ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 08, 2020, 12:00:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pkksz

เด็ดมากครับเรื่องนี้ ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Thankyou::

Edit : ขออภัยที่ไม่ได้ Edit ครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาห้องนี้ครับ พออ่านแล้วเรื่องนี้ก็สงสารพระเอกนะครับ มีใครมาชอบก็เสร็จไอ้อ้วนหมด สวยๆไอ้อ้วนมันเก็บเรียบ ขนาดรุ่นพี่ยังโดนตะล่อมซะติดใจเลยครับตอน 2 นี่อ่านแล้วได้อารมณ์มากเลยครับค่อยๆตะล่อมทีละนิด จนในที่สุดก็ได้เย็ดสมใจ  ::Bloody:: ::Thankyou::

tongah

นางเอกผม  ยับเยินเรียบร้อยยย   สงสารพระเอกจริงๆ

นายอ้วนครับ แมร่งฟาดทั้งโรงเรียนเลย  แสรดดดดด

ripper38777

คาเรนตกเป็นทาสโดยสมบูรณ์แบบ ปวดตับแน่เรื่องนี้

อ้วนคุงได้ทั้งโรงเรียน พระเอกเรายังมาเห็นภาพบาดตาบาดอีกไม่พอ ยังดันทำกระเป๋าตังหล่น จะลงเอ่ยยังไงมีอีกี่ตอนเนี่ยยย

mspeed

ไอ้อ้วนนี่มันอันตรายจริงๆนะเนี่ย
แล้วพ่อพระเอกซื่อบื้อเราจะแก้ไขสถานการณ์​ยังไงล่ะ​ ยิ่งนานจะแย่เอานะครับ
น่าสงสารจังเลย​ ไอ้อ้วนนี่เล่นเหมาทุกคนเลยสิ

qqqqpong

ในที่สุดก็มาครับ ใจจริงอยากให้มีภาคต่อครับ แต่รอมาหลายเดือนไม่รู้ว่าคนเขียนจะเขียนต่อไหม ไม่รู้ว่าสุดท้ายพระเอกยังจะคบนางเอกต่อไหม

BobBo

ติดตามมาถึงพาส3แล้วครับตอนแรกคิดว่าเนื้อหานะเดินเรื่องไปเร็วกว่านี้ซะอีกนะครับเนื้อหาก็สนุกเหมือนเดิมพอทำให้ลุ้นได้บ้างผมแอบหวังเล็กๆว่าพระเอกเราอาจจะเอาคืนได้บ้าง

Bobo03

ได้ใหม่ทิ้งเก่าก็มา ::Oops:: ::Oops::
แล้วตกลงน้องมันร้องเรื่องอะไรวะเนี้ย

tatabebe

นึกถึงตอนจบไม่ออกเลย ตับจะเป็นไงมั่งเนี้ยยยยย

Chizeth

เรื่องนี้ จะมีตัวโกง ตัวอื่นมามั้ยครับ หรือมีแค่ไออ้วนคนเดียว

cjcjcj101254

ที่เดาๆว่าไออ้วนมีพลังเนี่ยจริงไหมอะ เห็นมันลูบหัวแล้วนางเอกตอบว่า ค่ะ

EDIT อะไรวะเนี่ย พระเอกไม่ได้ซักคน โอ้ยยย 

alaaum

เสร็จจนได้คาเรน พระเอกเราจะมีใครมาปลอบใจไหม

ร้ายจริงๆพี่อ้วน ไม่หลุดมาถึงพระเอกเราเลยนะ

Summermay

ตอนนี้ปวดใจ ไอ้อ้วนปล่อยคลิปล่ะสิ คนรู้กันทั่วแบบนี้ คาเอเดะยังจะไปร้องไห้ให้มันอีก  ::Touchy::

โอยยย ไอ้อ้วนเก็บครบทุกคนที่เกี่ยวกับพระเอก แล้วคาเรนดันไปทำกันใน รร นี่นะ พระเอกก็เห็นอีกิโคตรปวดใจแทน เท่าที่เห็นทุกคนติดเซ็กส์ของไอ้อ้วนเข้าซะแล้ว

mummebufa

เจอควยใหญ่เข้าไปหลอนเลยคราวนี้
อ้วนมันอึดเกินไปละทำให้ทุกคนติดมันหมดเปนผมแห้งตายนานละ

arainaaa

โดนจนเสียสติไปละนางเอก สรุปคือ เหลืออีกคนคนที่ 2 ใน list คิดว่าจบตอนนี้คนนั้นก็น่าจะโดนไปด้วย

edit: นั่นไงสรุปก็เหมารวดสามคน แต่ว่ามีตอนต่อไปจริงๆหรอนึกว่าจบแล้วซะอีก แต่สงสารพระเอกแหะ ไปยุ่งกับใครคนนั้นก็โดนหมดอย่างซวย

missnihgs

ไอ้อ้วยเอาอีกแล้วงานนี้มีจัดหนักสองสาวพร้อมกันไหมครับเสียดายแทนโดนไอ้อ้วนคาบไปรับประทาน