ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 9 จบ.

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 09, 2020, 10:40:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

catarock

ti ok

ในท้องน่าจะเป็นลูกของแก๊งเด็ก พวกนั้นแน่นอน

๋Jamesbond007

larvi

tdt14023

สงสารหมอบลูจังครับดีนะที่แจ้งความถ้าไม่แจ้งความผมว่าพวกมันต้องทำอะไรที่รุนแรงขึ้นอีกระดับแน่ๆ แต่ตอนนี้คงต้องช่วยกันเลี้ยงน้องและดูแลหมอบลูแล้วละครับ

aiekuy

ไอ้กล้าเอ้ย ใจเย็น ๆ ก็ได้กินยาว ๆ แล้ว เลยต้องไปแดกข้าวแดงในคุกแทน

Alan

สงสารหมอบลู แต่ก็สงสารสามีด้วย ดีไม่ดี ถ้ามีต่อ อาจเสียเมียไปเลยก็ได้...

waveviviann

surway2532

อย่างน้อยก้อจบลงด้วยดี แต่บลูจะลืมเรื่องราวที่ผ่านมาทั้งหมดได้เหรอ คงใช้เวลาแหละ

cckllnw

จบแล้วๆ ดีใจด้วยครับหมอบลู โดยร่วมเนื้อเรื่องค่อนข้างดีครับ แค่ท้ายไปภาคกระชับไปหน่อย

Simatic Field

winnythepooh

therdkiat

ในที่สุดก็จบเสียที
ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับผลงาน