ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

1คู่ 1สาวเดี่ยว กับ3ชาย

เริ่มโดย Prof.CoreX, เมษายน 08, 2020, 11:01:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prof.CoreX

มาเร็วอีกแล้วอันนี้ เพราะอะไรคงรู้กันใช่เปล่าครับ55

เหมือนทุกครั้งครับ ที่มีไลน์แอ๊ดเข้ามา
ฝ่ายนั้นแเข้าธุระอย่างรวดเร็ว ว่าอีก2-3วัน อยากให้แฟนโดนรุมเป็นครั้งแรก เลยหาเดี่ยวมาช่วย ผมสะดวกเปล่า
ผมก็เช็คตารางผม(ตารางงานนะครับ ไม่ใช่ตารางเย็ด ผมไม่ได้บ่อยทุกวันขนาดนั้น)
โชคดีที่วันนั้นว่า แถมจุดที่พี่เขานัดก็เป็นกลางเมืองแถวที่ผมผ่านประจำหลังเลิกงานด้วย ยิ่งไปกว่านั้นเป็นโรงแรมใหญ่แห่งหนึ่งด้วย
คุยรายละเอียดกติกากันก็ ตรงกัน
เลยตกลงเลยครับ

พอก่อนหนึ่งวันผมก็เลยคอมเฟิร์มพี่เขาอีกที่หนึ่ง แล้วแลกเบอร์กัน
ทันทีที่เห็นเบอร์พี่เขาก็มีอึ้งเล็กๆเลย เบอร์สวยมากๆๆๆ
แต่ที่สวยกว่าเบอร์คือแฟนที่เขาครับ

เมื่อวันนัดมาถึง ผมก็ไปเจอพี่เขาตามเวลานัด พอถึงล็อบบี้ก็รอให้พี่เขาลงมารับ
ระหว่างนั้นก็ดูบรรยากาศในล็อบบี้ไปพลางๆ
ซักพักพี่เขาก็ลงมาเจอผม บอกผมว่าเดี่ยวอีกคนไลน์มาบอกพี่เขาว่าใกล้ถึงแล้ว
เราก็เลยนั้งคุยกันเพื่อรอเดียวอีกคน(และมีอีกคนกำลังตามมาอีก)
ผมก็เลยเข้าใจว่าวันนี้พี่เขามากับเธอ แล้วก็เลยคุยฆ่าเวลารอเดี่ยวกันต่อ คุยเรื่องประสบการณ์ในวงการแหละครับ
ซักพักแฟนพี่เขาโทรลงมาว่าจะขึ้นมายัง(คือพี่เขาลงมารอประมาณครึ่งชั่วโมงแล้ว) พี่เขาก็บอกว่าอีกคนบอกว่ากำลังถึงแล้ว

อันนี้สำคัญมากนะครับ การนัดเวลาเป็นเรื่องสำคัญมากครับ เข้าใจว่ามันเป็นกลางเมืองวันธรรมดาแต่เมื่อนัดแล้วก็ต้องไปให้ทัน
ยิ่งรู้ว่านัดโรงแรมแบบนี้จะให้คู่เขาลงมารับบ่อยๆคงไม่เหมาะเท่าไร
สุดท้ายเดี่ยวคนนั้นก็มาถึง แต่ยังไม่จบ เดี่ยวคนสุดท้ายก็บอกว่ากำลงจะถึงด้วย
เลยเป็นว่าเราต้องรอกันต่อไป แต่ซักพักก็ยังไม่มาถึง จนน้องโทรลงมารอบสอง
เราก็รอกันต่อไปจนอีกครึ่งชั่วโมงได้ เดี่ยวคนสดท้ายก็มาถึง (สรุปพี่เขากับผมลงมารอบประมาณ1ชั่วโมงได้)
เราก็ขึ้นลิฟต์ไปด้วยกันจนได้ ห้องที่พี่เขาเปิดไว้นั้นอยู่ชั้นบนเกือบสุดเลย เป็นห้องเล้าจ์

พอเข้าไปถึง ผมก็งงกับฉากที่เห็นเลยครับ
คือพี่เขาเป็นคู่ที่มีสาวเดี่ยวมาแจมด้วย และวันนี้พี่เขาก็มากับแฟนเขา โดยน้องสาวเดี่ยวมาด้วย
เลยเป็นว่าในห้องนั้นมีสาวอยู่2คน!
แต่พี่เขาจะไปเย็ดกับสาวเดี่ยว ให้ผม3คนรุมแฟนพี่เขาคนข้างบนกันตามสบาย

โดยน้องเดี่ยวคนที่2 เข้าไปจัดการเป็นคนแรกขณะที่มถอดเสื้อผ้าแล้วเข้าไปล่างตัวนิดหน่อย
พอออกมาปรากฏว่าน้องคนนั้นเสร็จไปแล้ว ผมเลยเข้าไปจัดการน้องเขาซะไม่ให้ขาดช่วง
ทันทีพี่ผมเดินไปเข้าไปใกล้ น้องก็คว้าควยเอาไปอมทันทีเลย
น้องตัวเล็กนิดเดียวแต่อมควยเก่งมากๆเลยครับ ผมอมจนมันแข็งสุดๆแล้ว น้องก็ขอขึ้นขย่มผมเลย

น้องขย่มอยู่นานมากๆ ขย่มไปยิ้ม ผมเลยถามว่าชอบหรา น้องตอบมายิ้มๆว่าเสร็จไปสองรอบแล้ว
โดยที่ก็มีเดี่ยวอีกคนนั่งรออยู่

เห็น้องเสร็จไปสองรอบแล้วแบบนั้น ผมเลยจับเปลี่ยนท่ามาจัดน้องในท่าเบสิคดีกว่า
และชายเดี่ยวอีกคนก็เข้ามาแจมด้วย พอชายเดี่ยวคนนั้นมาใกล้น้องทำแบบเดียวกันที่ทำกับผมเลย คือคว้ามควยไปอมทันที

ผมเลยได้ดูสีหน้าของน้องที่มีความสุขจากการอมควยเลย

จากนั้นเราก็เปลี่ยนท่ากันอีกรอบเป็นท่าหมา โดนผมจับหีน้องซอยไป น้องก็อมควยอีกควยไป

เสร็จแล้วผมก็เข้าไปราดตัวพอออกมา เดี่ยวคนสุดท้ายก็กำลังจับน้องเย็ดอย่างเมามัน
ทันทีที่ผมเดินไปใกล้น้องก็เอื้อมมือมาจับควยผมอีกแล้ว55
พอเราทุกคนเสร็จกันเรียบร้อย แต่งตัวแล้วน้องก็ไปส่งพวกผมที่ลิฟท์เพื่อแยกย้ายกัน

ใครอยากดูผลงานทั้งหมดของผมติดตามได้ที่

ผลงานอื่นๆของผมนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

nuunung

prakroo

volpe

หุ่นดีมาก ขาวมากครับ  อิจฉาเลย

birdramon2

timmoty

Tik K.

dicaprio

pokko

nowhereman

สาวน่ารักทั้งคู่เลยครับ น่าอิจฉาจริงๆ ว่าแต่ได้แลกเบอร์สาวเดี่ยวอีกคนไว้ไหมครับ 555 น่าจะได้สนุกนอกรอบนะนั่น

ylnox xonly

crazypat0709

Thavee Kan

สวยและหุ่นดีมาก งานนี้คงจัดยาวๆเพราะแฟนน้องเค้าคงจัดสาวเดี่ยวเพลินจนลืมแฟนตัวเองแน่