วครับ ใจคมมันไม่ได้แล้วครับ

tetete

ไม่รักแล้วก็ไม่ควรทำแบบนี้นะผมว่า สงสารเข็มอ่ะ

therasak

ไม่รู้ว่าจะโทษใครดีนะ รักแบบนีั้ทุกข์แน่ ๆ

tak19

rastafari69

เศร้าครับเรื่องแรก ถ้าไม่คิดจะคบแล้วไม่หน้ากลับไปเลย ถึงคิดจะแก้แค้น แต่ทำไปแล้วได้แต่เจ็บกันทั้งสองฝ่าย เศร้าครับ

somphon

piga1979

sawat song

เข็มทิ้งทุกอย่าง เพิ่อกลับไปช่วยพ่อแม่ทำสวน และใช้ชีวิตอย่างสงบที่นั่น เช็มคงใช้เวลาอีกนานกว่าที่ใจจะลืมคมได้