ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sakoda

ตอนแรกไม่ชอบเข็มเลย แต่สุดท้ายก็สงสารเข็มนะ

ka55anova

มารวมกันยังไง ผีหลอกสายฟ้านี่ยังไม่จบอีก
รอดูตอนพิเศษครับ

Wheel of Fortune

อ่านแล้วเศร้า สงสารเข็ม แต่ก็ทำคมไว้เยอะ เลิกแล้วต่อกันด้วยดี ก็ดีแล้ว

Wheel of Fortune

โอ้ย อ่านจบ ถึงกับต้องมาเขียนอีกเม้นต์ 

ไรท์ออกรวมเล่ม เรื่อง ผีหลอกสายฟ้าเถอะ สัญญาว่าจะซื้อ

Mylove1234

เป็นการลงโทษที่ใจร้ายมากๆ แต่ก็อย่างว่าเจ็บแล้วต้องจำ

thanarat3459

จริงๆก้อน่าสงสารเข็มนะ...แต่อย่างว่า...ใครเป็นคมก้อคงต้องทำแบบนี้หละ่..

inputpy

sp502

ถึงจะสงสารเข็ม แต่พอสำนึกได้ก็สายไปเสียแล้ว รออ่านผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษต่อครับ

unclejacky

ชอบแนวนี้มากครับ ว่างช่วยมาลงบ่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

kgerrard

ตอนนี้พระเอกโหดชะมัดเลยครับ แต่ก็เข้าใจนะ ถ๔กทิ้งแบบนี้ เป็นผมๆก็ทำ

dew1

terapoong48

ตัวคมเองก็มีส่วนผิดนะครับที่อยากเอาคืนหรือกลับไปหาเข็มอีกรอบพร้อมคบกับอังไปด้วย แต่เข็มก็คิดไปเองและหลอกตัวเองว่าคมยังเป็นคนเดิมที่รักเข็มที่สุด เรื่่องนี้จบสวยแล้วครับแยกย้ายกันไปดีที่สุด

Debaker Singlek

สงสารเข็ม แต่อย่างว่าละ เวรกรรมมันมีจริง ทำแบบไหนได้แบบนั้นกลับ ของดีอยู่กับมือตัวเองแท้ๆ แต่กลับโยนทิ้ง