ข้าวปั้น (รอบนี้หนูข้าวพัก) - 10 ปู่ซ่าหลานรักแสบ | two-hitchhikers.ru

ข้าวปั้น (รอบนี้หนูข้าวพัก) - 10 ปู่ซ่าหลานรักแสบ

• 24 ตอบ
  • 7835 อ่าน
*

ออฟไลน์ DevilLust

• Tiny Member
  • *
  • 26
  • 180
ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดนะครับ แต่ตอนนี้สถานะการณ์กำลังวุ่นๆ เลยหาเวลามาลงไม่ค่อยได้ แต่จะแต่งต่อไปเรื่อยๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ
 >>>>>เราจะข้ามผ่านไปด้วยกัน<<<<<

---------------------------------------------------------------------------------

.......อ๊าาาสสสส น้าหนุ่มเบาๆหน่อยสิ หนูจุกกกกกก เสียงอ่อนของกิ่งทำผมต้องผ่อนแรงอัดเข้ากลีบหีให้เบาลง ผมมาหากิ่งตั้งแต่เช้า แน่นอน ลุงชาติยังไม่ตื่น ผมเองก็มาปลุกกิ่งพร้อมกับ ชวนเธอขึ้นห้องทันที หลังจากนั้นก็ ตามประสา คนเงี่ยนมาเจอกัน กอดจูบ แล้วมาจบตอนนี้ที่ท่า Doggy กิ่งยังไม่ได้เจอท่าที่ แผ่นหลังของกิ่ง มันขาวเนียนอีกอย่างก้นงอลๆ ของเธอทำผมเอง หยุดใจไม่อยู่ที่จะมันเขี้ยว ร่องหีของเธอจนต้องกระหน่ำไปแรงหน่อยจนกิ่งต้องร้องขอความปราณีให้กับร่องของเธอ อย่างออดอ้อน
ผม - "กิ่งจุกมั้ย น้าค่อยๆนะ"
กิ่ง - "นิดนึง น้าอย่างดันมาสุดสิ ปกติของ ผู้ชายมัน ขนาดนี้หมดเลยมั้ยเนี้ย" กิ่งบอกพร้อมถามด้วยความสงสัย
ผม - "ก็กิ่งน่ารักขนาดนี้ น่าเองก็อดใจยากนะ อีกอย่างของหนูมันตอดของน้าสุดๆเลย อ๊าสส" ผมส่งควยเข้าไปในหีกิ่งจนสุดลำแต่ไม่ได้กระแทกแรงเกินไป
กิ่ง - "อ๊าาสสส น้าาาา กิ่งเสียวทำแบบนี้แหละ หนูชอบ" ผมสาวควยออกจนเกือบสุดลำ แล้วค่อยๆ ส่งเข้าไปแบบเดิมช้าๆ เน้นๆ แบบนี้จน กิ่งเองเริ่ม มีแต่เสียงคราง ไม่บ่นเจ็บอีกแล้ว เอวกิ่งเองก็เริ่มรู้จังหวะที่จะเด้งรับควยผมอย่างรู้งาน จนผมเอง สาวควยออกมาเกือบสุดแล้วหยุด
กิ่ง - "น้าหยุดทำไม หนูกำลังได้ที่เลย" กิ่งพูดเชิงเสียดาย ผมไม่รอให้กิ่งตั้งตัว มือจับเอวกิ่งไว้แล้ว อัดเข้าไปอย่างแรงจนกิ่งโหย่งตัวขึ้น เอามือจับหัวเตียง ไว้เหมือนรู้ว่าจะต้องเจอศึกหนักกว่าเก่า ผมเอามือนึงลูบแผ่นหลังกิ่งอย่างแผ่วเบา "ซี๊ดดดดดด อ๊าหหหหห" กิ่งสูดปากเสียงดัง "เอาละนะ หนูกิ่งของน้า" ผมบอกสัญญาณ ให้เธอรับรู้ ผมเลื่อนมือทั้งสองข้างมาบีบจับเอวกิ่งไว้แน่น จนเป็นรอยแดง ด้วยเนื้อเด็กมันแน่นและกิ่งเป็นคนน่ามันเขี้ยวมากๆ "ซู๊ดดดดด ตับ อ๊าาย" เป็นเสียงสูดปากของกิ่งตอนที่ผมค่อยๆ สาวควยออก และ อัดเข้าไป จนเนื้อก้นกระเพื่อมและกิ่งก็ร้องออกมา ผมทำเป็นจังหวะเดิมเรื่อยๆ "ตับ อ๊าา ตับ อ๊าาาสส ตับ อ๊าาาย ตับๆ อ๊าาาสสสหหห ตับๆๆ ตับๆๆ ตับบบๆๆ" ตอนนี้ทุกจังหวะถูกผมควบคุมไว้ด้วยเอวและควยที่เข้าออกหีของเด็กวัย 14 ปีอย่างมัน กิ่งเองร้อง อย่างไม่เกรงใจว่าในบ้านจะมีลุงแก่ๆ นอนหลับอยู่แต่ ด้วยเราอยู่คนละชั้นกัน ห้องของลุงอยู่ ข้างล่างของบ้านและห้องกิ่งอยู๋ชั้นสอง มันทำให้กิ่งไม่กลัวว่าปู่เธอจะได้ยินอาจจะด้วย ปู่ของเธอเพิ่งออกกะ "อู้วววว ซี๊ดดดด น้าๆ น้าาาา น้าาาๆ แรงอีกๆ แรงๆๆๆ น้าขาๆๆๆ กิ่งจะเสร็จแล้ว น้าๆๆ แรงอีกๆ อ๊าาายยย เสร็จแล้วๆๆๆ" กิ่งครวญคราง ด้วยความเสียว กิ่งเกร็งกระตุก ช่องหีของกิ่งบีบแน่นผมเองยังไม่เสร็จ แต่ผมก็หยุดทำให้ผมเองได้พักเพื่อยืดเวลาเสียวของเราออกไปเพิ่มขึ้น
ผม - "วันนี้ไม่เจ็บแล้วเหรอ" ผมหยุดหายใจแล้วถามเธอ
กิ่ง - "ไม่เจ็บคะ แต่มีจุกบ้าง ของน้ามันเข้าลึกไป แต่บางทีก็เสียวมากเลย"
ผม - "แต่หนูก็เสร็จแรงอยู่ไม่ใช่เหรอ กระตุกใหญ่เลย" ผมแกล้งแซว พร้อมกับยิ้มพึงพอใจ
กิ่ง - "ก็น้าเอาเก่งแหละมั้ง เสียวสุดเลยคะ" กิ่งพูดเสียงเบาๆ แล้วโน้มขึ้นมาจูบผม เธอดู Sexy มากเวลาทำท่านี้ ทำเอาผมมันเขี้ยวเธอขึ้นมา ผมไม่เลิกจูบเธอ แต่เอาผมเอง ก็ไม่รอที่จะอยู่เฉยๆ ผมค่อยเอื้อมมือของผม ไปขยำนมน้อยๆ ของกิ่งอย่างหื่นกระหาย หัวนมกิ่งมันชูชัน บวกกับสัมผัสได้ว่าเธอขนลุกเพราะความเสียวซ่าน ผมรับรู้แล้วว่ากิ่งรอบจัดมาก ผมเองก็อดใจจะไม่ไหวค่อยๆ อัดควยลำเขื่องของผมที่ชโลมไปด้วยน้ำเสียวของเด็กสาว ส่งเข้าไปในช่องหีวัย 14 อย่างคับแน่น แม้ว่าเธอจะไม่เจ็บแล้วแต่หีเด็กเย็ดทุกทีก็มีแน่นทุกที
กิ่ง - "น้าาาาา เสียวจังงง รู้งี้หาคนเย็ดนานแล้ว" กิ่งพูดบอกความขี้เงี่ยนของตัวเอง
ผม - "ใครเหรอที่กิ่งว่าจะให้เย็ดถ้ารู้ว่ามันแบบนี้"
กิ่ง - "ไม่รู้สิ อาจจะเป็นคนที่ตามมาจีบมั้ง อ๊าาหหห"
ผม - "แล้วเค้าก็มาจีบกันหลายคน จะเอาคนไหนละ"
กิ่ง - "อ๊าาสหห ถ้าเสียวแบบนี้ก็เอาทั้งหมดเลย มาพร้อมกันคงเสียวน่าดู" เธอเผยความทะเล้น แต่ก็ทำผมใจสั่นไม่น้อย
ผม - "ไหวเหรอเจอหลายคนหนะ แบบกิ่งนี้ คงมากันไม่หวาดไม่หวั่น หมายถึงทีละคนรึอยากโดนรุมเลยหละ" ผมถามเธอแต่ ผมเองก็กระเด้าควยไปด้วยอย่างเมามัน
กิ่ง - "มาพร้อมกันก็ รุม สิน้า เพื่อนหนูยังเคยเจอสองควย พร้อมกันเลย หนูฟังมันเล่าแล้วก็เสียวน่าดู แต่หนูไม่รู้ว่ามันน่ากลัวมั้ย" ตอนเธอบอกว่าอยากลอง ผมกระแทกไปแรงไม่รู้ว่าเพราะหวงรึยังไงของดีๆยังงี้
ผม - "อยากลองเหรอ น้าว่า คงหาไม่ยากหรอก แต่มันคงไม่ดีมั้ง กิ่งว่าไงหละ" กิ่งครางเสียวเด้งเอวรับไม่หยุด แต่ตอนนี้เหมือนจินตนาการกิ่งไปไกลแล้ว ผมเองก็เอามือไปจับทั้งนมทั้ง แหย่ปากกิ่ง
กิ่ง - "โอ้ยยๆ หนูไม่รู้แล้ว แต่กหนูว่าตอนนี้เสียวขนาดนี้ เจอสองคน หนูคงเสียวทั้งวันแน่เลย อ่าาห น้าาาาขาาา แรงอีกๆ กิ่งจะเสร็จแล้ว โอ้ยๆๆๆ แรงๆๆๆๆ น้าๆๆๆ อ่าหหหห เสร็จแล้ววววว" กิ่งกรี๊ดลั่นไม่สนใจ คงเพราะการจินตนาการบวกเข้าไปด้วย "เอี๊ยดดดดดด...........อี....กิ่งงง มึงทำอะไร ไอสัสหนุ่มทำไมทำงี้วะ" เสียงประตูห้องเปิดออก พร้อมกับคำด่าอย่างโกรธเคือง
กิ่ง - "ว้ายยยย ปู่ทำไมเข้ามาในห้องหนู" กิ่งตกใจตัวสั่น แล้วรีบเอาผ้าห่มมาปกปิดร่างกายของตัวเอง ผมเองก็เอาหมอนมาปิดเอาไว้
ลุงชาติ - "ไอหนุ่ม ทำไมมึงทำหลานกูแบบนี้" แกพุ่งตรงมาหาผมแบบไม่พอใจ
ผม - "ผมขอโทษคับลุง ผมไม่ควรทำงี้เลย แต่ผมอดใจไม่ไหว ผมขอโทษ" ผมบ่นขอโทษไปหลายคำ
กิ่ง - "ปู่ๆ ใจเย็นนะๆ น้าหนุ่มไม่ได้ทำอะไรผิด หนูเต็มใจเอง ปู่อย่าทำอะไรน้าหนุ่มนะ ปู่จะโกรธมาโกรธหนู ปู่ใจเย็นๆ" กิ่งออกตัวรับเรื่องแทนผมไปอีก เหตุการณ์ชุลมุนชั่วขณะ
ลุงชาติ - "มึงมันร่าน กูพามาหวังจะให้ได้่เรียนพิเศษ แล้วมาทำแบบนี้กับครูสอน กูเสียใจจริงๆ" ลุงชาติค่อยๆ นั่งลงที่เตียง หันหลังให้เราทั้งคู่ กิ่งเองร้องให้ทั้งตกใจทั้งเสียใจ ผมเองค่อยเอื้อมมือไปลูบหัวกิ่งอย่างทะนุถนอม
ผม - "แล้วลุงอยากให้ผมทำไงหละ ผมไม่เสียใจกับเรื่องที่เกิดขึ้นนะ เราทั้งคู่ตั้งใจทำกัน" ผมอธิบายแกไป
ลุงชาติ - "กูไม่รู้ กูแค่เสียใจ หลานรักของกู อายุแค่ 14 ก็ร่านควยได้กับครู รุ่นราวคราวพ่อตัวเองซะแล้ว แถมยังทำกันกลางวันไม่อายผีสาง เสียงดังหยั่งกับผัวเมียกันมานาน" แกพูดเสียงสั่นๆ
กิ่ง - "หนูขอโทษ ปู่อย่าโกรธหนูนะ หนูจะไม่ทำแล้ว หลังจากนี้หนูจะไม่ทำแล้วจริงๆ ปู่อย่าโกรธนะ นะปู่นะ หนูขอโทษ" กิ่งร้องไปขอโทษปู่ของเธอไป ลุงชาตินั่งนิ่งไม่พูดอะไร พักใหญ่ๆ ที่เราทั้งสามคนเงียบกัน ลุงชาติจึง พูดขึ้น
ลุงชาติ - "ถ้าพ่อกิ่งรู้เรื่อง ปู่ต้องทำยังไง พ่อกิ่งจะเสียใจมากนะ"
กิ่ง - "ปู่ อย่าบอกพ่อนะ หนูขอร้อง พ่อเอาน้าหนุ่มตายแน่ๆ เลยพ่อใจร้อน หนูกลัว ปู่อย่าบอกพ่อนะ" กิ่งอ้อนวอนปู่ของเธอ
ลุงชาติ - "กูไม่รู้สิ" บรรยากาศเข้าสู่สภาวะ เดธแอร์ อีกครั้ง ผมค่อยๆ ดึงกิ่งเข้ามาหาผม แล้วกระซิบกับเธอ "ไม่อยากให้พ่อรู้เหรอ" กิ่งพยักหน้า "พ่อหนูใจร้อนมาก เคยกระทืบคนที่มาจีบหนูถึงบ้านด้วย" ผมทำท่าตกใจ "แล้วทำไงดี" ผมถามเธอ "หนูไม่รู้ น้าช่วยหน่อยทำไงดี"
ลุงชาติ - "วางแผนอะไรกันวะ อยากทำไรก็ทำกูจะออกไปละ กูไม่มีไรจะพูดด้วยแล้ว" ลุงชาติทำท่าจะยกขึ้น แต่ผมดึงแกไว้
ผม - "นั่งก่อนลุง เราอยากอธิบาย" ผมหันไปกระซิบกับกิ่งทันที "กิ่งทำกับปู่นะ ถือว่าปิดปาก" กิ่งทำหน้าตกใจ "อยากให้พ่อหนูรู้เหรอ" ผมซ้ำไปไม่ให้กิ่งได้คิดเรื่องอื่น กิ่งเลยถามผม "ทำยังไง" ผมตอบกิ่งไป "ถอดออกให้หมดแล้วไปยืนหน้าปู่" กิ่งทำท่ากลัวแม้ว่าตอนนี้เธอจะร้องและตัวสั่น ผมเองก็เห้็นใจเธอมากๆ แต่รู้ว่าเธอคงกลัวพ่อเธอมากกว่า กิ่งค่อยๆทำตามอย่างว่าง่าย ลุงชาติ มองกิ่งอย่างตกใจ แต่ผมมองออกว่านั้นเพราะ แกหื่น
กิ่ง - "ปู่ค่ะ อย่าบอกพ่อหนูเลยนะ เรามามีความสุขด้วยกันดีกว่า" กิ่งทำแบบมือโปรมากๆ ผมเองยังอึ้งที่เธอพูดเลย กิ่งเอื้อมมือไปจับมือเหี่ยวๆของปู่เธอเองมาจับที่หน้าอกของเธอ ลุงชาติเองก็เหมือนเหม่อลอย ใช่แล้ว แกกำลังจะไปถึงฝั่งฝันของแก ใช่ครับคุณผู้อ่านมาถึงตอนนี้ คงรู้แล้วว่า ทั้งหมดคงเป็นแผนของผมที่วางไว้กับลุงชาติว่า ตอนสายๆของวันนี้ ให้แกเปิดประตูเข้ามา ตอนนั้นผมเองจะเย็ดกิ่งอยู่แล้วให้แกทำเหมือนเสียใจมากๆ ถ้ายังไม่ดีขึ้นให้เอาเรื่องพ่อกิ่งมาขู่แล้วหลังจากนั้น ให้ทำท่าไม่สนใจแล้วเหมือนจะออกไป แผนการณ์ทั้งหมดนี้ผมเองเป็นคนวางไว้ให้แกเป็นคนทำตาม แถมแผนนี้กิ่งเองก็เต็มใจทำด้วย แต่ทำไปด้วยความกลัว แต่ผมเองก็รู้ว่าหลังจากนั้นมันจะเป็นไปด้วยความเสียว เพราะผมเองก็วางแผนไว้กับอารมณ์กิ่งเองเหมือนกัน ผมเองไม่ยอมเสร็จ เพื่อทำให้เธอรู้สึกค้างๆ อยู่ในอารมณ์ แม้ว่าเธอจะเสร็จไปแล้วแต่นั้นก็ไม่สมบูรณ์อยู่ดีสำหรับ Sex ตอนนี้ เหมือนลุงชาติจะ เหม่อตามในทันทีเลย แกเองก็เก็บอาการได้ไม่เก่งขนาดนั้นตอนนี้กิ่งเองก็ยั่วเก่งไม่เบา เธอเอื้อมอีกมือนึงของปู่มาจับที่ ช่องน้อยๆ ที่ปู่ของเธอปรารถนามากๆ แม้มันจะยังเยิ้มน้ำเสียวของกิ่งอยู่ไม่น้อยผม เองเห็นท่ากำลังไปได้สวยเลยบอกกิ่ง "จูบด้วยสิ" ใช่แล้วตอนนี้ทุกอย่างกำลังโดนบงการโดยตัวผมเอง แม้ว่าหนูกิ่งจะเป็นความสวยงามที่ผมเองไม่อยากปล่อยให้ใครได้ไป แต่ผมเองรู้จักเธอผ่านลุงชาติ ซึ่งถ้าผมไปแอบเอาเธอดื้อๆ มันจะยากมาก และ อาจจะเสี่ยงคุกมากกว่าเก่าผมเลยต้องลงเอยแบบนี้
ลุงชาติ - "อ๊าาหหห หลานรัก จะดีเหรอ" แม้ว่าแกจะจูบกับหลานไปแล้วแต่เหมือนแกยังห่วงหลานอยู่
กิ่ง - "ดีสิปู่ หนูรักปู่มากนะหนูเสียใจนะที่ทำปู่เสียใจ ปู่มาสนุกกับหนูดีกว่านะ อย่าคิดมากเลย" กิ่งตอบไปแล้วค่อยๆ ถอดผ้าขาวม้าของปู่เธอออกไป ซึ่งทำกิ่งถึงกับตกใจ
กิ่ง - "ปู่ ทำไมของปู่มันใหญ่จัง มันอ้วนมากๆเลย" ลุงชาติถึงกับหัวเราะไม่รู้เพราะเห็นหลาน ไม่ประสีประสาหรือ เพราะ ภูมิใจในควยประหลาดๆของแก
ลุงชาติ - "ลองดูสิแล้วเดียวเอ็งจะติดใจ" ท่าทีแกเปลี่ยนไปในทันที จนกิ่งทำหน้าสงสัย
กิ่ง - "ปู่ไม่เครียดแล้วเหรอ ทำเสียงสดใสเชียว"
ลุงชาติ - "เครียดทำไม เอ็งบอกเองอย่าคิดมาก สนุกแน่หลานรัก" ลุงชาติดึงกิ่งเข้ามานั่งบนตัวแกแบบนั่งคร่อมหันหน้าให้แก แล้วแกก็พรมจูบลงบนหลานสาวแกแบบหื่นกระหายทันทีทั้งปากทั้งคอ
กิ่ง - "ปู่ เบาๆ หน่อยหนูช้ำหมดอย่าให้น้ำลายเลอะสิ มันเปียกหมดแล้ว" กิ่งทำหน้าแบบหยาดๆ เพราะลุงชาติแกทำแบบไม่กลัวว่ามันเลอะไปทั้งคอทั้งปากหนูกิ่งของผม
ผม - "ลุง ใจเย็นๆสิ รีบไปไหนหละ ลุงอยากทำไรทำไป ผมจูบเอง" ผมบอกแกพร้อมกับ ก้มลงไปจูบหนูกิ่ง กิ่งเองก็ใช่ย่อย เอามือมาจับควยผมด้วยควยปู่ด้วย เหมือนทุกอย่างมันติดๆขัดๆ กิ่งกำซะแน่นจนผมบอก คลายออกอีกกิ่งก็ทำตาม ลุงชาติเองตอนนี้ กำลังดูดกินนมของกิ่งอยู่ แกกำลังชื่นชมเรือนร่างของหลานสาวที่แกเฝ้าแอบถ่ายรูปอยู่เกือบทุกวัน นมขาวๆ ตอนนี้เป้นรอบช่ำไปหลายจุดแล้ว ส่วนข้างล่างของกิ่งเองก็ กำลังโดนปู่ของเธอเอง เอาน้ำเขี่ยอยู่ แม้จะดูอาการแล้วบ่งบอกว่าลุงชาติจะทำเก้ๆ กังๆ เพราะกิ่งเองำอเธอเจ็บก็มาลงที่ลิ้นผม ผมเลยบอก
ผม - "เปลี่ยนท่ากันเถอะ ผมเริ่มทนไม่ไหวแล้ว" ผมจับกิ่งอุ้มตัวลอย มาวางนอนหงายไว้บนเตียง แล้วผมบอกลุงชาติ "ลุงโชว์ เบิร์นหน่อยสิ ทำเบาๆหละ เดี๋ยวช้ำหมด" ผมแกล้งให้แกกินเพราะมันจะนิ่มกว่านิ้วมาก
ลุงชาติ - "ได้สิวะ เดี๋ยวจะทำให้ดิ้นพรากเลยแหละ สวยจริงหลานปู่" แกก้มลงไปเลียทันทีจนกิ่งสะดุ้งตัวเพราะไม่ได้ตั้งตัวไว้ก่อน ผมเองตอนนี้ คุกเข่าอยู่ข้างหัวกิ่ง กิ่งโหย่งตัวขึ้นผมเองคว้าหัวกิ่งไว้แล้ว จับอีกมือถือควยป้อนให้ปากกิ่ง กิ่งมองหน้าผมอย่างยั่ว ก่อนจะอ้าปากอมหัวมันเข้าไป กิ่งไม่เคยทำงั้นผมเองจึงต้องค่อยๆสอนกิ่งไป ว่าต้องทำยังไง ไม่นานกิ่งก็เชี่ยวชาญมากขึ้นจนผมเริ่มเสียวกิ่งเองก็ออกอาการไม่แพ้กันแม้ว่ากิ่งจะยังไม่เสร็จจากการที่ปู่ของเธอซุกอยู่ที่ช่องหีงามๆ
ลุงชาติ - "เสียวหละสิ กิ่ง ปู่เห็นน้ำเยอะเชียวปู่เริ่มหละนะ" แกยกขึ้นเอาควยอ้วนๆของแกจ่อที่ปากหีกิ่งทันที กิ่งดูตกใจนิดหน่อย
กิ่ง - "ปู่เบาๆนะ หนูกลัว" ลุงชาติยิ้มถูกใจ
ลุงชาติ - "ขนาดของไอหนุ่ม กิ่งยังเสียวลั่นบ้านเดี๋ยวเจอของปู่ไปสนุกแน่หลานเอ้ย" แกบอกหลานสาวด้วยความภาคภูมิใจ ลุงชาติค่อยๆ พยายามยัดควยของแกเข้าไป มันไม่ง่ายนักเพราะส่วนที่มันดูโตมันคือน้ำมันมะกอกมันนิ่ม แต่ก้ดีกับช่องน้อยๆของหนูกิ่ง แกต้องรูดหัวควยจนให้เป็นหัวแดงออกมาซึ่งมันดูเล็กมาก แล้วแกก็ส่งมันเข้าไปในช่องหีของกิ่งทันทีมันเข้าไปได้ไม่ยากนัก กิ่งเองซึ่งเพิ่งจะโดนผมกระหน่ำไปก่อนหน้านี้ซักพักใหญ่ๆตอนนี้คงจะรับรู้ได้ว่ามีอะไรเข้ามา ทำให้เธอเบิกตากว้างขึ้นเล็กน้อยกิ่งคงคิดว่ามันเข้ามาได้ยังไง เพราะมันใหญ่โตมาก จนกิ่งต้องยกขึ้นไปดู มันเป้นแค่ส่วนหัวที่เข้าไป หนังอ้วนๆ ตอนนี้ร่นมากองที่เดียวกันทำให้ดูกิ่งสบายใจ แล้วเริ่มร้องคราง แม้จะบ่งบอกว่าไม่ได้เสียวมากแต่ก็มีอารมณืร่วมซึ่งผมเองตอนนี้ ควยแข็งปั๊ก อยากเย็ดกิ่งต่อแต่ก็ไม่ได้ จะแซนวิช ก็กลัวว่ามันจะรุนแรงไปกับเด็กตัวเล็กๆ
ลุงชาติ - "อ๊าาหสส อ่าหห อ่าาาสส เสียวจริงๆ หลานรักหีหลานดีจริงๆ ปู่เสียวสุดๆเลยวะ โอ้ยยยย รู้งี้จับเย็ดไปนานแล้ว เสียวๆ" เสียงระงมทั้งปู่ ทั้งหลานครางกัน อาจเพราะความเกี่ยวพันธ์ทางสายเลือดเลยเพิ่มความเสียวมากขึ้นก็เป็นได้เพราะผม เองเคยลองจิตนาการว่าข้าวปั้นเป็นลูกสาวตัวเองมันเสียวอย่างบอกไม่ถูก แต่นี้มันไม่ได้จินตนาการ กิ่งเองตอนนี้ก็ครางระงมไม่น้อย
กิ่ง - "ปู่มีแรงแค่นี้เหรอ แรงอีกสิ ลึกๆเลย เย็ดกิ่งแรงๆ เย็ดมาเลยกิ่งเสียว อีาาหสส แรงๆเลย เสียวๆๆๆ ปู่ขาๆ" ทั้งสองคนเย็ดกันจนผมเองต้องมามองดูแล้วก็เกิดจินนาการอะไรแปลกๆเข้าไปอีกนั้น คือถ้าผมเองมีอีกคนให้เย็ดหละแล้วมันจะเสียวขนาดไหน ผมหยุดความคิดอีกครั้ง ตอนนี้เสียงมันระงมบ่งบอกว่าใกล้ถึงจุดสุดยอดแล้ว
กิ่ง - "ปู่ๆ ถ้าเสร็จปล่อยนอกนะ หนูกลังท้อง แรงอีกสิ แรงๆ" กิ่งร้องบอก
ลุงชาติ - "ได้จ๊ะหลานรัก ได้สิๆ ปู่เสียวควยจริงๆ อ๊าาาาาาาหหห จะเสร็จแล้วๆๆ  มาแล้วแล้ว อ๊าาาสสสส" ลุงชาติชักควยออกมาราดน้ำลงบนหน้าท้องเรียบเนียนของกิ่งมันออกมาเยอะพอประมาณแต่มันข้นมาก ลุงชาติเสียวจนกระตุกขาสั่น แกสาวควยรดหน้าท้องกิ่งจนหมดแล้ว แกก็หาผ้ามาเช็ดให้สองคนปู่หลานก็คุยกัน
ลุงชาติ - "ปู่ดีใจนะ เสียวสุดๆเลยหละ ชาตินี้ปู่ตายตาหลับแล้ว หลานรัก ปู่อยากเย็ดหีเด็กมานาน"
กิ่ง - "ปู่รีบตายไปไหน อยู่เสียวกันก่อนนะ" กิ่งทำท่ายั่วยวนปู่ของเธอ ซึ่งผมเองเห็นแล้วไม่สบอารมร์ นิดหน่อยเลยเดินเข้าไป ไม่สนว่าเค้าจะทำซึ้งอะไรกันอยู๋
ผม - "ลืมผมไปแล้วเหรอ ลุง กิ่ง เดี๋ยวเถอะ น้าจะเย็ดให้ดิ้นเลย" ผมกดควยลงไปที่หีน้อยๆของกิ่งทันที มันยังคงแน่นเหมือนเดิมผมเองก็ดีใจลึกๆ กิ่งเองตอนนี้ แขนยันที่นอนไว้ รอการกระหน่ำจากผม เราสบตากันผมบอกเลยว่าตอนนี้ผมไม่อยากปราณีเธอลแล้วเพราะเธอไปยั่วคนอื่น
กิ่ง - "อ๊าาาห น้ากิ่งเสียวจัง เบาๆก่อนก็ได้ ทำเหมือนโกรธกัน" กิ่งทำหน้ากวนๆผม
ผม - "แค่รู้สึกหีงแปลกๆ เจอดีแน่เด็กน้อยน้าจะเย็ดให้สลบเลย ทำหน้ากวนแบบนี้" ผมกระทุ้งเข้าไปอย่างแรงที่ หีน้อยๆของกิ่งมันไม่สุดลำแต่ก็ชนมดลูกจนจุกกิ่งสะดุ้งตัวขึ้นมา เพื่อลดความจุดลงไป แล้วขึ้นมากิอดคอผม
ผม - "อยากโดนอุ้มเหรอคะ หนูกิ่ง" ผมยกดกิ่งขึ้นทันที กิ่งกรี๊ดลั่น ผมซอยไม่ยั้งทันที
กิ่ง - "น้าๆ น้าๆ น้าหนุ่มขา เย็ดเก่งจริงๆ แรงแบบนี้แหละ อ๊าาๆๆ อ๊าสสสสหหห หนูจะเสร็จแล้วๆๆๆ อ๊าาาๆๆ เสร็จแล้ว" กิ่งเสร็จทั้งๆที่ผมซอยอยู่ กิ่งกระตุกแต่ผมก็ยังไม่หยุดซอย
กิ่ง - "น้าหนุ่มๆ อ๊าาาๆาๆๆๆ สๆสๆสๆสๆส เสียวใจจะขาดแล้ว อ๊าหหหสสหวๆๆ" เสียงครางเริ่มไม่ได้ศัพ ตอนนี้กิ่งร้องครางระงม เธอยังคงกระตุกอยู่ กล้ามเนื้อส่วนปากเริ่มควบคุมไม่ได้ น้ำลายกิ่งไหลทำให้ผมต้องจูบไว้ไม่ให้เลอะเทอะ
ผม - "หนูกิ่ง เด็ดจริงๆ น้ำเสียวควยมากเลย อ๊าาๆๆหหหหห ซี๊ดดดด" ลุงชาติเดินมาขยำหน้าอกกิ่งเพราะแกเองเริ่มฟื้นตัวแล้ว ตอนนี้แกประกบด้านหลังกิ่งอยู๋ เหมือนแกอยากแซนวิช แต่ผมส่ายหน้า
กิ่ง - "ปู่ขาๆ หนูเสียวจัง น้าหนุ่มเย็ดดีจริงๆ ปู่ดูไว้นะเย็ดหนูให้ได้แบบนี้นะ อ๊าาาๆๆๆๆ เสร็จอีกแล้ว อ่าาหหหสสๆๆๆๆวสสวๆ" กิ่งบอกปู่เธออย่างที่เธอเป็นเด็กน้อยตอนนี้ ชายหนุ่มกับเฒ่าหื่นกำลังเป็นที่ปรนเปรอความเสียวให้เด็กสาวได้ติดใจหลงในในรสกาม กิ่งเสียวจนไม่รู้ตัวไปแล้ว
ผม - "น้าไม่ไหวแล้วว อ๊าาาๆ ๆหีตอดดีจริงๆ อ๊าหหหหา" ผมปล่อยน้ำทั้งลำส่งไปในหีของกิ่งอย่างไม่เกรงใจ ลุงชาติที่กำลังคอยต่ออยู่ ผมวางกิ่งลงไป แล้วค่อยๆชักควยออกมา น้ำค่อยๆไหลเยิ้มตามมา
ลุงชาติ - "ไอหนุ่มเอ็งมันสุดยอดจริงๆ"
ผม - "ขอโทษทีนะลุงเล่นซะเต็มหีเลย"
ลุงชาติ - "ไม่เป็นไรข้าชอบ" แกบออย่างสบายอารมณ์ที่ได้ลิ้มรสเด็ก แม้้ว่าเด็กจะเป็นหลานสาวน่ารักของแกเอง หลังจากนั้นลุงเสร็จอีกน้ำเดียวก็หมดก๊อกส่วนผมเอง เพิ่งเสียวกับการรุมเด็กครั้งแรกผมก็ปาไปอีกสอง ส่วนกิ่งเท่าที่สังเกตุเธอจะเสร็จกับปู่เธอแค่ครั้งเดียว ส่วนกับผมไม่ได้นับ กิ่งสลบไปตั้งแต่ผมเย็ดเธอน้ำสุดท้ายของผม ตั้งแต่เก้าโมงเช้ายัน 4 โมงเย็น ไม่ได้พักเที่ยงกันเลย ผมนอนกอดกิ่งจนหลับไปแล้วตื่นขึ้นมา ก็ออกไปหาอะไรกินกันลุงชาติเองลางานแต่แกก็มาเวียนๆ หนูกิ่งอยู่แต่ร่างกายแกไม่ไหว กิ่งเองก็บอกว่าวันนี้พอก่อนเธอเองก็หมดแรงด้วยแล้วก็แสบด้วย

*

ออฟไลน์ Popeye5555

• Junior Member
  • 501
  • 0
Re: ข้าวปั้น (รอบนี้หนูข้าวพัก) - 10 ปู่ซ่าหลานรักแสบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 08:03:56 pm »
หนูกิ่งโดนรุม ท่าจะติดใจล่ะ

*

ออฟไลน์ Jonah MTS

• 573
  • 0
Re: ข้าวปั้น (รอบนี้หนูข้าวพัก) - 10 ปู่ซ่าหลานรักแสบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 08:42:23 pm »
ตัวแค่นี้แต่เด็ดดวงจริงๆ 

*

ออฟไลน์ redmans

• 354
  • 140
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 09:40:25 pm »
ติดตามครับ​ รอนานแต่คุ้ม​ น้องกิ่งเด็ดจริง

*

ออฟไลน์ eglebudsob

• Senior Member
  • 747
  • 206
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 09:42:45 pm »
นึกว่าจะมีแซนวิส ::DookDig::

*

ออฟไลน์ miew1993

• Full Member
  • **
  • 245
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 09:45:09 pm »
หนูกิ่งชอบเลย ต้องพาข้าวปั้นมาแจม

*

ออฟไลน์ ponchan80

• 599
  • 66
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 11:14:11 pm »
 น้องกิ่งรู้จัดสวิงตั่งแต่เด็ก นายหนุ่มนายแน่มาก  ::WowWow::

*

ออฟไลน์ swss2511

• Ultimate Member
  • 4843
  • 734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 03, 2020, 05:49:23 am »
เด็กเป็นใจงานง่ายขึ้นเยอะ

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Gold Member
  • 1449
  • 9
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 03, 2020, 08:56:51 am »
เสร็จลุงชาติเรียบร้อย วางแผนเก่งจริงๆ งานนี้หนูกิ่งไม่พ้นโดนสองดุ้นพร้อมกัน ในอีกไม่กี่วันแน่ๆ

*

ออฟไลน์ panther

• 385
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 03, 2020, 10:14:22 am »
กลายเป็นเด็กร่านไปซะงั้น

*

ออฟไลน์ delealpi

• 1032
  • 367
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 03, 2020, 12:28:02 pm »
ตอนพี่หนุ่มไม่อยู่ด้วย น้องกิ่งจะเป็นไงบ้างนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2020, 12:28:23 pm โดย delealpi »

*

ออฟไลน์ cobra888

• 1175
  • 246
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 04, 2020, 12:21:05 am »
เจองานเข้าอย่างนี้ มีเท่าไรก็ต้องใส่กันหมดแน่ๆ ทั้งหนุ่มน้อยและใหญ่ ก็เด็กมีใจชอบแบบนี้สะด้วย ::Snap::

*

ออฟไลน์ gfthebc

• Senior Member
  • 887
  • 4
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 04, 2020, 12:49:09 am »
แอบ​เสียดาย​หนู​กิ่ง​ครับ​ แต่​ก็​ยังดี​ที่​หนู​กิ่ง​ไม่ได้​ถูก​บังคับ​ขืนใจ​ แค่​ชี้​ทาง​แล้ว​หนู​กิ่ง​เต็ม​ใจ​ทำตาม​ แต่​อย่า​ให้​น้อง​ข้าว​โดน​แบบ​หนู​กิ่ง​เลย​นะ​ครับ​  ไม่​อยาก​ปวด​ตับ​ ต่อ​ไป​ลอง​แม่​น้อง​ข้าว​บ้าง​สิ​ครับ​

*

ออฟไลน์ Deep Sea

• 1460
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 04, 2020, 12:54:11 am »
เข้าทางปู่เลยทีเดียว

*

ออฟไลน์ freedom-more

• 407
  • 50
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 04, 2020, 02:59:57 am »
ไม่ต้องไปเรียนกันเลยแหละคราวนี้ ฮาๆ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ