ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอปรับแก้เนือหาจ้า

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 30, 2020, 09:11:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dodoza2

จะยังไงต่อน้อจะได้คบกันไหมนิหรือจะต่างคนต่างไป

kamlk

อ่านแล้วปวดใจเหลือเกินครับ  ดนัยระบายใส่น้องโอ๋เต็มที่เลยนะ

oit758

ชักเริ่มจิตขึ้นทุกวันตัวละครนี้ควรปรึกษาหมอมากกว่า อาการหนึกละ

Nobita Nobituta

ยังสงสัยทำไมริสายอมไตก๋ง หรือจะเมา

bangsan

ริสาคงติดใจควบของไต๋กงทีขนาดพอดีไม่ใหญ่เหมือนของดนัย

ngern

เอ้ย ไปยอมไต้ก๋ง​มันทำไม
ฮึดหน่อยซิ

Kapao30

ความรู้สึกภายในส่วนลึกของแต่ละคนนี่น่ากลัว

sathapanikza [email protected]

::Glad::ใครติดใจใครกันแน่ ไต้ก๋งหรือริสา

wmpm2703

ริสาหลง ไต่ก๋งแล้วสิ เด็กชอบรุ่นใหญ่ มากประสบกาม

Keng

ขอบคุณครับ  จะกลับไปเหมือนเดิมได้ไหมริสา

pooloop

สงสัยริสาจะกู่ไม่กลับละมั้ง ไม่รู้ทำเพราะประชด หรือจริงๆแล้วต้องการแบบนี้

Phoowadol

อ้าว สรุป ตอนที่แล้วก็ไม่ใช่ความฝันสิเนี่ย.    ::Horror::  แต่ว่าริสาในตอนนี้ทำไมดูแปลกไปนะ. เหมือนจะยอมรับสภาพที่เลยเถิดไปกับลีลาของไต้ก๋ง. ยังงั้นแหละ แต่แอบเห็นความรักและอาทร ของเธอกับนัยอยู่นะ. สมาชิกหลายท่านคงคิดว่าหลังจากนี้เธอกับดนัย คงไปด้วยกันไม่ได้. แต่ผมกลับคิดว่า เหตุการณ์ในครั้งนี้ จะเป็นตัวชูรักชูรส ให้ชีวิตคู่ของเขาทั้งสองถูกเติมเต็ม นะ อย่างว่า แหละ นางเอกโลกสีเทามักจะถูกกคะทำก่อนอยู่เสมอ.  เพราะนี่มันโลกสีเทาที่บิดเบี้ยวนี่นา เนอะ ::Cheeky::   ขอบคุณไรท์มากครับ ::Thankyou::

testman

สรุป มันไปไหนกันแล้วเนี่ย

น้องโอ๋จะมาเปิดผนึกอะไรในใจดนัย ส่วนริสาหลุดไปแล้วแน่ ๆ

เสียดาย ขอบรรยายแบบเต็ม ๆ ของริสาหน่อยก็ดีครับ ดูสั้น ๆ ห้วน ๆ ไปหน่อย

surway2532

ดูท่าแล้วริสากับดนัยเป็นได้มากสุดก้อแค่คู่นอนแล้วล่ะมั่ง

wapwap

ไม่น่าเลยพระเอกเรา ทั้งเสียรู้ทั้งเสียแฟน ::Angry::