ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SS-BRAIN] Not My Lover เมื่อเธอไม่ใช่คนรัก 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 08, 2020, 12:00:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

ตอนแรกมันสคริปไปเยอะ อยากรู้จริงๆว่าไอ้หมอนั่นมันไปหว่านล้อมคาเอเดะยังไง
เพราะตอนนี้นางเสียใจมากๆ
---------------------------
WTF มันฟาดเรียบเลยโว้ย เหลือๆอะไรไว้ให้พระเอกบ้างเถอะ
กวาดเรียบซะยิ่งกว่าภารโรงผ้าเหลืองซะอีก

Neng Balltor

::Glad::สุดท้ายก็ยอม แล้วน้องปี1ทำไงทีนี้ พระเอกจะเคมหรอ

Edit

สุดยอดดลยวิธีหาแฟนของเค้า และดูเหมือนจะติดใจแล้วด้วย ส่วนพระเอกมีกวังจะได้ใครบ้างหรือไม่นิ

skoda

เจอแนว NTR แบบแจ่มๆ ลายเส้นภาพสีสวยๆแล้ว สุดยอดเลยครับ

มาเป็นร้อยพี่อ้วนก็ฟาดเรียบจริงๆ

Kingkong Keang

อ่านตอนแรกคิดว่าใช้ยาหาไรไปมาๆฝีมือล้วนๆกับเทคนิคนิดหน่อย สาวหลงดอเลย พระเอกจะนางกลับมาคืนไหมนะ
ไปๆมาๆนางเอกแม้งกู่ไม่กลับละ เจอดุ้นมหาเสน่ห์เข้าไป ติดหนึบเลย แล้วพระเอกจะได้เอากะเค้าสักทีไหมตอนหน้า

iammek

ไม่รู้ว่าเงี่ยนจนควบคุมไม่ได้ หรือช๊อค

แต่ดูจากหน้าตาตอนจัดกับหลังอาคาร น่าจะเงี่ยนแน่ๆ

Nu metal

อ้วนจัดเต็ม จนนางเอกถึงกับยอมแบบนี้ คงจบเกมส์แล้ว ยอมศิโรราบต่ออ้วนแล้ว

สงสารพระเอกเลย เสียของดีไป

Worrarat Imkaow

มาแล้ววว ขอไปอ่านก่อนแล้วจะกลับมาเขียนความรู้สึกนะครับ!!! ::Sobad::
.
.
.
อ่านจบแล้วครับจากตอนท้ายแสดงว่าเจ้าหมอนี้มันก็คบหลายคนพร้อมกันสินะ แล้วมันเย็ดกับทุกคนและแป่งเวลายังไงละเนี่ย พูดถึงพระเอกก็มีแต่คนสวยๆไปชอบเนอะ แต่พระเอกคนนี้ยอมรับความจริงเร็วดีนะ ปล่อยวางได้แล้วพร้อมจะเริ่มรักครั้งใหม่ทันทีเลย แต่ก็โดยแย่งอีกอยู่ดีอะนะ(ขอบุณแอดมากครับที่แปลโดนจินคุณภาพแบบนี้ให้อ่านกัน จะตั้งตารอตอนต่อไปนะครับ ::Thankyou::)

Thanon Sakulchaikaew

เรื่องนี้เคยอ่านอิ้งไป 2 ตอน พึ่งเห็นว่ามี ครบแล้ว แหม่เรื่องนี้น่าจะลงสีกันเหนื่อยเลยนะครับ 55555

**คืออีอ้วนนี่ก็ไม่ได้กะจะ ntr ใครเป็นพิเศษนะ แต่อีพระเอกนี่คือโดนทุกดอก งงมาก ซวยเบอไหน ไปทำบุญเหอะ 5555

ปฏิภาณ ครับ

ปวดใจแท้ กลัวจะโดนแบลคเมลอีกแน่เลย

โอยไอนี่มันเล่นคนรุ้จักพระเอกทุกคนเลยรึ นางเอกก้สติไปแล้ว 55

l3al3yl3ell

เป็นเรื่องที่ทำลายตับมากเลยครับ คนที่ชอบก้โดน คนที่แอบชแบก้โดน โอ๊ว์

ถ้าเป็นผมคงเป็นบ้าไปแล้ว เจอแต่อะไรแบบนี้

naris1423

เล่นถ่าย vdo เก็บไว้ทุกมุมแบบนี้ คาเรนจะหนีไปไหนได้ ถึงอยากจะหนีแต่ก็คงติดใจดุ้นของไอ้อ้วนไปซะแล้ว

ไอ้อ้วนเล่นกวาดมาฟาดซะเรียบ แบบนี้พระเอกสุดหล่อแสนดีของเราจะมีอะไรเหลือให้ล่อบ้าง

DARKAXL

สุดท้ายมันก็แตกในจนได้ สาวเจ้าก็โงหัวไม่ขึ้นซะแล้ว
ว่าแต่ข่าวหลุดข่าวลือนี่อย่าบอกนะว่ามันแอบปล่อยโชว์น่ะ

เอาล่ะสิ รู้ความจริงเข้าจนได้ ใจสลายเลยทีเดียว แล้วไอ้อ้วนไม่พอแค่2 มันเล่นซะ3 จะมี4กับ5มั๊ยวะ? พระเอกม่างหมาหัวเน่าชัดๆ

foreveriq

อะไรจะยอมง่ายขนาดนั้น การตกเป็นทาสกลามเป็นแบบนี้ซินะ จะจบอย่างไรเดาไม่ออกเลยแบบนี้ฃ

นี่ซินะที่เขาเรียกผู้หญิงชอบคนเลว เลวเท่าไรยิ่งดี อ่านละหงุดหงิด พระเอกมีเขางอกกี่เขาแล้ววะนิ จบไม่สวยแน่แบบนี้

pisto