ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hicaru

น่าเอาไปอวดเพื่อนเลย แล้วค่อยมาแลกคู่กันน

สุดท้ายมาแลกกันดู จริงๆ ต้องแลกคู่ด้วยยย

Buarie

งานอัดนี่มีแลกคู่ มีหลุด มีโดนตั้งแต่ ผอ ยันภารโรงเสื้อเหลืองแน่นอน

ถือว่าไม่แย่ แต่ลายเส้นสวยมาก ชอบงานอาจารย์สุด ๆ

ivory

ถ่ายเก็บไว้มันได้ฟีลดีนะครับ แต่ก็ต้องแมนๆอย่าให้หลุดเด็ดขาด สนองอารมณ์แล้วก็ต้องให้เกีบรติผู้หญิงด้วยเนอะ

ops123

กับแฟนตัวเองไม่ค่อยได้ถ่าย แต่กะแฟนคนอื่น(กิ๊ก) ถ่ายไว้เยอะอยู่ครับ

condominium

แลกกันดูกะเพื่อนอ่ะดิ ตอบแทนบุญคุณอะไรทำนองนี้แหล่ะ

ถูกเป๊ะๆ เลยจ้า

mryenta4

ถ้าเป็นที่ไทย สักพัก คลิปหลุด เพื่อนกันมันส์ดี

นั้นไง ถึงยังไม่หลุดแต่ก็เอามาโชว์ 55+ ฟินกันเลยทีเดียว

eakachaiiiii

ง่าาาา มันจะมีสวิงมั้ย แต่นางก็สวยทั้งคู่เลยนะ อยากดูๆ น่าสนใจจจ ไอ้พวกขี้อวดดดดด

Ae Haha

คลิปหลุดแน่ เอาไปให้เพื่อนดูเพื่อนเอาไปแบล็คเมย์

ผู้หญิงดีใจได้มีแฟน ผู้ชายดีใจได้อยดคลิป

somajav

ผมว่า นางเอกก็แอบมีใจให้พระเอกแหละ ไม่งั้นคงไม่มาทำอะไรให้หรอก
และก็ นางเอกผมสั้น นมใหญ่ ชุดนักศึกษา นี่มันสุดยอดไปเลย

#edit
ผมคิดแล้วว่า ต้องมีเอามาอวดกันแน่นอน
โดยรวมแล้ว ผมว่าดีเลย ทำให้มีอารมณ์ตามดี
แต่ยังขาดท่าที่ผมชอบอยู่ คือ ท่าที่ผู้หญิงโยกให้ข้างบน
แต่ก็อาจจะเป็นเพราะเป็นครั้งแรกของทั้ง 2 คนด้วยแหละ

Neanderthal

อย่าเอาไปให้เพื่อนดูนะโว้ยสงสารนางเอก

ว่าแล้ว พระเอกเลย
ทำไมต้องโนวิส

Yotsakorn Klaewkla

evrae

อย่าเอาไปอวดเพื่อนเลยพระเอก ไม่งั้นนังนี่โดนแน่

santi W

เอาไปแลกดูกับเพื่อนหรือไม่ก็หลุดโดนแบล็คเมล์แหง๋

แค่แลกกันดูแฮะ