ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Koy restart season 2 ep 11 By Ukisa

เริ่มโดย lipza12752, พฤษภาคม 02, 2020, 11:51:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

ขอซ่อนเนื้อหาเช็คเรตติ้งหน่อยตอนนี้ ทันในบล๊อกซึ่งลงเมื่อตอนกุมภาแล้ว ไม่มีเวลามาลงให้ซักที ติดเกมFinal ยาวเลย คุณ Uki เงียบยาวเลยขอให้สนุกนะครับกับนิยายรายปี นายบีได้วิชาใหม่อะลืมๆๆ โทษๆๆ ไม่สปอย ถ้าตอน12มาจะรีบลงให้โดยไวหาเสื่อมาปูรอเลยน่าจะนานจนเสื่อขาด

พอถึงห้องผมหลิงหลิงก็เป็นฝ่ายเริ่มเอง เธอเป็นฝ่ายเข้ามาจูบผมเอง และดันให้ผมถอยเข้าไปในห้องนอนก่อนที่จะผลักให้ผมนอนแผ่ลง หลิงหลิงถอดชุดกี่เพ้าออกตอนนี้บนตัวเธอมีแค่ชุดชั้นในสีแดงที่ดูเซ้กซี่มากๆ หลิงหลิงยิ้มอย่างยั่วยวนก่อนที่จะกระโจนขึ้นมาคล่อมตัวผมบนเตียงแล้วเริ่มเป็นฝ่ายประกบปากจูบผมอีกครั้ง

หลิงหลิงค่อยๆ แกะกระดุมเสื้อเชิ๊ตผมออกเริ่มจากเม็ดบนสุดก่อน ส่วนผมก็ใช้มือสองข้างจับไปที่เอวคอดของเธอก่อนจะเลื่อนไปตะปบที่แก้มก้นที่อวบแน่น ผมขย้ำแก้มก้นหลิงหลิงเต็มแรง เธอบิดเอวส่ายร่อนไปมาเป็นเลขแปด หลิงหลิงผละริมฝีปากผมแล้วไซ้จูบต่ำลงตามซอกคอไล่ลงมาจนถึงหน้าอก

ผมเจ็บแปล๊บขึ้นมาเพราะรอยช้ำจากหมัดตรงไม้ตายของหยางเฟย ผมไม่อยากให้หลิงหลิงยุ่งกับรอยช้ำอันนี้ แต่ดูเหมือนเธอจะชอบมันมากๆ เหมือนมันทำให้เธอมีอารมณ์เวลาได้สัมผัสมัน ผมเห็นมันจากแววตาของเธอ หลิงหลิงจูบไปทั่วรอยช้ำของผม ส่วนมือเธอมาถึงเข็มขัดของผมแล้ว

หลิงหลิงค่อยๆ แกะมันออก เธอปลดตะขอแล้วค่อยๆ รูดซิปลงช้าๆ แล้วจับมาที่ลำแท่งของผม หลิงหลิงทำตาโตก่อนจะแอบก้มลงมองแล้วงัดมันออกมาจากกางเกงใน หลิงหลิงค่อยๆ เลียไปตามหน้าท้องผมจนถึงลำแท่งที่กำลังแข็งตัวเกือบจะเต็มที่ เธออมปลายหัวบานเข้าปากแล้วกัดเบาๆ ทำเอาผมสะดุ้ง

หลิงหลิงเม้มปากดูดหัวบานผมพร้อมกับให้ริมฝีปากรูดลำแท่งผมอย่างชำนาญ ผมใช้มืออสองข้างจับหัวหลิงหลิงและขย้ำเส้นผมเธอเบาๆ หลิงหลิงถอดกางเกงกับกางเกงในผมออก จากนั้นเธอก็เงยหน้าขึ้น แล้วขึ้นมาคล่อมที่กลางตัวผม เธอจับเอ็นผมตั้งแล้วเอาหว่างขาถูไปมากับปลายแท่งผมก่อนจะแหวกกางเกงในแล้วนั่งกดเอ็นผมลงมาจนมิดด้าม

"อ๊ะ อ๊ะ อู้ยยยยย คับดีจัง" หลิงหลิง

หลิงหลิงเริ่มขึ้นขย่มใส่เอ็นผม เธอค่อยๆ เด้งแรงขึ้น แรงขึ้น หลิงหลิงเอามือเสยผมที่ลงมาปิดหน้า เธอแหง่นหน้าเล็กน้อยผมกับเม้มริมฝีปาก หน้าอกคู่ที่ยังไม่ได้ถูกปลดปล่อยจากบราสีแดงตัวสวยก็กำลังเด้งขึ้นลงตามแรงเด้งตัวของหลิงหลิง ผมปล่อยให้หลิงหลิงได้ทำตามใจไปก่อน เดี๋ยวเธอเหนื่อยก็จะถึงเวลาที่ผมจะเป็นฝ่ายจัดความสุขให้กับเธอบ้าง

"โอ้ยย โอ้ยย โอ้ววว โอ้ยยย ซี๊ดด โอ้ยยย โอ้ยย โอ้ววว" หลิงหลิง

หลิงหลิงแอ่นตัวเด้งอยู่บนตัวผมได้พักนึงเธอก็ก้มตัวลงมาเอามือมาถึงเสื้อเชิ๊ตผมออก ระหว่างนั้นเอวเธอก็เร่งโยกใส่เอ็นผมแรงขึ้นแรงขึ้น ผมเอามือดันบราของหลิงหลิงขึ้นจนได้เห็นหน้าอกขาวอวบ หัวนมสีชมพูสวย หลิงหลิงก้มตัวลงมาเอาหน้าอกมาที่หน้าผม

ผมดูดนมหลิงหลิงข้างนึง อีกข้างก็ใช้มือขย้ำกระตุ้นอารมณ์หลิงหลิงให้ยิ่งเตลิด เธอโยกเอวสุดตัว เส้นผมยาวและนุ่มของหลิงหลิงตกลงปิดหน้าปิดตาผม หลิงหลิงเร่งโยกเอวสุดตัวก่อนจะแอ่นหน้าร้องกรี๊ดดดดด

"โอ้ยยยยยยยยยยยยย โอ้ยยยยยยยยยยยยย อู้ยยยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดด" หลิงหลิง

ด้านในโพรงสวาทหลิงหลิงบีบรัดของผมแน่น แล้วหลิงหลิงก็ทิ้งตัวลงมากอดผม ผมก็ต้องปล่อยมือจากหน้าอกของเธอและเปลี่ยนมาลูบไปตามเอวสะโพกของหลิงหลิง เพื่อกระตุ้นให้เธอพร้อมกับความสุขที่ผมกำลังจะมอบให้เธอในยกที่สอง  พักนึงหลิงหลิงก็พร้อม เธอมาประกบปากจูบผมและเริ่มขยับเอวไปมา

ผมเองก็ขยับเอวข่วยแทงเอ็นใส่ร่องเสียวของหลิงหลิงไปด้วย หลิงหลิงดันตัวขึ้นพร้อมกับดึงให้ผมลุกขึ้นเป็นท่านั่งด้วย  เราโยกเอวใส่กันในท่านั่ง ผมโยกเอวแทงซ้ายแทงขวา พักนึงหลิงหลิงคงเหนื่อยเธอนอนลงให้ผมเป็นฝ่ายกระแทกเองบ้าง ผมจับขาหลิงหลิงถ่างออกแล้วแทงลำแทงใส่กลีบสาวของหลิงหลิงทันที

"โอ้วววว โอ้ยยยยยย โอ้ยยยยยย พี่บีขา โอ้ยยยยยย ซี๊ดดดดด โอ้ยยยยเสียวววว อู้ยยยยยยย โอ้ยยยยยย" หลิงหลิง

หลิงหลิงเอามือกำผ้าปูที่นอนแน่น หน้าสะบัดไปมาร้องครางไม่หยุด แต่เอวหลิงหลิงก็เด้งสู้เอ็น พักนึงเธอก็ปล่อยมือจากผ้าปูที่นอนมาจับเอวผมแล้วเร่งให้ผมกระแทกใส่หว่างขาเธอให้แรงขึ้นแรงขึ้นเรื่อยๆ ที่จริงผมกะจะเปลี่ยนท่าแต่พอหลิงหลิงกำลังจะเสร็จผมก็เลยเร่งกระแทกสุดตัว หลิงหลิงแอ่นเอวขึ้นเกร็งพร้อมกับดึงเอวผมรั้งไว้แน่น

"โอ้ยยยยยยยยยย อู้ยยยยยยยยยย แตกอีกแล้ว โอ้ยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดด โอ้ยยยยยย" หลิงหลิง

หลิงหลิงเอวกระตุกหลายครั้งก่อนจะค่อยทิ้งเอวลงบนเตียง ผมก้มลงไปหอมไซ้ซอกคอหลิงหลิง เธอกอดคอผมเอาขาเกี่ยวเอวผมไว้ไม่ยอมปล่อย พักเดี๋ยวหลิงหลิงก็เริ่มมีอารมณ์อีก เธออดึงเอวผมให้เริ่มซอยต่อ ผมเริ่มดันลึกๆ เน้นๆ หน่อย ปลายผมชนด้านในหลิงหลิงทำเอาเธอเสียวจนกัดฟันดังกรอดๆ

ผมค่อยๆ จับตัวหลิงหลิงตะแคงมาทางด้านซ้ายของผมแล้วจับขาซ้ายเธอขึ้นมาพาดบ่า ท่านี้ทำให้เอ็นผมมันเข้าไปลึกขึ้นอีก หลิงหลิงถึงกับอ้าปากค้างมือกำผ้าปูที่นอนจนแทบขาด พักนึกผมก็เปลี่ยนมาเป็นท่าโก้งโค้ง สะโพก 36 นิ้ว อวบขาวขยับบิดไปมาช้าๆ เห็นแล้วทนไม่ไหวจริงๆ ครับ

ผมจับเอวหลิงหลิงแล้วโหย่งเอวกระแทกทันที จากที่ดันเน้นเปลี่ยนเป็นกระแทกใส่กันแก้มก้นหลิงหลิงกระเพื่อม หลิงหลิงร้องลั่นส่ายหน้าไปมา ผมของหลิงหลิงสหยายเป็นคลื่นไปทั่วแผ่นหลังที่ขาวนวล หลิงหลิงร้องบอกให้ผมช้าๆ ก่อนเธอเสียวมาก แต่ผมก็ไม่ยอมชลอจังหวะ

"โอ้ยยยยย โอ้ยยยยย พี่บีขา โอ้ยยยยย เบาๆ ก่อน หลิงเสียววววว โอ้ยยยยยย พี่ขา อู้ยยยยยยย" หลิงหลิง

ผมสังเกตุเห็นรูเล็กๆ สีชมพูกำลังขมิบไม่หยุด ท่าทางเธอจะยังไม่เคยให้ใครผ่านเข้ามาทางนี้มาก่อน มันถึงได้ทั้งเล็กทั้งสวยแบบนี้ ผมเอานิ้วโป้งแตะและถูไปมาเบาๆ หลิงหลิงสะดุ้งโหย่ง ก่อนจะพยายามเอามือเอื้อมมาห้ามไม่ให้ผมสัมผัสกับทางเข้าด้านหลังของเธอ

"โอ้ยยย อย่าค่ะพี่บี อย่า โอ้ยยยยย หลิงเสียว ไม่เอา โอ้ยยยยยย อู้ยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดด โอ้ยยยยย" หลิงหลิง

หลิงหลิงไม่มีแรงจะห้ามผมเพราะกำลังโดนกระหน่ำแทงร่องสวาท ประตูหลังก็กำลังโดนกระตุ้น หลิงหลิงพยายามขมิบร่องเสียวเพื่อให้ผมเสร็จเธอคงกลัวว่านิ้วผมจะไม่หยุดอยู่ที่ด้านนอกของทางเข้าด้านหลังของเธอ ใช้ครับแล้วผมก็ใช้ปลายนิ้วชี้สะกดเปิดทาง หลิงหลิงร้องกรี๊ดดดดด ปล่อยมือที่พยายามห้ามผมไปกำผ้าปูที่นอนแทน

หลิงหลิงก้มหน้าลงซุกไปที่เตียง แต่ก็ยังแอ่นก้นขึ้นรับการกระแทกของผม เธอเกร็งรูก้น คงรู้ว่ากำลังจะโดนอะไร ผมพยายามดันนิ้วเข้าไปในรูก้นหลิงหลิงช้าๆ แต่มันแน่นมากและเธอก็พยายามฝืนไว้ด้วย แต่ระหว่างนั้นอยู่ๆ หลิงหลิงก็ตัวกระตุกเพราะทำนบแตกพอดี

ทำให้ผมได้จังหวะหยุดกระแทก ด้านในหลิงหลิงรัดของผมแน่น น้ำรักเธอเอ่อออกมาด้านข้างกลีบสาว ผมเอานิ้วถูไถจนชุ่มฉ่ำ จากนั้นก็มาที่จดเดิม ผมเอาน้ำหล่อลื่นทาไปรอบๆ รูก้นของหลิงหลิง เธอไม่ร้องห้ามแต่มีอาการสั่นๆ คงทั้งกลัวทั้งอยากลองดูว่ามันจะรู้สึกแบบไหน

ผมค่อยๆ ไชนิ้วเข้าไปได้หนึ่งข้อ สองข้อ และหยุด จากนั้นผมก็ค่อยๆ ควนนิ้ว หลิงหลิงส่ายก้นตามและขมิบรัดนิ้วผมด้วย ผมค่อยๆ แทงนิ้วเข้าออกเบาๆ หลิงหลิงเสียวจนเอวกระตุกแต่เธอก็ค่อยๆ ขยับเอวรับเป็นจังหวะ หลิงหลิงเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีก ร่องเสียวก็เริ่มตอดรัดเอ็นผม ผมค่อยๆ ขยับเอวแทงเอ็นใส่ร่องเสียวเธอไปด้วย

"โอ้ววววววววว โหหหหหหหห โอ้วววววววววว ซี๊ดดดดดดดด โอ้วววววววววววววว" หลิงหลิง

หลิงหลิงก็เริ่มเด้งสู้ทั้งด้านหน้าด้านหลัง ผมเองก็เร่งกระแทกรูสวาทของหลิงหลิงจนเสียงดัง ตับ ตับ ตับ ผมเปลี่ยนเอานิ้วกลางแทงก้นหลิงหลิง มันเข้าไปได้เกือบมิดด้าม หลิงหลิงเด้งหน้าเด้งหลังใส่ผมไม่หยุด ผมเองก็ทั้งกระแทกทั้งแทงนิ้วจนหลิงหลิงร้องเสียงหลง หลิงหลิงใกล้เสร็จอีกรอบ รอบนี้ผมเองก็กลั้นต่อไปไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ผมก้มไปกระซิบถามหลิงหลิง ว่าปล่อยในได้ไหม

"โอ้ยยยย ปล่อยมาเลยค่ะพี่ โอ้ยยยยย หลิงไม่ไหวแล้ว โอ้ยยยยยยยย อู้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อ้ายยยยยยยยยยยยยยยยย อ้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดด" หลิงหลิง

ผมปล่อยน้ำกามฉีดใส่รูเสียวหลิงหลิงจนล้นกลับออกมาเธอตัวกระตุก รูหน้ารูหลังขมิบรัดแน่นเหมือนเสร็จพร้อมกันทั้งคู่ ผมดันให้หลิงหลิงนอนลง ส่วนผมนอนทับตัวเธอไว้ หลิงหลิงหายใจแรงมาก เหงื่อผุดขึ้นมาที่ด้านหลังคอและแก้มของหลิงหลิง เธอน่าจะเหนื่อยมากจริงๆ

"โอ้ยยยยย พี่บีทำหลิงหัวใจจะวาย ถ้ารู้ว่าพี่บีเก่งทั้งบนเวทีและบนเตียงแบบนี้ เมื่อคืนหลิงคงมาเคาะห้องแล้ว หลิงไม่เคยเสียวแทบขาดใจแบบนี้มาก่อน" หลิงหลิง
                หลิงหลิงพลิกตัวหันกลับมาจ้องหน้าผม ผมยิ้มรับ
                "ถ้าเมื่อคืนหลิงหลิงมาหาพี่ วันนี้พี่คงไม่มีแรงที่หลบหมัดหยางเฟยแน่ๆ" ผมยิ้ม
                หลิงหลิงมาลูบที่รอยช้ำที่หน้าอกผมอีก ผมเจ๊บแปล๊บแต่ก็ไม่แสดงอาการให้หลิงหลิงรู้
                "หลิงชอบผู้ชายที่แข็งแรง และเก่งเรื่องต่อสู้นะ" หลิงหลิง
                "งั้นหลิงหลิงก็ต้องชอบหยางเฟยด้วยสิ" ผม
                หลิงหลิงยิ้ม "ไม่เอาสู้เก่งแต่ก็ต้องดูแลหลิงได้ด้วย ไม่จำเป็นที่หนึ่งของใครๆ ขอแค่เป็นที่หนึ่งของหลิงก็พอ" หลิงหลิง

ผมได้ฟังก็เข้าใจ หลิงหลิงถึงได้ดูชื่นชอบเด็กหนุ่มเสี่ยวหลงมาก เพราะเค้าเก่งดูดีและน่าจะดูแลเธอเป็นอย่างดีแน่ๆ ส่วนหยางเฟยถึงจะเก่งแข็งแรงแต่ดูไร้อารมณ์ คงจะไม่สนใจเรื่องผู้หญิง เรานอนคลอเคลียกันไปจนเริ่มมีอารมณ์ แต่หลิงๆ ขอตัวไปอาบน้ำและไม่ยอมให้ผมอาบด้วย

ประมาณครึ่งชั่วโมงหลิงหลิงก็ออกมาจากห้องน้ำ พอมาใกล้เตียงหลิงหลิงก็ถอดเสื้อคลุมอาบน้ำออกเพื่อโชว์เรื่อนร่างที่ขาวอวบได้สัดส่วนทั้งด้านบนและด้านล่าง หลิงหลิงยืนนิ่งไม่ยอมเข้ามาหาผมบนเตียง ผมก็เลยต้องลุกขึ้นไปหาเธอแทน ผมเข้าไปกอดเอวหลิงหลิง เธอให้สองแขนคลองคอผมแล้วเงยหน้ามอง

ผมค่อยๆ ก้มลงไปจูบ หลิงหลิงเผยอริมฝีปากรอพร้อมกับหลับตาพริ้ม เรายืนแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ผมลูบไล้ไปตามแผ่นหลังและไล่ลงมาที่สะโพกจนถึงก้นที่อวบแน่น สะโพกของหลิงหลิงขนาดกำลังดี ก้นก็แน่นดีมากๆ ผมขย้ำจนเธอยืนบิดไปมากเพราะความเสียว

ผมค่อยหมุนให้หลังของหลิงหลิงหันไปทางเตียง เสร็จแล้วผมก็ค่อยๆ ดันให้เธอขึ้นไปบนเตียง หลิงหลิงถอยไปจนชนเตียงเธอผละปากจากผม แล้วค่อยๆ ถอยไปจนถึงหัวเตียง ผมค่อยๆ ตามไปคล่อมตัวเธอไว้ เราจ้องตากันแป๊บนึง แล้วผมก็ก้มลงหอมและไซ้ซอกคอ หลิงหลิงกอดผมและลูบไปตามแผ่นหลังของผม

ผมไซ้ลงมาจนถึงหน้าอกอวบ ผมงับไปที่หัวนมเล็กสีชมพูแล้วเม้มเบาๆ หลิงหลิงแอ่นหน้าครางเสียวเอามือขย้ำหัวผมแน่น มือนึงผมค่อยๆ บีบหน้าอกอีกข้างของหลิงๆ เบาๆ อีกมือก็ลูบไล้ไปตามขาอ่อนที่เนียนนุ่มของเธอไล่วนไปมาผ่านเนินสวาทแต่ไม่ยอมเข้าไปที่จุดหมาย

หลิงหลิงพยายามแอ่นเนินสวาทขึ้นให้ผมสัมผัส แต่ผมก็ไม่ยอมเข้าจู่โจมซักที จนเธอทนไม่ไหวเป็นฝ่ายเอามือมาจับเอ็นผมบีบแรงๆ และพยายามชักจนมันตื่นตัว ผมไม่ยอมให้เธอเป็นฝ่ายทำให้ผมอยู่ฝ่ายเดียว ผมลูบไปที่หว่างขาของเธอบ้าง หลิงๆ ยิ้มหวานแอ่นหน้าหลับตาพริ้ม

ผมเอานิ้วทาบไปที่ร่องเสียว ตอนนี้มีน้ำรักซึมออกมาแล้ว ผมค่อยๆ กดนิ้วกลางเข้าไป มันหายเข้าไปได้อย่างไม่ยากเย็น หลิงหลิงขมิบรัดนิ้วผมแน่น ผมค่อยๆ แทงช้าๆ แต่เข้าลึก หลิงหลิงคราง อืมมมมม อ้า ไปตามจังหวะ ผมหงายมือเอานิ้วถูจีสปอร์ตของหลิงหลิง เธอเสียวจนต้องแอ่นเอวเกร็งตาม

"อ้า อู้ยยยยย ซี๊ดดดดดด อืมมมมมม อู้ยยยยยยยย อื้ยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดด" หลิงหลิง

ตอนนี้น้ำของหลิงหลิงออกเยอะมาก เธอเงยหน้ามาหาผม

"โอ้ยยยย ทำให้หลิงบ้างซิค่ะ อู้ยยยยย โอ้ยยยยยยย" หลิงหลิง

ผมเข้าใจว่าหลิงหลิงต้องการอะไร ผมค่อยๆ ดึงนิ้วออก หลิงหลิงรีบถ่างขาแอ่นรอ ผมค่อยๆ ก้มไปจูบที่เม็ดเสียวแล้วดูดเบาๆ หลิงหลิงแอ่นหน้าเกร็งคราง

"อือออออออออ อี้ยยยยยยยยยย อืออออออออออออออ อู้ยยยยยยยยยยย" หลิงหลิง

ผมลงลิ้นไปตามรอยแยกสีชมพูสด หลิงหลิงแอ่นเนินสวาทขึ้นรับ และเกร็งเป็นบางจังหวะ น้ำรักเอ่อออกมาจนล้นจนผมต้องเลียกินพร้อมกับแทรกลิ้นแหวกร่องสวาทออก หลิงหลิงเอามือมาจับหัวผมไว้แล้วร่อนเอวใส่หน้าผม ผมรัวลิ้นใส่จนหลิงหลิงร้องลั่นห้อง ก่อนจะแอ่นเอวเกร็ง

"โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย อู้ยยยยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดด อืมมมมม" หลิงหลิง

หลิงหลิงหลับตาพริ้มยิ้มหวาน เธอใช้มือขย้ำหัวผมเบาๆ จากนั้นก็ถึงเวลาที่หลิงหลิงจะช่วยผมบ้าง ผมคิดว่าเธอจะให้ผมพลิกมานอนหง่ายเพื่อที่เธอจะได้ช่วยผมได้สะดวก แต่หลิงหลิงกลับดึงให้ผมเอาหว่างขาไปคล่อมที่หน้าเธอแทน หลิงหลิงจับเอ็นผมดูดและรูดไปด้วย

ผมเสียวจนต้องดันเอ็นเข้าออกปากของหลิงหลิงไปด้วย ผมค่อยๆ เพิ่มความเร็วการสาวเอ็นเข้าออกปากของหลิงหลิง พอรู้ตัวผมก็กำลังซอยปากหลิงหลิงยิกๆ เลย หลิงหลิงพยายามใช้มือช่วยเร่งให้ผมเสร็จ  ผมเสียวมากๆ ผมบอกหลิงหลิงว่าไม่ไหวแล้วเธอ จับเอวผมดึงเข้าหาให้เร่งซอยจนผมเสร็จ

ผมน้ำแตกใส่ปากหลิงหลิง เธอดูดเอ็นผมไว้ไม่ปล่อยให้น้ำกามผมไหลอออกมานอกปากเธอแม้แต่หยดเดียว หลิงหลิงดูดกินน้ำผมจนหมด แถมยังดูดต่อไม่ยอมคายออกด้วย เธอดูดจนเอ็นผมแข็งขึ้นมาอีกหลิงหลิงถึงได้ยอมคายมันออกจากปาก แล้วนอนคว่ำแอ่นก้นให้ผม

ผมนอนทาบลงไปบนร่างของหลิงหลิงแล้วเริ่มไซ้ซอกคอจากด้านข้างไล่มาที่ด้านหลังลำคอจนไปถึงซอกคออีกข้าง และไปเลียใบหู หลิงหลิงครางเสียวเบาๆ เธอล้วงมือไปจับเอ็นผมแล้วเอามาถูที่รูก้น ผมกระซิบถามเธอเบาๆ "ให้พี่หรอ" หลิงหลิงพยักหน้ารับเบาๆ

ผมยิ้มแล้วขยับเอวเอาหัวบานถูไถรูก้นหลิงหลิง เธอเสียวจนแอ่นก้นส่ายไปมาช้าๆ ผมอาหัวบานวนไปมาจนมันได้จังหวะเข้าล๊อค ผมก็กดซิครับ หลิงหลิงร้อง "โอ้ยยยย" หลิงหลิงบอกว่าเจ็บ ขอไปเอาครีมมาทาช่วยให้ลื่นขึ้นก่อน เราก็เลยแยกกัน หลิงหลิงลุกขึ้นไปทั้งๆ ที่ไม่ใส่เสื้อผ้า

เธอวิ่งเปิดประตูเข้าไปในห้องตัวเองแล้วกลับมาพร้อมครีมขวดนึง แต่ก่อนจะเริ่มกันต่อ หลิงหลิงก็มาอมให้ผมก่อน เธอรีบร้อนมาก ทั้งดูดทั้งรูดจนของผมมันแข็งแทบปริจนผมต้องบอกให้หลิงหลิงหยุด เธอรีบเอาครีมมาชโลมเอ็นผมและรูก้นเธอก่อนจะรีบนอนคว่ำแล้วถ่างขาออกรอ

ผมเข้าไปทาบแล้วค่อยๆ เอาเอ็นมุดรูก้นเล็กๆ ของหลิงหลิงอีกครั้ง เธอพยายามแอ่นก้นเกร็งรับ เอ็นผมมันก็ค่อยๆ มุดเข้าไปได้เพราะสารหล่อลื่นที่อยู่บนเอ็นผมและรูก้นของหลิงหลิง แต่ถึงจะแทงเข้าไปได้ไม่ยากแต่ผมก็รู้สึกได้ว่ารูก้นของหลิงเหมือนฉีกออกทุกครั้งที่ผมดันเอ็นเข้าไปได้ลึกขึ้นทุกครั้งทุกครั้ง

"อื้ยยยย โอ้ยยยย อี้ยยยยย อือออออออ ซี๊ดดดดด อู้ยยยยยยยย" หลิงหลิง

ผมดันเอ็นเข้าไปได้เกินครี่งลำก็เริ่มสาวช้าๆ ก่อน หลิงหลิงซูดปากเสียว ผมเอามือไปประสานของมือหลิงหลิงแล้วกำมือเธอเองก็กำมือแน่น ผมเริ่มซอยช้าๆ ก่อนเพราะมันแน่นมาก แต่พอซอยไปซักพักช่อทางมันก็เริ่มขยายรับจนผมดันเอ็นเข้าไปได้เกินครึ่งลำ

"โอ้ยยยย ซี๊ดดดด  อู้ยยยยยย โอ้ยยยยยย พี่บีขา โอ้ยยยยยย หลิงเสียววววว อู้ยยยยยยย เสียวค่ะพี่ โอ้ยยยยยยยยดีจัง อู้ยยยยยยยยย" หลิงหลิง

เสียงครางของหลิงหลิงยิ่งกระตุนให้อารมณ์ผมเตลิด ผมค่อยๆ เร่งจังหวะขึ้น หลิงหลิงเองก็เริ่มจะชอบด้วย จนผมดึงเอวเธอขึ้นมาเป็นท่าหมา เธอบอกให้ผมกระแทกให้มิดด้ามเลย ผมใส่เต็มที่จนก้นอวบของหลิงหลิงกระเพื่อมเป็นคลื่น เสียงดัง ตับ ตับ ตับ ฟังเสนาะหูหมากๆ

หลิงหลิงแอ่นก้นเอาหน้าซุกหมอนและล้วงมือมาเขี่ยเม็ดเสียวไปด้วย ผมอยากมีเอ็นสองอันจริงๆ จะได้เสียบทั้งรูหน้ารูหลังของหลิงหลิงไปพร้อมๆ กันซะเลย พักนึงผมก็จับหลิงหลิงนอนตะแคงแล้วแทงต่อมือข้างนึงก็จับขาหลิงหลิงยกขึ้น อีกมือก็ล้วงไปขย้ำหน้าอก

"โอ้ยยยย โอ้ยยยยย พี่บีขา โอ้ยยยย ซี๊ดดดดด โอ้ยยยย อู้ยยยยย พี่ พี่ โอ้ยยยย อู้ยยยย หลิงจะแตก โอ้ยยยย โอ้ยยย" หลิงหลิง

ผมจับหลิงหลิงมานอนหง่ายบนตัวผม ผมจับเอวเธอยกไว้แล้วเด้งเอวกระแทกรูกันรัว หลิงเอามือดันเตียงไว้ไม่ให้ร่างเธอลงมาทับตัวผม ผมซอยยิกจนหลิงหลิงร้องเสียงหลงแล้วเธอก็เกร็งไปทั้งตัวร้องกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

"โอ๊ะ โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อู้ยยยยยยยยยยยยยยย โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ซูดดดดดดดดดดดดดดดด อู้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย" หลิงหลิง

ผมเร่งซอยต่อไปสิบกว่าทีก็แตกใส่ก้นหลิงหลิงทำเอาเธอต้องร้องกรี๊ดดดด อีกรอบหลิงหลิงหมดแรงนอนลงมาทับตัวผม ผมกอดเธอไว้และลูบไล้หน้าอกเธอเล่นเบาๆ หลิงหลิงบอกผมว่าเสียวมากๆ แต่มีเจ็บด้วยเพราะของผมมันใหญ่ทำให้รูก้นเธอฉีก เรานอนคลอเคลียกันพักนึงก็เริ่มยกสาม

แน่นอนครับว่ามียกสี่ยกหน้า หลิงหลิงแทบไม่ปล่อยให้ผมได้นอนเลย ผมแทบหน้าแทงหลังจนจำไม่ได้ว่าเสร็จรูไหนไปกี่ครั้ง พอเข้าผมแทบลุกไม่ขึ้น แต่หลิงหลิง กลับตื่นมาแต่งตัวใส่ชุดแอร์ ผมลุกขึ้นนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินมากอดหลิงๆ ที่นั่งแต่งหน้าอยู่ที่หน้ากระจก

จบตอนที่ 11
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ryg123456

หายไปนาน คิดถึงแอร์สาวที่ยกย่องคนเก่ง
เจอลีลาพี่บีถึงกับหลงเลยนะ
แบบนี้ท่าทางแอร์สาวน่าจะเจ้าชู้น่าดูเลย

toshihiko

ติดตามเรื่องนี้มานานมาก  แอร์คนนี้จะเป็นไงต่อ

1234non

คิดถึงเลยครับ

กว่าจะกลับไทย นายบีจะเสียน้ำไปเท่าไหร่เนี่ย

peddo

ดีใจมากครับที่เปิดมาเจอกระทู้นี้ รีเฟรชรอมาเป็นสัปดาห์แล้ว ชอบมากเพราะพระเอกมีครบเครื่อง บุ๋นบู๊ แทบจะเป็นไอดอลในวัยฉกรรจ์​ของใครหลายคนเลย ขอบคุณ​มาก​ครับ​ที่นำมาแบ่งปัน
ชายหน้าโหดนี่เป็นใครกันนะ ถ้าจะให้เดา คิดว่าต้องมีบางอย่างเกี่ยวกับอาเผิง
ตอนนี้พี่บีดวงตกนะครับ ปกติตอนนึงต้องได้สองคน 555

sunnies

ให้ไปทำงานนายบีดันได้เมียเพิ่มมาอีกหนึ่ง

wjoe44

ติดตามมานานมากครับ ชอบมาครับอยากให้ทำ E- Book ทุกๆตอนขายครับ

usman1963

ลีลาร้อนแรงสุดๆไปเลย หลิงหลิง อย่างงี้คงบริการนายบีได้ดีแน่นอน

BlackWaltz BlackWaltz

ห ายไปนานมาก มาดิลสิ้นค้าไอทีที่ฮ่องกง ได้ควงแอร์สาว แถมยังไปประลองไฟท์คลับใต้ดินอีก แล้วก้คาอยู่ตรงนั้น เหตุการณ์จากนี้จะเป็นยังไงต่อไปเน้อ ส่วนแนนมีแผนจะทำอะไรกันแน่น่าาาาาา     

potaeds

แอร์​หลิงหลิงจัดซะเต็มอิ่มเลย

rruaay

หายไปนานเลยครับ แต่จัดหลิงหลิงซะคุ้มเลย

1819

นายบี แผลงฤทธ์ให้น้องแอร์โอสแล้ว จะติดใจรับเป็นเมียอีกไหมนี่
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kom505

อยากเห็น นายบีได้วิชาใหม่ ::YarKK:: ::YarKK:: ::YarKK::

Kingmar

อยากรู้วิชาใหม่คืออะไร 

navy868

ได้สาวมาอีกคนแถมได้วิชาใหม่แต่ว่ามันคือวิชาอะไรละ?... ::Thinking::
ชายปริศนาเป็นใครน่าจะฝีมือร้ายกาจไม่เบา... ::Horror::