ข้าวปั้น (รอบนี้หนูข้าวพัก) - 9 ครั้งแรกของ.....หนูกิ่งคนสวย | two-hitchhikers.ru

ข้าวปั้น (รอบนี้หนูข้าวพัก) - 9 ครั้งแรกของ.....หนูกิ่งคนสวย

• 31 ตอบ
  • 12721 อ่าน
*

ออฟไลน์ DevilLust

• Tiny Member
  • *
  • 26
  • 181
                       ลุงชาติเกลี้ยกล่อม ลูกชายตัวเองให้ยอมเอาหลานมาอยู่ด้วยเพื่อที่จะได้เรียนพิเศษ โดยไม่ต้องมีรายจ่าย ได้สำเร็จแล้ว แต่พ่อของหนูกิ่งคงไม่รู้ว่าจะเกิดเรื่อง เสียวกับลูกสาวน่ารักน่าฟัดของตัวเอง โดยมีปู่อยู่เบื้องหลังแผนการณ์ อันเสี่ยงคุก นี้ โดยตกลงกันว่าตลอดปิดเทอมจะมาเรียนพิเศษ กลับบ้านบ้าง ช่วงที่ลุงชาติกลับบ้าน แล้ววันที่แกพาหลานมา แกก็ทักมาหาผม
ลุงชาติ - "พามาอยู่กับลุงแล้ววะ นี่เพิ่งถึงบ้านลุง" บ้านลุงในเมืองเป็นบ้านตึกแถว แต่ข้างบ้านลุงไม่ค่อยมีคนอยู่ เพราะเป็นย่านชานเมือง ลูกลุงแกผ่อนไว้ให้ เพราะ คิดเผื่ออนาคตลูกสาวคนเดียวของเค้า
ผม - "ครับ ลุง ไม่ต้องรีบร้อนอะไร ทำให้หลานสบายใจและเชื่อใจที่สุด อย่าหื่นหละ" ผมพูดเตือนแก เพราะเหยื่อมาอยู่กับเสือเฒ่า มันก็น่ากลัวเป็นธรรมดา อีกอย่างเสือตัวนี้ดูท่าจะหิวโหยเป็นพิเศษ
ลุงชาติ - "เออๆ งั้นกุพาหลานไปกับลูกไปกินเลี้ยงก่อน" แกตอบกลับมา
ผม - "ได้คับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผม เข้าไป" ผมตอบกลับแกไป แล้วเตรียมตัวแผนถัดไป ผมต้องติวตัวเองไปให้พร้อมสำหรับการ สอนหนังสือแบบจริงๆจัง
                       เช้าวันถัดมาผม ทักไปหาลุงพร้อมขอ location ตามเดิม เหมือนส่งมาให้ผมพร้อมถามว่า จะมาตอนไหนขอนอนก่อน เพราะแกเพิ่งออกเวร ผมตอบไปว่า อีก 2 ชม ผมจะไปถึงแกก็ตกลง ผมไปถึงบ้าลุงเวลา จะ 10 โมงแล้ว สงสัยแกน่าจะหลับเพราะ ทักไปก็ไม่อ่าน ผมเลยกดกระดิ่งเรียกแล้วก็มีเด็กสาวหน้าตาน่ารัก คนเดิมเหยื่อสวาทของผมและลุง ออกมารับผม ที่หน้าประตู หน้าตาจิ้มลิ้มไร้มีเครื่องสำอางมาปกปิดผิวเนียนๆ กับสีชมพูผาดมัน น่าจะหอมแก้มให้ชื่นใจซักฟอด แต่แค่กิ่งยิ้มก็ ชื่นใจมากแล้ว
กิ่ง - "สวัสดีคะ น้าหนุ่ม มาหาปู่เหรอ หลับอยู่อีกเลย" กิ่งทักทายผม
ผม - "อ้าว แล้วลุงชาติไม่ได้บอกเหรอว่า น้ามาสอนพิเศษให้กิ่ง นี่มาหากิ่งต่างหาก" เธอยิ้มอย่างดีใจ
กิ่ง - "ง่า ยังไม่ได้บอกอะไรเลย ดีจัง กิ่งคิดว่าเป็นครูแก่ๆ ซะอีก ลุงบอกแค่เพื่อนลุง" กิ่งพูดพร้อมกับ เปิดประตูแล้วพาผมเข้าไปในบ้าน เธอน่ารักมาก ให้ผมนั่งแล้วไปยกน้ำมาให้กิน ไหนลุงบอกว่าเอาแต่ใจและ ดื้อมากๆ นะ
ผม - "ขอบใจมาก กิ่งเรียน ชั้นไหนแล้วหละ เรียนเรื่องอะไรอยู่" ผมถามข้อมูลเหมือนไม่รู้เรื่องอะไร
กิ่ง - "จะตอบว่าชั้นล่าง เดี๋ยวครูจะหักคะแนน รึเปล่า ล้อเล่นค่ะ หนูเรียน ม. 2 แล้ว" เธอพูดแซวเล่นกับผม เผยว่าเธอเริ่มเป็นกันเองแล้ว ผมจึงทำหน้าขลึมใส่แล้วแกล้งเธอ
ผม - "หักคะแนนสิ ตอบแบบนี้" เธอทำหน้าตกใจแล้วนิ่งเงียบ
กิ่ง - "ขอโทษคะ" ผมเริ่มยิ้มในความใสซื่อ ไม่ทันมุขของผม
ผม - "ถ้าจะตอบให้ได้คะแนน ต้อง ชั้นรักเธอสิ เดี๋ยวจะเพิ่มให้เยอะๆเลย" ผมพูดพร้อมกับลบลอยหน้าขลึมบนหน้าออกไป กลายเป็นยิ้มให้กิ่ง จนเธอหัวเราะลั่น
กิ่ง - "น้าหนุ่ม ทำงี้กิ่งตกใจหมด มามุขนี้ เลยเหรอเราเพิ่งเจอกันนะ ฮ่าๆ" กิ่งพูดหร้อมกับ ยกมือเหมือนจะอยากตีผม แล้วเราก็หัวเราะกัน
ผม - "อ่าๆ เดี๋ยวจะเสียการเรียนหมด ว่าแต่เรียน ยากมั้ย ปีหน้า ม. 3 สิ"
กิ่ง - "คะ ก็ยากนะ หนูไม่ค่อยชอบเรียน ครูสอนไม่สนุกด้วย" ผมทำหน้าเบื่อคล้อยตามอารมณ์เธอ
ผม - "อ้าว แล้วชอบทำอะไรหละไป โรงเรียน" ผมถามลดความห่างเพิ่มความสนิท
กิ่ง - "ก็ไปเล่นกับเพื่อนๆ นั่งคุยกัน สนุกดี"
ผม - "เอ้าคิดว่า นั่งคุยกับแฟน ไรงี้"
กิ่ง - "ไม่มีแฟนหรอก หนูชอบอยู่กับเพื่อนๆ มากกว่า สนุกกว่าอีก"
ผม - "พูดแบบนี้แสดงว่ามีคนมาจีบเยอะ" กิ่งทำหน้าสงสัย
กิ่ง - "ทำไมน้าคิดงั้น"
ผม - "ก็ถ้าไม่มีคนมาจีบ จะตอบว่า จะมีใครมาจีบหนูหละ แต่นี้ตอบว่า ชอบอยู่กับเพื่อน แสดงว่ามีคนมาจีบแต่ไม่ชอบเค้า" กิ่งหัวเราะแล้วหรี่ตาลงเล็กน้อย ทำหน้าเข้มใส่ผม
กิ่ง - "คดีกระจ่างแล้ว....วววว" เธอใส่เสียง Echo ให้มุขของเธอตลกผมหัวเราะที่เธอกล้าเล่นมุขกับผม
ผม - "แหมะ โคนันก็มา เอาแว่นด้วยมั้ย เดี่ยวน้าหาให้" ผมรับมุขเธอไม่ให้เธอเขิลที่จะเล่นอีก กิ่งหัวเราะชอบใจใหญ่
กิ่ง - "น้าตลกอ่า ฉลาดด้วย นี่น้ามาสอนหนังสือรึมาจีบเนี้ย"
ผม - "เห้ย จีบได้ไงน้า จะ 30 แล้ว" ผมแกล้งอ่อยให้เหยื่อตายใจ
กิ่ง - "แหมๆ หน้าน้ายังกับ 18 อายุหนะไม่ใช่เรื่องสำคัญเลย แต่ถ้าจีบนี้ เพื่อนๆ หนูอิจฉาแย่ น้าทั้งตลกทั้ง น่ารักขนาดนี้" ผมหน้าแดงเพราะโดนเด็กหยอดกลับ ทำเธอเอานิ้วมาจิ้มแก้มผม แล้วหัวเราะใหญ่เลย
กิ่ง - "ฮ่าๆๆๆ น้าหน้าแดงเลย น่ารักอ่า ถ่ายรูปไปอวดเพื่อนดีมั้ยเนี้ย" กิ่งแกล้งหยอดผมไม่พอยังเอานิ้วมาจิ้มแก้มอีก น่ารักชะมัดเด็ก มัธยมต้นเนี้ย มันเป็นส่วนผสมระหว่างความเป็นเด็ก + วัยรุ่นเข้าไป ผมเริ่มละลายเล็กน้อย จึงต้องสลัดความ เขิลออกไป
ผม - "ใช่ๆ น้ามาจีบ" กิ่งนิ่งหน้าแดง เขิล ตอนนี้เธอไม่กล้าสบตาผม แล้วผมจึงยิ้ม
ผม - "ตลกใหญ่ แหมะๆ มาสอนจ๊ะ คิดมากหน้าแดงแล้วหนะ ไม่ได้เรียนพอดี" กิ่งหันมามองหน้าผมแล้ว ยิ้มน้อยยยิ้มใหญ่
กิ่ง - "โอเคคะ มาสอน หนูก็จะตั้งใจเรียน" เธอทำท่าตั้งใจอีกครั้ง
ผม - "เรียนเสร็จค่อยจีบ" ผมแซวทิ้งท้าย ก่อนจะยิ้มแกล้งกิ่ง ตอนนี้เธอต้องเขิล ซ้ำ ก่อนจะยกขึ้นไปหยิบ สมุดปากกามาเรียนกับผม บั้นท้าย กิ่งทำผมใจหวิวเพราะกางเกงขาสั้น มันทำให้ขาอ่อนเธอโดดเด่นจนอยากจับท่าหมาซะเลย หลังจากนั้นผมก็แนะกิ่งเรื่องเรียนบ้าง เรื่องชีวิต ม.ปลายบ้าง ส่วนใหญ่เน้น ปรับช่องว่างระหว่างวัยออกไป จนบ่ายโมง
ผม - "หิวมั้ยเนี้ย คุยกันนาน ไม่รู้หนูกิ่งหิวมั้ย" ผมถามกิ่ง ตอนนี้เริ่มสนิทกันระดับนึงแล้ว
กิ่ง - "นิดนึงคะ น้าหนุ่มหิวมั้ย เดี๋ยวหนูออกไปซื้อให้กินนะ ใกล้ๆ มีร้านอาหารตามสั่งอยู่" แกอาสาออกไปซื้อข้าวมาให้ กิน
ผม - "ไม่เป็นไร ออกไปกินด้วยกันนี่แหละ" ผมจึงชวนเธอไปกิน ร้านที่เธอว่า พอออกมาถึงร้าน ลุงชาติโทรมาหาผม พอดี
ลุงชาติ - "ไอหนุ่ม พาหลานไปไหนแล้ว ตื่นมาไม่เจอ" เสียงแกตกใจเหมือนคนหวงของดูแกตกใจ
ผม - "ออกมากินข้าวคับ ลุงเอาอะไรมั้ย"
ลุงชาติ - "อ่อ เอาอะไรมากินก็ได้ ข้าตกใจหมด แผนการไปได้ดีมั้ยวะ" เสียงแกใจเย็นลงเห็นได้ชัด
ผม - "คับ เรียบร้อยดี น้องกิ่งน่ารัก สอนง่ายออก" ผมแกล้งพูดให้กิ่งได้ยิน ทำเธออมยิ้มให้เห็น
ลุงชาติ - "เอ็งอย่าลืมสัญญานะเว้ย ข้าก็หวงหลานเหมือนกัน" เหมือนแกทวงคืน ที่ผมบอกว่า หวงข้าว
ผม - "ไม่ลืมแน่ลุง ผมจะทำให้ลุงตามสัญญา" ผมจึงวางสายจากแกแล้ว กิ่งจึงถามผม
กิ่ง - "คุยไรกับปู่เหรอคะ ไปสัญญาอะไรกันไว้เนี้ย" แกถามด้วยสงสัยเพราะมีคุยถึงแกด้วย
ผม - "แกอยากได้น้าเป็นหลานเขย" ผมแกล้งกิ่ง
กิ่ง - "บ้าแล้ว ปู่นี้ หนูยังเด็กอยู่เลย" อ้าววว ผมคิดในใจเข้าทางสิ
ผม - "เด็กแล้วทำไมหละ ไม่ได้เหรอ " ผมแกล้งแซวเข้าเรื่องตรงๆ กิ่งเขิลหน้าแดงเหมือน เพิ่งคิดได้ว่าพูดอะไรออกไป
กิ่ง - "บ้าแล้วน้า กิ่งไม่เคยคิดเรื่องนั้นหรอก แค่แฟนกิ่งยังไม่อยากมีเลย โสดสบายใจกว่า"
ผม - "อ้าวไม่เคยมีแฟนเลยเหรอ ถามจริง" ผมทำเสียงด้วยความสงสัย
กิ่ง - "ไม่เคยหรอกน้า หนูไม่อยากให้ใครมาตามติดหนู"
ผม - "แล้วเพื่อนๆ เค้าไม่มีแฟนกันบ้างเหรอ ม.2 นี้วัยกำลังมีแฟนเลยหนิ"
กิ่ง - "ก็มีบ้างแหละ"
ผม - "แล้วเพื่อนเค้าว่าดีมั้ยหละมีแฟนกัน" เธอทำท่าตื่นเต้น
กิ่ง - "น้า มันบอกว่ามันกับแฟนมีอะไรกัน แล้วมาเล่าให้ฟัง" เธอยื่นหน้ามาทำเสียงกระซิบ
ผม - "แล้วเพื่อนกิ่งว่าไง"
กิ่ง - "ตื่นเต้นดี แต่มันบอกว่าเจ็บแรกๆแล้วก็เสียว หลังจากนั้นมันก็บอกว่าสนุก" เหมือนเธอจะเห็นผมเป็นเพื่อนคนนึงถึงกล้าเล่าได้ขนาดนี้
ผม - "แล้วพอเพื่อนเล่าไม่อยาก ลองมั้งเหรอ" กิ่งหน้าแดงแล้วถอยตัวออกไปจากผมนิดนึง
กิ่ง - "ไม่เอาหรอกน้า กิ่งกลัว" ผมเลยไม่กล้าชวนคุยเหมือนกัน เดี๋ยวแกตื่นมากไปเลยปล่อยไป หลังจากนั้นไม่นาน ข้าวก็มาเสิร์ฟ ผมกับกิ่งก็กินข้าวกัน แล้วเราก็เดินกลับบ้าน ลุงชาติ พร้อมกับข้าวของแก ตอนไปถึงบ้าน ลุงชาติกำลังอาบน้ำอยู่ ผมเลยนั่งรอพร้อมถามกิ่ง
ผม - "อยากเรียนต่อมั้ยหรือว่า เหนื่อยแล้ว พักก่อนก็ได้นะ"
กิ่ง - "ขอ นั่งเล่นแปปนึงนะน้า อิ่มจัง" กิ่งพูดพร้อมกับตบพุง เธอล้มตัวลงนั่ง ใกล้ๆกับผม ผมหันไปมองกิ่ง เสื้อคอกว้างของเธอ เนินอกขาวๆ ยั่วใจผมมากจนต้องบอกกิ่ง
ผม - "เสื้อคอลึกไปนะ กิ่ง ปิดบ้างสิ เห็นจะหมดแล้ว" กิ่งหันมามองหน้าผม แล้วยิ้ม
กิ่ง - "แอบมองทำไม นี้แหนะ" กิ่งหยิกที่บ่าผม แล้วดึงเสื้อไปข้างหลังให้ปิดเนินอกหน่อยนึง แม้ว่าจะอดมองแต่นี้ทำให้ กิ่งมองผมไม่ใช่คนหื่นไประดับนึง นี้แหละที่ผมต้องการ หลังจากนั้นก็นั่งเล่นคุยเล่นกัน กิ่งเล่นเฟสแล้วเลื่อนนู้นนี้นั่น ให้ผมดู พร้อมกับเปิดรูปกลุ่มเพื่อนๆ ของเธอให้ดู
ผม - "โห เพื่อนๆ น่ารักจัง แนะนำให้น้าหน่อยสิ น้าอยากคบเด็กดูบ้าง" ผมแกล้งแซว
กิ่ง - "แหม ไหนว่าอายุเยอะแล้ว เด็ก 14 เลยนะ ได้ติดคุกหรอก" กิ่งทำหน้างอลๆ
ผม - "ก็ถ้าเต็มใจ ไม่ผิดหรอก เพื่อนๆ น้ายังคบเด็กๆ เลย"
กิ่ง - "พอๆ ไม่ให้ดูแล้ว ชิ" เธอทำท่างอล แต่มันน่ารัก อยากง้อเลย แต่แกล้งต่อน่าจะดีกว่า
ผม - "กำลังจะชี้เลย คนไหนน่ารักที่สุด น่าเห็นแล้วชอบเลย" กิ่งทำหันขวับมาหาผม แล้วกัดปาก
กิ่ง - "น้ายังไม่หยุด กิ่งจะขึ้นไปนอนแล้ว วันนี้ไม่เรียนต่อด้วย" ท่ากันปากเธอมันน่ารักมากๆ เกือบจะอดใจไม่ไหวพุ่งเข้าไปกัดแล้ว
ผม - "ให้น้าดูหน่อยนะ" กิ่งทำท่ายกขึ้นแสดงอาการ ดื้อเหมือนที่ ลุงชาติว่าไม่ผิด
กิ่ง - "พอแล้วหนูจะนอน" กิ่งลุกขึ้นเธอจะขึ้นห้อง ผมจึงรั้งมือเธอไว้
ผม - "คนที่อยุ่กับน้าตอนนี้ น่ารักที่สุดเลยนะ" กิ่งโดนผมรั้งมือจน ล้มลงมาในตักผมมันทำให้ ผมเหมือนกอดเธอที่เอวพอดี ผมถึงกับต้องกลั้นหายใจเพราะคอของกิ่งมันขาว ผมแค่ติ่งหูมันทำให้คอของเธอโดดเด่น ผมอยากจะไซร้ให้ระทวยแล้วยัดควยให้น้ำแตกเลย แต่ต้อง อดใจไว้ ตัวกิ่งหอมมากๆ
กิ่ง - "น้า ปล่อยสิจะกอดกิ่งอีกนานมั้ย" เสียงกิ่งอ่อน พร้อมกับพยายามลุกขึ้นจากตักผม
ผม - "อยากกอดตลอดช่วงเรียนพิเศษเลยแหละ" กิ่งเขิลหน้าแดงตอนนี้ผมรู้สึกว่ากิ่งมีใจให้ผมบ้างแล้วโดนคารมคนแก่ไปขนาดนี้ แล้วผมจึงปล่อยเธอออก กิ่งจึง ไปนั่งข้างผมต่อ
กิ่ง - "บอกคนที่อยู่ด้วยน่ารัก ถ้าคนอื่นอยู่ด้วยก็ต้องพูดงี้แหละ รู้เลย" กิ่งพูดแต่หันหน้าไปทางอื่นมันดูน่าเอ็นดูสุดๆ
ผม - "พูดจริงน้า กิ่งน่ารักที่สุดแหละ" ผมพูดชมจนเธอเขิล ไม่กล้ามองหน้าผม เด็ก 14 ปีหนะ น่ารักน่าฟัดที่สุดแล้วผมคิดงั้น
กิ่ง - "พอๆ ไม่ได้เรียนกันพอดี" กิ่งรีบตัดบท ลุงชาติเดินนุ่งผ้าเช็ดตัวมาที่เรากำลังนั่งกัน พร้อมกับถาม
ลุงชาติ - "กินข้าวกันแล้วเหรอวะ หิวพอดีเลย" กิ่งยกขึ้นไปหยิบข้าวให้ปู่ของเธอ
ผม - "เรียบร้อยแล้วครับลุง ลุงเข้ากะ กี่โมง" ผมถามแก
ลุงชาติ - "ห้าโมง" แกก้มลงมาคุยกับผม แล้วกระซิบ
ลุงชาติ - "เป็นไงบ้างวะ" ดูแกจะใจจดใจจ่อมากๆ
ผม - "ใจเย็นนะลุง เย็นนี้ผมพาหลานลุงไปเที่ยวแล้วผมจะบอกแผนถัดไป รับรองไม่เกิน 10 วันแน่นอน" ลุงทำตาโต
ลุงชาติ - "โห นานจังวะ" แกทำหน้าเซ็ง เพราะแกต้องอยู่กับหลานทุกวัน คงทำใจยากหน่อย ที่จะไม่ข่มขืนหลานสาวน่ารักของแก
ผม- "ผมคิดแผนไม่ออก แต่ถ้าให้เร็วหน่อย ผมต้องแก้สัญญา ผมคงต้องจัดการก่อน ถ้าแบบนั้นไม่น่าจะเกิน 2 วัน" แกทำหน้าเครียด เพราะแกคิดว่าจะได้เป็นคนแรก แกชั่งใจอยู่นาน
ผม - "ลุง คิดว่าหลานลุงซิงจริงๆ เหรอ ผมถามมาแล้ว" ผมพูดไว้แค่นั้นให้แก ตัดสินใจง่ายขึ้น
ลุงชาติ - "เออ เอางั้นก็ได้ กูว่าแล้วมันน่า ขนาดนั้นคงมีใครฟาดไปก่อนแล้วแหละ" เรียบร้อยจะได้ไม่มาผิดใจกันทีหลัง แกคิดว่าหลานแกไม่ซิงไปแล้ว แน่หละ มันต้องผ่านผมก่อน หีเด็กสาว วัย 14 ผมเองจะเป็นคนประเดิมเอง กิ่งเดินเอาข้าวให้พอดีกับที่บทสนทนาของ สองหื่นจบลงพอดี กิ่งก้มลงวางข้าว มันทำให้เห็นเข้าไปถึงนมน้อยๆ ของเธอ ลุงชาติเห็นถึงกับ สูดหายใจแรง "กูเข้าห้องน้ำแปป" แกรีบเดินไปห้องน้ำผม คิดว่าแกคงมีอารมณ์มากๆ ต้องไปชักว่าวไม่งั้น แกคงนั่งโด๋ ตอยกินข้าวแน่ๆ
กิ่ง - "ปู่เป็นอะไรของแก สูดหายใจดังเลย" กิ่งไม่เข้าใจ อาการปู่ของเธอ
ผม - "ก็กิ่งทำนมหกอ่า แกใจไม่ดีสิ" ผมบอกเธอ
กิ่ง - "ง่า ทำไมน้าไม่บอก กิ่งไปเปลี่ยนเสื้อดีกว่า ผู้ชายสองคนเห็นนมวันเดียวกันแล้ว" เธอจะไปเปลี่ยนเสื้อ รอบนี้ผมดึงเธอมากอด
กิ่ง - "น้ากอดกิ่งอีกแล้ว ปล่อยนะ ได้ใจแล้วเนี้ย เดี๋ยวฟ้องปู่เลย" ผมยิ้ม
ผม - "กิ่งตัวหอมจัง ปู่ยิงน้าก็ไม่เสียดายแล้ว ได้กอดสาวน่ารักขนาดนี้"
กิ่ง - "พอแล้วน้าเดี๋ยวปู่มาเห็น กิ่งจะไปเปลี่ยนเสื้อ" เธอเปลี่ยนท่าทีไม่อยากให้ปู่เธอรู้ซะงั้น
ผม - "อาบน้าเปลี่ยนชุดเลยก็ได้ เดี๋ยวเราไปเที่ยวกัน วันนี้ไม่อยากสอนแล้ว อยากพาเด็กเที่ยวมากกว่า"
กิ่ง - "หนูไม่เด็กแล้วนะ ปล่อยสิ" ผมปล่อยเธอออกให้เธอยืน
ผม - "ตอนกินข้าวยังบอกว่าเด็กอยู่เลย" กิ่งเขิลผมแล้วรีบขึ้นห้องไป ลุงชาติ ออกมาจากห้องน้ำหลังจากกิ่งขึ้นไปได้พักนึง
ผม - "ลุงแค่นี้ถึงกับต้องไปห้องน้ำเลยเหรอ" ผมแซวแก แกหันมองหาหลาน ผมจึงชี้ไปข้างบน
ลุงชาติ - "ก็เออสิวะ อยากเย็ดชิปหายถ้าแผนเอ็งไม่ผิดพลาด คงเป็นปุญควยลุงแล้ว ชาตินี้ได้ตายตาหลับ" แกพูดพร้อมกับนั่งลงกินข้าว แล้วกิ่งก็ห่อผ้าเช็ดตัวลงมา อาบน้ำ ภาพที่เห็นมันทำผมควยลุก เพราะเธอดู Sexy มาก ผมกับกิ่งสบตากันนิดนึง แล้วเธอก็ยิ้ม เดินเข้าห้องน้ำไป ดีที่ลุงชาติไม่เห็น ไม่งั้นคงขอเข้าห้องน้ำก่อนแน่
ผม - "ลุง ผมพาหลานลุงไปเที่ยวในห้างนะ" แกมองหน้าผมแล้วสงสัย
ลุงชาติ - "นี่สนิทกันแล้วเหรอวะ เร็วไปมั้ง"
ผม - "ก็ระดับใหญ่เลยแหละ เด็กขนาดนี้อยากรู้อยากเห็น" ผมยิ้มให้แกอย่างมีความหมาย ลุงชาติมองหน้าผมแล้วยิ้ม
ลุงชาติ - "เออๆ ลุงเชื่อเอ็งต้องทำได้่" แกกินข้าวเสร็จพอดีกับ กิ่งออกจากห้องน้ำ ผมหันไปมองพร้อมกับลุงชาติ เด็กสาววัย 14 ที่อยู่ในบ้านกับ ชายแก่กับวัยทำงาน มันน่าเสี่ยงสุดๆ แต่ด้วยคนนึงเป็น ปู่กิ่งเลยไม่ตกเป็นขี้ปากชาวบ้าน กิ่งหันมาแล้ว เขิลรีบวิ่งขึ้นไปในห้องของเธอ ลุงชาติหันมาคุยกับผม
ลุงชาติ - "จะทำไรก็รีบทำเถอะวะ ลุงจะไม่ไหวแล้ว อยากเย็ดชิปหาย จะลางานมาเย็ดทั้งคืนเลย" แกเปรี้ยวปาก
ผม - "ได้ลุง แล้วผมจะส่งสัญญานไป" กิ่งเดินลงมาพอดี กิ่งจึงขออนุญาติ ปู่ของเธอ
กิ่ง - "ปู่ หนูไปเที่ยวกับน้าหนุ่มนะ" ปู่มองไปที่หลานสาวซึ่งแต่งตัวพร้อมเที่ยวแล้ว เป็นกางเกงยีน และเสื้อยืดตัวบาง เห็นเสื้อในสีดำที่ใส่ไว้ มันน่าดูชมมาก แม้แต่ผมเองยังมองไม่ละสายตาเหมือนกัน
ลุงชาติ - "เออๆ เที่ยวก่อนแล้วกัน เรียนมาตั้งแต่เช้าแล้วหนิ ไปเถอะ" แกคุยกับหลานแล้ว หันมามองผม ก่อนแลบลิ้นแบบมีเลศนัย ผมพากิ่งไปขึ้นรถ ห้างซึ่งอยู่ไม่ไกลกันมากกับตรงนั้น
ผม - "แต่งตัวน่ารักแบบนี้ หนุ่มๆเห็นคงอิจฉาน้าแย่" ผมคุยกับเธอตอนที่เราอยู่ในรถ
กิ่ง - "เวอร์ น้าชมเกินไป สาวๆในเมืองต้องน่ารักกว่านี้สิ หนูแค่เด็กบ้านนอกเอง"
ผม - "ช้างเผือกหนะ ต้องอยู่ในป่าลึกสิ" กิ่งทำหน้างง มุขที่ผมเล่น
กิ่ง - "น้าเล่นอะไร แก่จัง" แหม เด็กน้อยนี้ไม่เข้าใจอะไรซะเลย
ผม - "น้าแก่ แล้วควงได้มั้ยหละ" กิ่งเขิลหน้าแดง ทำหน้างอลๆ
กิ่ง - "ไม่ได้ น้าไปจีบเพื่อนกิ่งนู้น ไม่ให้ควง" เวลาเธองอลมันน่ารักไปอีกแบบ เราขับรถกันมาจนถึงห้าง หลังจากนั้นเราก็เดินเล่นกันดูนู้นนี้ มีทั้งแหย่เธอบ้าง เธอแหย่ผมบ้าง จนเวลา 4 โมงเย็นแล้ว ดูเธอเริ่มเบื่อๆ
ผม - "เหนื่อยยัง อยากเดินดูอะไรอีกมั้ย หิวมั้ย"
กิ่ง - "ไม่รู้ดูอะไรแล้วอ่า นิดนึง น้าหละ" เธอถามผมกลับ
ผม - "หิวแหละ อยากกินเด็ก" ผมมองหน้าเธอแล้ว ทำแลบลิ้น
กิ่ง - "น้านี้หยอดตลอด กินอะไรดี" สรุปเราไปกินสุกี้ พอกินเสร็จผมจึงชวนเธอดูหนัง
ผม - "น้าเห็นหนังเรื่องนั้น น่าดูจัง กิ่งชอบดูหนังแนวไหน"
กิ่ง - "หนูชอบหนังผี แต่ก็กลัวผี" เข้าทางใหญ่ แบบนี้สิ ที่ต้องการ
ผม - "จัดไป แนวเดียวกัน ดูเสร็จเดี๋ยวค่อยกัลเนอะ" เธอพยักหน้าตอบอย่างดีใจ แล้วผมก็จองตั๋วหนังออนไลน์ ผมเลือกโซนที่มันเย็นๆ แผนของผมมันลงล๊อคไปหมด ทั้งโรงตอนผมจอง ไม่ค่อยมีคนอาจเพราะวัน ธรรมดา บวกกับ เป็นรอบทุ่มนึงก็ได้ ตอนเข้าไปดูหนัง มีคู่รัก คู่นึงนั่งหน้าเรา ทั้งโรงหนังน่าจะมีแค่ 4 คน เกือบๆ กลางเรื่อง กิ่งบ่นว่าหนาวจัง ผมจึงโอบไหล่เธอ กิ่งไม่ว่าอะไร เอียงตัวมาทางผม เวลาที่ถึงฉากหน้ากลัว เธอก็ปิดตาแล้ว ซบมาที่อกผม ตัวกิ่งโคตรหอม ไอ้ข้างหน้าก็ออดอ้อน กันตลอด บางครั้งก็มีจูบกันบ้าง ผมเห็นกิ่งไม่ค่อยมีสมาธิดูหนังเท่าไหร่ จนหนังจบ
ผม - "สนุกมั้ย ปิดตาจะทั้งเรื่อง ได้ดูมั้ยเนี้ย" ผมถามกิ่ง
กิ่ง - "สนุกอ่าน้า หนูไม่ได้ดูหนังในโรงหนังนานแล้ว" กิ่ง ตอบคู่ข้างหน้าเรายังจูบกันอยู่ ผมจึงชี้ไปให้กิ่งดู กิ่งก็ดู กิ่งเลื่อนหน้ามาใกล้ผม แล้วกระซิบ
กิ่ง - "น้าเค้าจูบกันจะทั้งเรื่องเลย ไม่ได้ดูหนังเลย" เธอหน้าแดงนิดๆ
ผม - "เค้าไม่ได้ดู หรือ หนูไม่ได้ดู" กิ่งหยิกผม
กิ่ง - "บ้าน้า หนูจะไปดูเค้าทำไม ไม่เห็นน่าดูซักหน่อย"
ผม - "น้าเห็นนะ กิ่งดูเค้าจูบกัน กิ่งเคยจูบใครมั้ย"
กิ่ง - "ไม่น้า มีแค่รุ่นพี่มาจับมือ กิ่งว่ามันแปลกๆ"
ผม - "........." ผมดึงเธอเข้ามาหอมแก้ม ไปฟอดนึงเสียงดังจนข้างหน้าหยุด จูบกันแล้วหันมามอง ก่อนลุกขึ้น ออกไป
กิ่ง - "น้า....." เธอพูดกร้อมหยิกผม แต่ตอนนี้ ผมไม่พูดอะไรแล้ว ผมจับคอกิ่งหันเข้ามาแล้ว จูบเธอเข้าไป ผมคิดว่าตั้งแต่ที่กิ่งดูคู่หน้าจูบกันเธอคงมีความต้องการบ้างแหละ กิ่งไม่หนีผม เราจูบกันอยู่พักนึง ผมหยุดแล้ว มองหน้ากิ่ง
ผม - "กิ่งน่ารักจนน้า อดใจไม่ไหว โกรธน้ามั้ย" ผมถามเธออย่าง ทะนุถนอม
กิ่ง - "น้าทำแบบนี้ทำไม จูบแรกของหนู" เธอพูดแล้วหันไปทางอื่น
ผม - "กิ่งน่ารักมากเลยนะ น้าอยู่ด้วยแล้วอดใจไม่ไหว น้าจะไม่ทำแล้ว" ผมพูดกับเธอแสดงความเสียใจปนขอโทษ เธอเอาหน้ามาซบอกผม กิ่งไม่พูดอะไร
ผม - "ปะ กลับบ้านดีกว่าดึกแล้ว" ผมชวนเธอกลับ ขณะขับรถกลับไม่มีบทสนทนาใดๆ เกิดขึ้น เธอคงสับสนว่า ทำไมถึงต้องจูบเธอ พอถึงหน้าบ้าน
ผม - "ให้น้าไปส่งในบ้านมั้ย" กิ่งไม่ตอบแต่เหมือนเธอจะเปิดประตูเพื่อเดินลงไป ผมรั้งมือเธอไว้แล้ว
ผม - "โกรธน้าเหรอ น้าขอโทษนะ" กิ่งนั่งลงแล้วผมจึงดึงเธอมาแล้วกอด กิ่งกอดผมตอบ
กิ่ง - "ป่าวกิ่งไม่ได้โกรธน้า แต่กิ่งแค่ตกใจ กิ่งทำตัวไม่ถูก" ผมลูบหัวกิ่งแล้ว จูบลงไปบนหัวเธอ
ผม - "ไม่ต้องตกใจหรอก มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์ กิ่งจูบน้าตอบแสดงว่ากิ่งก็ชอบน้าใช่มั้ยหละ" กิ่งถอดกอดแล้ว มองหน้าผม
กิ่ง - "กิ่งกลัวน้าทำเกินเลย" ผมมองหน้ากิ่งแน่นิ่ง ก่อนยื่นหน้าไปจะจูบแต่ไม่ถึงกับ จู่โจม กิ่งยื่นหน้ามาตอบอัตโนมัติ เราจูบกันพักใหญ่บนรถหน้าบ้านของลุงชาติตอนนี้กิ่ง ไม่อายที่จะจูบแล้วเหมือนเธอเรียนรู้สิ่งใหม่ ผมส่งลิ้นเข้าไปในปากเธอ กิ่งอ้าปากรับ อย่างไม่ประสีประสา เธอกัดบ้างแต่ก็ส่งลิ้นกลับมาหาผม ผมจึงต้องสอนภาคปฏิบัติกับ เธอว่าต้องทำยังไง พักใหญ่ๆ ผมดึงกิ่งมาจูบบนตักแล้วตอนนี้ เราจูบกันพักใหญ่ ผมจึงหยุดแล้วถามเธอ
ผม - "กิ่ง ยังกลัวน้าอีกมั้ย" กิ่งส่ายหน้า เธอไม่กล้าสบตาผม ได้แต่กอดผม หน้าเธออยู่ที่คอผม
กิ่ง - "ไม่กลัวน้า แต่กลัวคนมาเห็น" เข้าทางสิ
ผม - "งั้นวันนี้ เข้าบ้านก่อนนะ เดี๋ยวน้าลงไปส่ง" กิ่งพยักหน้า แล้วปีนไปฝั่งข้างคนขับแล้วจึงลงจากรถไปผม เดินตามไปหน้าประตู
กิ่ง - "แล้วบ้านน้าอยู่ไหน ไกลมั้ย"
ผม - "บ้านน้าอยู่ไกลสิ จะไปเที่ยวเหรอ น้ามานอนในเมือง"
กิ่ง - "ไม่ไปหรอก เดี๋ยวโดนปล้ำ" ผมคิดในใจ คิดว่าตืนนี้จะรอดเหรอ
ผม - "ไม่ไปก็โดนปล้ำได้ ไม่ต้องไปถึงบ้านหรอก" กิ่งหน้าแดงใหญ่แล้วรีบปิดประตู ผมรู้แล้ว ต้องทำไงต่อ ยังไงคืนนี้ ควยผมไม่เหงาแน่นอน
ผม - "อ ยู่  ค น น เ ดี ย ว ว ไ ด้ ใ ช่ มั้ ย ย ย ?" ผมทำเสียงยืดๆ เหมือนกับในหนังผีทั่วๆไป กิ่งรีบเปิดประตูออกมาแล้ว ตีหน้าอกผม ผมเอามือรับไว้ มัดมือกิ่งไว้
กิ่ง - "น้า แกล้งกิ่งทำไม กลัวเลย อุตส่าลืมไปแล้ว"
ผม - "นี้จูบจนลืม เรื่องผีไปเลยเหรอ" กิ่งหน้าแดงใหญ่
กิ่ง - "น้าาาาา ใจร้าย"
ผม - "โอเคๆ น้าไม่แกล้งละ งั้ น น น้ า า า  า  ก ลั บ  บ  ก่ อ น น  น น ะ ะ  ะ" ผมปล่อยมือกิ่ง แล้วทำท่าจะเดินไป กิ่งดึงมือผม ไว้เธอมองเข้าไปในบ้านของปู่เธอที่มืดมิด ยังไม่ได้เปิดไฟ สวิทช์ก็อยู่กลางบ้าน
กิ่ง - "น้า ไปเปิดไฟเป็นเพื่อน กิ่งหน่อย" เรียบร้อย เป็นไปตามแผนการ กิ่งดึงมือผมให้เดินเข้าไปในบ้าน ผมปิดประตูแล้วดึงเธอมาจูบทันที กิ่งจูบตอบ ผมค่อยๆ พาเธอ เดินเข้าไป ผมนั่งลงบนเก้าอี้พนักพิง พลาสติก แล้วจึงให้กิ่งขึ้นนั่งคร่อมผมไว้ กิ่งไม่ขัดขืนไฟในบ้านยังไม่ได้เปิด ผมจูบกิ่งทั้งอย่างนั้น เราจูบกันพักใหญ่จน มีความรู้สึกว่ามันร้อนรุ่ม อากาศก็ร้อน ผมจึงหยุดแล้วมองหน้ากิ่งในความมืด ที่มีเพียงแสงจากไฟข้างถนนส่องเข้ามา กิ่งสบตาผมตอบ ผมจึงทำลายความเงียบ
ผม - "ร้อนมั้ย" กิ่งพยักหน้า ผมรู้แล้วว่าห้องกิ่งมีแอร์ เพราะคอมเพรสเซอร์ หน้าบ้านมันมีสองตัว ผมจึงจับกิ่งอุ้มพาดบ่า กิ่งตกใจ
กิ่ง - "ว่้าย น้าทำอะไร" ผมไม่ตอบแต่เดินตรงขึ้นไป เปิดห้องของกิ่ง ตอนนี้กิ่งเหมือนเงียบตกใจ ผมวางกิ่งลงที่เตียงแล้วผมเดินไปเปิดแอร์ และเปิดไฟในห้องของเธอ
ผม - "น้ามาส่งกิ่งเข้านอน เฉยๆ ตกใจเหรอ" กิ่งนั่งที่ขอบเตียงดูไม่ได้กลัวผมมาก ผมจึงเดินไปนั่งข้างเธอตอนนี้เธอเริ่ม ชันเข่าแล้ว แสดงว่ากิ่งเริ่มป้องกันตัวเอง
กิ่ง - "ตกใจสิ น้าเข้ามาในห้องกิ่งแล้วนะ เมื่อกี้เราเพิ่ง....."
ผม - "จูบกัน" ผมรีบตอบก่อนเธอพูด
กิ่ง - "น้า ไม่ทำอะไรกิ่งใช่มั้ย" ผมมองหน้าเธอ
ผม - "ไม่อยากทำ แต่กิ่งน่ารักมากเลย น้าเองกลัวอดใจไม่ไหวจริงๆ งั้นน้าต้องกลับแล้ว" กิ่งมองผม ผมจึงทำท่ายกขึ้น กิ่งจึงดึงแขนผม ผมมองหน้าเธอ แล้วก้มหน้าลงไปจูบกิ่ง แล้วค่อยๆ ผลักกิ่งให้นอนลงไปช้า วินาทีนี้ ทุกอย่างเป็นไปตามที่ผมต้องการแล้ว ผมเริ่มจูบเธอ แต่มือตอนนี้ของผมไม่ นิ่งอีกแล้ว ผมจับเอวคอดๆ ของกิ่งแล้วค่อยๆ ล้วงมือเข้าไปข้างในเสื้อยืดสีขาวบางๆ ของเธอ กิ่งสะดุ้งนิดหน่อยที่มือผมไปโดนหน้าท้องเนียนๆ ของเธอ ผมไม่รอช้า ตกใจแล้วก็ตกใจต่อไป ผมดึงเสื้อกิ่งขึ้นออกทางหัว กิ่งไม่ขัดขืนผมแต่อย่างใด ผมค่อยๆ ก้มลงไปไซร้คอหอมๆ ของกิ่ง แล้วมืออีกข้างผม ไม่อยู่นิ่งที่จะ ค่อยๆ ปลดเข็มขัดกางเกงยีนส์ของกิ่งแล้ว ค่อยๆ เปลื้องลงออกไปทางขา กางเกงในสีดำเป็นเซ็ตเดียวกับเสื้อในสีดำ มันขับผิวสีขาวทั้งตัวของกิ่งแบบสุดๆ หลังจากนั้นผมเองก็ถอดเสื้อของผมออก ให้เราค่อยๆเป็นค่อยๆไป กิ่งหน้าแดงมากแล้วตอนมาถึงจุดนี้ ผมค่อยๆ ก้มลงไปจูบกิ่งอีกครั้ง มือผมค่อยๆ ปลดตะขอเสื้อในของกิ่ง ซิึ่งสิ่งที่อยู่ข้างในนั้นตั้งแต่เธอเต็มสาว ผมควรเป็นคนแรกที่ได้มองมัน แต่ปู่เธอก็แอบมองไปแล้ว แต่นั้นไม่ใช่ประเด็นเพราะผมเป็นคนที่กิ่งเต็มใจให้เห็นหน้าอกของเธอ หน้าอกขาวโพลน โดดเด่น พอๆกับหัวนมสีชมพูเข้มที่ชูชัน เมื่อเสื้อในกิ่งหลุดออกจากแขนไปแล้ว กิ่งรีบเอามือมาปิดไว้ทั้งสองข้าง ผมไม่อยากทำให้เธอตกใจ
ผม - "อยากให้น้าปิดไฟมั้ย?" ผมถามให้กิ่งสบายใจ กิ่งพยักหน้าให้ผม ผมจึงเดินไปปิดไฟช่วงที่เดินกลับผมเองก็ถอดกางเกงของผมออกผมเหลือแค่ Boxer ตัวเดียว ส่วนกิ่งมีแค่กางเกงใน เราเหลือเท่ากัน ผมค่อยๆ คลานขึ้นไปที่เตียง ผมก้มหน้าไซร้ ไปตั้งแต่หัวเข่ากิ่ง ไล่ขึ้นไป ผมเอาจมูกสูดดมที่ขาอ่อนเธอ มันทำกิ่งขนลุก แล้วขาของเธอก็ปิดเข้าหากันอย่างที่ร่างกายของกิ่งเจอคนมาบุกรุกผืนป่าที่ไม่เคยต้องการให้ใครเข้ามาเชยชม ผมค่อยๆ จูบตรงหน้าท้องของกิ่ง แล้ววนลิ้นลงไปบนท้อง กิ่งแขม่วท้องของเธอด้วยความเสียว
กิ่ง - "น้า กิ่งเสียว เล่นอะไรเนี้ย" ตอนนี้คิดว่าผมเล่นเดี๋ยวเหอะ คืนนี้ ต้องโดนหนักแน่ ผมไซร้ตามหน้าท้องขึ้นมา จนถึงเนินอก มือของกิ่งยังคงปิดหน้าอกซึ่งเป็นเป้าหมายถัดไปของผมไว้แล้ว ผมไม่ทำให้เธอกลัว ผมค่อยๆ ชอนไช มือผมเองก็ไม่นิ่งทั้งลูบขาอ่อน ทั้งบีบเอวของเธออย่างทะนุถนอม ผมได้ยินเสียงครางในคอของกิ่งมันดังออกมาแสดงถึงอาการเสียวซ่าน ของการเจอชายวัยจะ 30 จู่โจม ผมค่อยๆ เอามือกิ่งข้างนึงออก เธอไม่ค่อยจะอายแล้ว เพราะในห้องก็มืดระดับนึง หัวนมกิ่ง ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่ชูชันและสู้ลิ้น ผมเม้มเบาๆ มันทำกิ่งกึงกับ แอ่นหน้าอกสู้ปากของผม "อ่าาห น้า" กิ่งครางเมื่อโดนผมดูดนมของเธอ ตอนนี้มือกิ่งข้างนึงกับลังลูบผมของผมไว้ แต่อีกมือผมไม่ให้เธอปกปิดอีกแล้วผม จับมือกิ่งล้วงเข้าไปใน Boxer ของผมให้เธอได้รู้จักกับสิ่งถัดไปที่เธอจะต้องเธอ กิ่งสะดุ้งทันที ที่มือเธอไปกำควยที่กำลังแข็งปั่ง ซึ่งมันก็ไม่รอบ เพราะมือเธอเล็ก แม้ว่าจะใหญ่กว่ามือข้าวแต่ ก็ทำกิ่งกลัวไม่น้อย
กิ่ง - "น้าาาา ของน้า...อ่าสสสห" ผมไม่สนใจสิ่งที่เธอจะถามหรือสนใจ ผมยังคงดูดนมเธอแล้วมือผมก็ ค่อยๆ ถอดกางเกงในของกิ่งออก กิ่งขัดขืนเล็กน้อย
ผม - "อยากให้น้าหยุดมั้ย" ผมถามเธอทั้งๆ ที่รู้ว่าตอนนี้มันกู่ไม่กลับแล้ว
กิ่ง - "หนูกลัว" กิ่งพูดเสียงสั้น
ผม - "กลัวอะไรคะ" ผมถามกิ่งด้วยเสียงนิ่มนวล
กิ่ง - "ของน้ามันใหญ่จัง น้าจะเอาอันนั้นเข้าไปจริงๆ เหรอ" ผมไม่ตอบแต่ จูบกิ่งเป็นคำตอบทั้งหมดแทน กิ่งก็จูบผมเป็นคำตอบของกิ่งเช่นกัน ตอนนี้กิ่งไม่ขัดขืนแล้วที่จะให้ผมถอดกางเกงในเธอออก เมื่อกางเกงในกิ่งหลุดออกไปสุดปลายเท้า ผมค่อยๆ วางนิ้วของผมลงไปบนร่องหีของกิ่งอย่างช้าๆ กิ่งสะดุ้ง ขาเธอปิดมิดชิดผมค่อยๆ ไซร้คอกิ่งลงมาแล้ววนที่ติ่งหูของกิ่งบ้างเป็นบางครั้ง มือผมเองก็ยังคงควานนิ้วลงไปที่ร่องของกิ่ง ตอนนี้กิ่งไม่ค่อยมีแรงขัดขืนแล้ว คงเพราะความเสียวที่ผม ประเคนให้กิ่ง มือกิ่งเองก็ไม่ได้ปล่อยละจากควยของผมมีบางครั้งที่บีบหัวควยผมแน่นไปแต่ นั้นเป็นเรื่องปกติ
ผม - "ถอด Boxer ให้น้าหน่อยสิ" กิ่งทำตามอย่างว่าง่าย ผมเองก็ชอนไชนิ้วเข้าไปจนถึงหน่อหีน้อยๆ ของกิ่งได้แล้ว มันสู้นิ้วพอๆ กับที่หัวนมของเธอสู้ลิ้นผม เราทั้งคู่เปลือยเปล่าหมดไม่เหลืออะไรแล้ว ผมค่อยๆ เลื่อนหน้าลงไปหาร่องหีที่ผม หรือใครๆที่ได้เจอเธอก็คงปรารถนา ไม่น้อยไม่มากไปกว่ากัน แม้ว่ากิ่งจะตกใจบ้างแต่ผมเชื่อว่าเธอเองก็รู้ว่า ผมจะทำอะไร
กิ่ง - "น้าไม่เอา มันสกปรก" ผมไม่ฟังแล้ว ยังไงๆ กิ่งก็ต้องโดนมันต้องเจอเบิร์นกันก่อนไม่งั้นมีกลัวแน่ๆ แม้ว่ากิ่งจะดึงตัวผมแต่ไม่มีืทางที่จะทำได้
ผม - "กิ่งน่ากินทั้งตัวเลย ขอน้าชิมหน่อยเถอะนะ" หีกิ่งมีขนเล็กน้อยมันสวยมาก แต่ก็คนละความรู้สึกกับหีเด็กอย่างของข้าวปั้น ของลับของกิ่งดูน่าทะนุถนอม มันปิดมิดชิดไม่มีการยื่นออกมาของแคมหรืออะไรใดๆ เหมือนของข้าวตอนที่ผมเองยังไม่ได้กระหน่ำส่งควยเข้าไป ยังไงยังงั้น
กิ่ง - "น้ามันจะไม่เจ็บใช่มั้ย" กิ่งถามด้วยความกลัว ผมไม่ตอบแต่ ก้มลงไปจูบหีกิ่งอย่างกระหาย มันทำกิ่งสะดุ้งทันที "อ่าาาาหหห ซี๊ดดด น้า" กิ่งครางเรียกผมอย่างไม่ทันตั้งตัว ลิ้นผมลงไปฉกหีกิ่งแล้ว ทำให้กิ่งบิดตัวไปมาด้วยความเสียวซ่าน มือกิ่งขยี้หัวผมอย่างไม่รู้ตัว มือผมเองก็ขยำหน้าอกแน่นๆ ของกิ่งอีกมือก็ลูบไล้ไปตามขาอ่อนของกิ่ง ผมทำไปอย่างช้า แล้วเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ
กิ่ง - "น้า น้า น้าๆๆ กิ่งเสียว หยุดก่อนนะ น้าๆ อ่าห" กิ่งครางเรียกผมให้หยุดทำ เพราะผมเองได้งัดเอาของแข็งมาให้เธอได้ลิ้มรสก่อนสิ่งใด ตอนนี้ผมคิดว่ากิ่งคงจะเสียวแล้วกำลังจะเสร็จเป็นครั้งแรก
กิ่ง - "น้า กิ่งเสียวๆ เหมือนจะฉี่แล้ว หยุดนะๆ น้าให้กิ่งไปเข้าห้องน้ำก่อน อ๊ายยยยหหหห น้าาาาา" กิ่งเสร็จทั้งๆที่เธอเองก็ไม่รู้ว่ามันคือการเสร็จ กิ่งเกร็งตัวกระตุกนิดนึง มีน้ำหีของเธอออกมามากขึ้นกว่าเก่า มันทำให้กิ่งกลัว เธอรีบลุกขึ้นแล้ว ผลักหัวผมออกทันที
ผม - "เสร็จแล้วเหรอ สบายตัวมั้ย" ผมถามกิ่งแต่ผมรู้แล้วว่าเธอเสร็จ กิ่งยังคงงง กับสิ่งที่เธอเพิ่งเจอ เธอรีบก้มลงมองที่ผ้าปูที่นอน มันมีคราบน้ำนิดนึง
กิ่ง - "น้าเห็นมั้ยกิ่งฉี่แตกเลยเนี้ย" เธอตกใจแล้วเหมือนจะ ยกขึ้นไปเข้าห้องน้ำแต่ผมไม่ให้กิ่งยกขึ้น ผมจับมือกิ่งขึงพืดแล้ว ไซร้ซอกคอเธอ
ผม - "กิ่งไม่ได้ฉี่แตก ต่อไปนี้ตอบคำถามน้านะ สบายตัวมั้ย"
กิ่ง - "สบาย"
ผม - "แล้วชอบมั้ย" กิ่งไม่ตอบ คงเพราะอายที่จะบอกว่าชอบ ผมเริ่มทำขั้นตอนเดิมอีกครั้งแล้ว อธิบายให้กิ่งฟัง
ผม - "ที่กิ่งเป็นเมื่อกี้ เค้าเรียกว่า เสร็จ เป็นธรรมดาที่ตรงนั้นของกิ่งโดนกระตุ้นมันก็จะเสร็จไม่ต้องตกใจนะ เดี่ยวน้าทำให้อีกรอบ" ผมค่อยๆ เริ่มขั้นตอนเดิมใหม่ แต่คราวนี้ มันมาเร็วกว่าเก่า
กิ่ง - "น้าๆ น้า กิ่งจะ จะ จะ ....." ผมเร่งทันที ที่เธอร้องครางเรียกผม บอกเป็นจังหวะ "เสร็จแล้วๆ อ๊าหหหหๆๆๆห อ่าาาาหหหสสสส น้า เร่งเลยๆ" กิ่งเรียนรู้ได่เร็วมากเธอรู้จังหวะและสามารถบอกผมได้ว่า ควรจะเร่งจังหวะแล้ว "โอ้ววววว" กิ่งเด้งหีสู้ลิ้นผม อย่างแรงผมรับรู้ได้ถึงน้ำที่เอ่อล้นออกมา มันค่อยๆ ไหลออกมาตามร่องหีจนไหลไปตามก้นขาวๆ ของกิ่ง กิ่งเหนื่อยหอบ เสร็จอย่างแรงตอนรอบสอง เพราะเธอคงรู้แล้วว่าไม่ต้องอั้นเอาไว้ ผมคิดว่าเธอพร้อมแล้วที่จะเจอควย 6 นิ้วของผม
ผม - "กิ่งจ๋าา น้าไม่ไหวแล้ว น้าขอกิ่งนะ" ผมพูดพร้อมกับจ่อควยไปถูที่ร่องหีกิ่งซึ่งมีน้ำแฉะบ่งบอกความพร้อมของกิ่ง
กิ่ง - "น้าาา มันจะเข้าไปได้เหรอ" แม้ว่าของกิ่งจะเล็กแต่ผมก็ไม่ยอมใช้นิ้วให้เธอเพราะ ผมเคยลองเปิดซิงมา ร่องหีที่เจอควยเลยมันแน่นกว่ากันเยอะ แม้ว่ามันอาจจะเจ็บบ้างแต่ผมคิดว่า ครั้งแรกที่เจอมันต้องเจอเป็นคยสิไม่ใช่นิ้ว
ผม - "น้าจะค่อยๆทำนะ ถ้ากิ่งบอกหยุดน้าจะหยุดทันทีเลย น้าสัญญาเจ็บนิดเดียว" ผมพูดให้กิ่งสบายใจแต่ผมบอกเลยว่า ใครบอกแบบนี้เป็นได้ยากแล้วที่จะหยุด
กิ่ง - "คะ น้าเบาๆ นะ กิ่งกลัว" ผมไม่รอช้า ก้มลงไปจับหัวควยจ่อไปตรงๆ แล้วค่อยๆดันเข้าไปช้าๆ กิ่งถอยหนีบ้างแต่ผมก็ ถอยออกมาแล้ว ค่อยๆดันไปใหม่ ผมกับกิ่งพยายามอยู่พักนึง "อ๊า า า า" หัวควยเข้าไปแล้ว กิ่งร้องออกครางมา ผมเองก็ครางไม่แพ้กิ่ง
ผม - "เจ็บมั้ยคะ หนูกิ่งของน้า" ผมถาม เพื่อให้กิ่งรู้ว่าผมแคร์เธอ เหมือนเธอจะเจ็บจนพูดไม่ค่อยออก ตากิ่งแดงเล็กน้อย
กิ่ง - "นิ ด นึ งง" เสียงกิ่งสั่น บ่งบอกความเจ็บ จากกาารโดนบุกของผม
ผม - "อยากให้น้าหยุดมั้ย" กิ่งเหมือนจะพยักหน้าแต่ผม ก็ก้มลงไปไซร้คอเธอก่อน แล้วเลื่อนมาจูบปากกิ่ง กิ่งจูบตอบ เอวของผมกระเด้าช้าๆไม่เร่งมากนัก เสียงกิ่งร้องในลำคอ "อืออๆๆ" เธอคงเจ็บผมรับรู้ได้ถึงความชุ่มฉ่ำของร่องหีกิ่ง ไม่รู้ว่า น้ำหรือเลือดกันแน่เพราะในห้องมันมืด แต่ตอนนี้มันเข้าไปได้ครึ่งลำแล้ว
ผม - "ยังเจ็บมากมั้ยค่ะ" ผมถามกิ่ง
กิ่ง - "ไม่ค่อยเท่าไหร่คะ อือๆ อืๆ อ่าห" กิ่งตอบเสียงอ่อน ผมเองยังกระเด้าเอวเรื่อยๆ เวลาชักออก กิ่งก็เด้งเอวตามมา พออัดเข้าไป กิ่งก็ถอยหนีพร้อมบีบแขนผม อย่างแรง
ผม - "เสียวมั้ย" กิ่งพยักหน้าตอบ เธอยังคงครางอย่างเสียวในลำคอ
ผม - "ทนนิดนึงนะ"  ผมพูดพร้อมจับเอวกิ่งไว้พร้อมกับ ถอยเอวออกมาจนกือบหลุดออกจากหี "อ่าหหหหหสสสสสส" หีกิ่งตามมาแต่ผมก็อัดเอวเข้าไป ไม่ได้กระแทกแต่ ดันเข้าไปจนเกือบสุดลำ มันทำกิ่ง อ้าปากกว้าง บ่งบอกว่าเธอจุก "น้าาาาา กิ่ ง ง จุ ก ก อ่าหสสส เบาๆ ห น่ อ อย  น้า า า า" กิ่งเกร็งตัวเล็กน้อย ช่องหีของกิ่งบีบอย่างแรง ผมทำแบบเดิมอีก แต่อาการของกิ่งลดลง กลายเป็นเอามือไปหยิบหมอนมาปิดปากเธอไว้ "ฮือออออออ อิ่งงง เอี่ยวววววว" เสียงออกมาทะลุงหมอนออกมา ผมคิดว่าเธอคงจะเสร็จแล้ว แม้ว่าผมจะเย็ดเธอแบบ เนิบๆ ช้าๆ แต่ก็ยังเน้น Vanilla Sex มันก็เป็นอีกรูปแบบนึงที่ เหมาะแก่การสอนเสียวให้กับเด็กวัย 14 กิ่งยังครางออกมาไม่หยุด ผมเร่งจังหวะขึ้นเล็กน้อย แต่ยังคง เข้าสุดออกสุดไม่เปลี่ยนหัวควยของผม ไปชนกับปากลดลูกกิ่งบ้าง กิ่งเกร็งตัวอย่างแรงแล้วโยนหมอนทิ้งลงไป กิ่งรีบดึงคอผมเข้าไปหาเธอกิ่งต้องการจูบ ผมก็ไม่ได้ต้องการต่างจากกิ่งมากนัก ผมจูบกิ่ง ตอนนี้ผมคิดว่ากิ่งไม่มีความเจ็บอีกแล้ว ผมจึงเร่งเอวได้อย่างถนัดกว่าเก่า ตอนนี้มีแต่เสียงจูบ ปนเสียงครางของกิ่ง จูบของเธอร้อนแรงกว่าเก่ามากบ่งบอกถึงความหื่นกระหาย ผมถอนจูบออกมาแล้วจับเอวกิ่งไว้ "ตับๆ อ๊าา.... อ่าหห.. .อ่าาาาววสสววหห ตับ น้าาาา า า ... . .  . ตับ โอ้ยยๆๆๆ. ๆ.... ๆๆๆ .ยย ยย  ตับบๆๆๆ เสีย วว ว ว ว ว ว  ว ว ว วๆ ๆ ๆๆๆ ผับ ผับ ผับ ตับๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ  ๆ  ๆ  ๆๆ" ควยเข้าไปสุดลำแล้ว ตอนนี้เสียงกระแทกหีของผม มันดังแข่งกับเสียงครางของกิ่ง ผมเร่งไม่ยั้งรั้งไว้แต่เอวของกิ่ง กิ่งจิกผ้าปูที่นอนจนหลุดออกมา กิ่งดึงผ้าห่มมาปิดหน้า ปิดปากของเธอไว้ "น้าๆ น้า น้า ๆ จะเสร็จแล้วๆๆๆๆ ๆๆๆ ๆๆ  ๆๆ เสร็จแล้ววๆๆๆ หนู เสร็จแล้วว ววว น้าา ๆาา าๆๆา า" กิ่งครางไม่ได้ศัพท์ แต่บ่งบอกว่า กิ่งจะเสร็จแล้ว ร่องหีกิ่งฟิตสุดๆ จนผมเองก็ทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำแรกไปกับการเย็ดกิ่งครั้งแรก "โอ้ยย น้าก็จะเสร็จแล้วววว อ่าาๆ หีกิ่ง ตอดดีจริงๆ อ่าหหสหสสส เสร็จแล้วน๊าาาาาา าา า ขอน้าปล่อยในนะ หนูกิ่งงง งง ง" กิ่งกระตุกเสร็จช่องหีบีบรัดอย่างแรง ผมอัดเอว สามที แล้วปล่อยเข้าไป สุดลำ น้ำควยผมทะลักเข้าไปจนกิ่งหน้าเหวอ ตกใจที่น้ำผมพุ่งเข้าไปเต็มมดลูกของเธอ หีน้อยๆ ของกิ่งกระตุกซ่านด้วยความเสียวอุ่นจาก น้ำกามที่ผมปล่อยเข้าไป "น้าาา อะไรเข้ามา"
ผม - "น้ำควยน้าเอง กิ่งไม่ต้องตกใจหรอก ไม่ใช่เรื่องแปลก" กิ่งตาแดง
กิ่ง - "หนูจะท้องมั้ย" ผมลูบหัวเธอ ควยผมยังไม่อ่อนตัว แต่ผมก็ไม่ได้เอาควยออกมา
ผม - "ไม่เป็นไรนะ กิ่งจะไม่ท้องน้าจัดการเอง กิ่งเจ็บมั้ย"
กิ่ง - "ไม่เจ็บแล้ว"
ผม - "แล้วเสียวมั้ย ชอบมั้ย มาต่อกันนะ" ลูบหน้าท้องกิ่งแล้วกระเด้าเอวบอกเป็นสัญญาณ
กิ่ง - "อูยยย น้า ต่อเลยเหรอ เสีย ว ว ว  ว ว ว สิ" กิ่งกระดกเอวสู้ควยผม สนุกหละคืนนี้ หนูกิ่ง ผมเปิดโคมไฟที่หัวเตียงของเธอ เพื่อดูผลงาน และอยากเห็นเรือนร่างของกิ่งให้ชัดเจน ตัวกิ่งแดงเป็นจ้ำๆ เพราะผมดูดไปเกือบทั้งตัว บวกกับ ผิวสีขาวของกิ่งมัน ดูได่้อารมณ์สุดๆ แต่ที่ทำให้กิ่งตกใจคือ กิ่งชันตัวขึ้นมา ดูผลงานของเรา ลำควยผมมีน้ำคาวกาม และ เลือดบริสุทธิ์ของกิ่งชโลมไปทั้งลำ
กิ่ง - "น้า กิ่งเป็นของน้าแล้วนะ น้าอย่ามาหลอกเอากิ่งแล้วหายไปนะ" ผมชื่นชมผลงานของผมอยู่อย่างภูมิใจ เด็กสาวน่ารักติดใจผมแล้ว ผมอัดเอวเข้าไปสุดลำจนกิ่งครางลากเสียงยาว "อ๊าาาาาาาาสสสส น้าาาา ควยน้าใหญ่จังงงง"
ผม - "ชอบมั้ยหละ น้าจะเย็ดกิ่งต่อแล้วนะ"
กิ่ง - "น้าพูดหยาบจัง ชอบสิ เสียวที่สุดเลย"
ผม - "เวลาเย็ดกันต้องพูดหยาบๆ สิขนาดกิ่งยังเรียก ควยเลย น้าก็จะเย็ดหีกิ่งเหมือนกัน" ผมตอบแล้ว ถอยควยออกมาแต่ไม่ให้หลุด
กิ่ง - "อ๊าาาา ยยย ยยย น้า เย็ดกิ่งเลย เย็ดกิ่งแรงๆ กิ่งพร้อมแล้ว" ผมอัดควยใส่หีเด็กน้อยอย่างแรง จนหน้าตากิ่งเหยเก แต่ผมก็รู้ว่าตอนนี้ เธอพร้อมสำหรับศึกหนักแล้ว  ผมเย็ดกิ่งต่อไปจน กิ่งเสร็จไปอีก 3 น้ำ ก่อนที่ผมจะปล่อยน้ำควยเข้าหีกิ่งอีกน้ำแล้ว กิ่งก็หมดแรงสลบไป ตอนเกือบตีสอง ผมจึง ปิดประตูบ้านล๊อคบ้านไว้แล้วเอากุญแจไปให้ ลุงชาติที่ทำงานแก
ผม - "ลุงชาติ ผมเอากุญแจบ้านมาให้" แกทำหน้าตกใจเพราะผมไปตอนตีสองกว่าแล้ว
ลุงชาติ - "เห้ย อย่าบอกนะว่าเรียบร้อย" ผมยิ้มให้แกพร้อมกับพยักหน้า
ผม - "หลานลุงสุดยอด ผมถึงกับขาอ่อนเลยเนี้ย" ลุงทำตาโตไม่รู้แกดีใจหรือแกโกรธ
ลุงชาติ - "เห้ย เอ็งข่มขืนเหรอวะ วันเดียวเอง"
ผม - "เปล่าลุง ผมบอกแล้วว่าจะไม่ข่มขืน ลุงเตรียมร่างกายรอไว้เลย พรุ้งนี้ลุงได้ลิ้มรสแน่นอน ผมกลับไปนอนก่อนแล้ว อย่าไปทำอะไรไม่ดีหละ พรุ้งนี้เช้าผมเช้าไป" ผมพูดพร้อมกับเดินออกมาที่รถ แล้วผมก็ส่งข้อความไปทางไลน์หาลุง "เตรียมลางานไว้ด้วยหละ รับรองมันส์แน่ๆ" ผมวางแผนสำหรับวัน พรุ้งนี้ไว้แล้ว.......

*

ออฟไลน์ cobra888

• Gold Member
  • 1178
  • 246
สุดยอดเก่งมาก แค่วันเดียวก็บรรบุเป้าหมายเลย ::Horror::

*

ออฟไลน์ Summermay

• 1073
  • 3
หนูกิ่งโดนจนได้ น้าหนุ่มเค้าประสบกามเยอะ แค่นี้ไม่พลาด
ว่าแต่จะทำไงให้ปู่เอาหลานได้เนี่ย กิ่งดูไม่แรดขนาดข้าว จะไหวเร้อ รออ่านนะ  ::Yes!::

*

ออฟไลน์ marco35

• Senior Member
  • 860
  • 0
สุดยอดเลยวันเดียวก็ได้น้องกิ่งแล้ว

*

ออนไลน์ Jonah MTS

• 659
  • 0
ช่วยสอนผมจีบเด็กทีอาจารย์หนุ่ม

*

ออฟไลน์ yuta279

• 1299
  • 336
น้าหนุ่มลีลาแพรวพราว น้องกิ่งหลงหัวปักหัวปำเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2020, 01:50:00 am โดย yuta279 »

*

ออฟไลน์ myidol

• 621
  • 137
ยอมเลยครับสำหรับตอนนี้ มันส์มากบทเย็ดกัน เด็กใหม่นี่ไวไฟมากกกกกกก เจอไม่กี่ครั้งโดนเย็ดเสียแล้ว
ถ้านี่คือเปิดซิงจริงๆก็ต้องยิ่งคาราวะพระเอกในเรื่องเลยนะ หอยแหกพร้อมกับน้ำแตกได้

นับถือท่านนักประพันธ์มากครับ บทเสียว เนื้อเรื่อง ลงตัวมากครับ เดินเรื่องไม่ช้าไม่เร็ว
สิบดาวเลยครับเรื่องนี้ ::Glad:: ::Glad::

*

ออฟไลน์ pd19811983

• 1100
  • 330
นายหนุ่มจะทำยังไงให้ลุงได้เอากิ่งรอดูรอชมครับ

*

ออฟไลน์ 2000HP

• Junior Member
  • 336
  • 36
วันเดียวเลยเหรออาจารย์หนุ่ม เด็กๆโดนหลอกหมดเลยงี้

*

ออฟไลน์ gt2010a

• 811
  • 0
วันเดียวได้เด็ก14  ซิงด้วย  สุดยอด

*

ออฟไลน์ delealpi

• 1106
  • 367
วันเดียวได้ซะแล้ว ขอเรียกพี่หนุ่มเคลมเร็วนะครับ

*

ออฟไลน์ maddog007

• Full Member
  • **
  • 197
  • 114
มาเร็วทันใจดีจริงๆ..
หนูกิ่งโดนจนได้ เสียดายน่ะถ้าจะให้ปู่จอมหื่นมาเอี่ยวด้วย ว่าแต่คนแต่งเก็บรายละเอียดอาการเด็กดีจริงๆ ยังกะเคยหลอกเปิดเด็กมาแล้ว 5555
 ::DookDig::

*

ออฟไลน์ kabyala

• 1380
  • 1047
เทพมากๆครับ ครบหลักสูตรจบเสร็จภายใน 24 ชม. เอาหัวโขรกพื้นโป้กๆคาราวะท่านเทพ ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ x_man_1996

• Full Member
  • **
  • 63
  • 114
ต้องของกราบคาราวะ ปรมาจารย์หน่มซะแล้ว 

*

ออฟไลน์ ppherbalife

• Legend Member
  • 2210
  • 61
สุดยอดคารมเรย วันเดียวได้เปิดซิงแระ  แต่จะให้ลุงเอายังไง นึกตามไม่ออกเลย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ