ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 9 จบ.

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 09, 2020, 10:40:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zozzz99

รอติดตาม เรื่องถัดๆไปนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

Jesada Rittikul

ไม่รู้ว่าลูกเป็นของใคร แต่ที่ครูบลูมันที่รอบ

SNGOT

ดีใจที่ได้ติดตามตั้งแต่เริ่มต้นจนจบซีรี่ส์นี้นะครับ ขอบคุณครับ

mercuryzx

จบซะแล้ว อยากให้มีภาคต่อไปอ่ะครับ แบบว่าพวกที่ติดคุกออกมาปล้ำบลูต่อ

My55MoToR55

คนที่น่าสงสารที่สุดคือหมอบูลเล่นโดนทั้งเด็กและโดนรุมโดยพวกผู้ใหญ่น่าสงสารจริงๆ::Crying::

YOGI02

RockyKing

หมอน่าสงสารมาก แต่ก็สนุกมาก ขอบคุณครับ

Thihipong Phomee

ittawat90

naja313

ชีวิตหมอบลูต้องเปลียนไป นอกจากไม่รู้ว่าลูก และจะติดเซ็กส์ด้วยดิ

Manoptana

กว่าหมอจะยอมแจ้งความจับนายกล้า หมอบลูก็แย่เสียก่อนแล้ว น่าเสียดายจริงๆ ความสนุกไม่เข้าเรื่องทำเอาลำบากไปตั้งนาน

bammeister

ตอนจบดาร์คมากเลย
สงสารครูเหมือนกัน
ส่วนไอเด็กบทก็หายไปเลย แอบเศร้า

Kriangle Angle

::Crying:: ตอนแรกนึกว่าจะแนวไม่ดาร์ด ดาร์กหนักเลย หลังจากแต่งงาน น่าสงสารหมอบลู ตอนแรกออกแนวนึกว่าแบบสายสว่างแบบกินเด็กขำๆ

kasato45

prem aree

นึกว่าจะจบกับไอ้เด็กแสบสามตัวนั้นซะอีก