ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวชุดสีกากี by ProfCoreX

เริ่มโดย Prof.CoreX, เมษายน 14, 2020, 11:10:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prof.CoreX

กระทู้ล่าสุดได้เป็นสีแดง (คนตอบมากกว่า25คน) เร็วมากๆภายใน 1-2 วันเอง
ถ้าคุนเป็นหนึ่งในคนตอบ ก็รู้ตัวด้วยว่า คุณคือคนที่ทำให้กระทู้นี้มาเร็วแบบนี้ตามสัญญา

สาวคนนี้เธอทักผมมาซักพักแล้ว แต่ก็ไม่ได้นัดกันเพราะอยู่ไกลกัน จนวันหนึ่งเธอบอกว่าเธอต้องไปประชุมแถวๆผม อยากเจอ
แต่ยังไงวันนั้นผมก็ไปธุระต่างจังหวัดพอดี เจอเธอไม่ได้อยู่แล้ว แต่บทสนทนาไม่จบแค่นั้นเธอถามว่าผมว่างวันไหน จังหวะสัปดาห์นั้นมีวันธรรมดาที่ผมว่างพอดีเลยบอกเธอไปว่าวันนั้นว่าง เธอก็บอกว่าเธอไปหาได้นะ
ผมก็งงว่าเธอไม่ทำงานหรา เธอเลยให้คำตอบมาว่าบ่างวันงานเธอไม่มีในที่มาอบรมม แอบออกมากลางงานได้
สรุปว่าเราเลยนัดกันวันนั้นว่าเธอจะมาหาผมที่ห้อง

ระหว่างก่อนเจอกัน เธอก็มีส่งรูปมาหาผมบ้างเป็นระยะๆ พอให้กระตุ้นเล็กๆ
เริ่มจากชุดทำงานก่อนแล้วกัน

ใช่ครับ เป็นเป็นสาวในชุดสีกา

พอถึงเย็นเธอก็ถามทางที่มาห้องผม เมื่อเธอบอกว่ามาถึงแล้วผมก็ลงไปรับ
ผมก็เจอสาวอายุ30กว่าๆ รออยู่ประตูด้านล่างที่สำคัญ เธอมาทั้งชุดสีกากีเลย
เราก็มาห้องด้วยกัน ผมให้เธอพักหายเหนื่อยซักนิด จากนั้นเธอก็เริ่มปลดกระดุมเสื้ออก ถอดกางเกงในออก แต่เธอถอดไม่หมดเหลือไว้แบบนั้น
วันนี้ผมจะได้คาชุดสีกากีซินะ

แล้วเธอก็เอามือมาเล่นของผมนอกร่มผ้าก่อนที่จะดึงกางเกงลงปล่อยให้มันเป็นอิสระ
พอเห็นมันเธอก็พูดเหมือนสาวๆหลายคนว่ามันใหญ่มาก พร้อมเอามือไปจับมันเล่น

จากนั้นเราก็เย็ดกับ โดยที่แทบไม่ได้ถ่ายรูปเลย กว่าจะได้จับกล้องอีกทีก็ตอนจัดท่าหมาแล้ว

เราเย็ดยกแรกกันจนเสร็จ เธอก็ไปอาบน้ำมานั่งพักนิดหน่อย แล้วจะแต่งตัวกลับ แต่เธอก็มาเล่นควยผมอีก
เราจึงจัดกันอีกยก แต่คราวนี้ใส่แค่กกน.แล้วกัน

สภาพหีเธอหลังโดนเย็ดไป2ยก

ใครอยากดูผลงานทั้งหมดของผมติดตามได้ที่

ผลงานอื่นๆของผมนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

natt4556

คนในเครื่องแบบ สายนี้ ผมให้ผ่าน หุ่นโอเลย

jittapon

pirawut

volpe

อื้อหือ หุ่นดีจัง

ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังขาดเครื่องแบบไหนบ้างครับเนี่ย.. รอติดตามผลงานนะครับ

ขอบคุณครับ

review1972

เป็นบุญ เป็นวาสนาของคนควยใหญ่จริงๆครับ

nun2531

มันเด็ดตรงชุดสีกากีนี้แหละคับ 🤭🤭🤭

samchik

สภาพหีหลังโดน คงจะโดนไปหลายกระบวนท่า หายยากไปหลายวัน อิจฉาท่านจริงๆ

reuser

หุ่นสวยสุดยอด แต่ช่วงล่างดูผ่านศึกมาเยอะ

Tuedtue2312

ชอบครับ เล่าได้ดี แถมมีภาพประกอบ

eden2313

หุ่นเธอดี แต่สภาพหีโดนมามากเสียศูนย์มากจริงๆ

ab123ab123

triplexxx

หุ่นผ่าน เสียดายไม่ได้ดูนมเลย น่าจะบึมน่าดู

che_13

รูปร่างเธอสวยงามมากจริงผิวขาวสวยจริงๆ

timmoty