ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somchat

จบได้สวยงามมาก และยังทิ้งปมให้สามารถต่อเรื่องได้อีกหลายทางมาก  เป็นความยอดเยี่ยมของผู้เขียนครับ

gift123

สนุกๆมากๆครับ อยากให้แต่งภาค 2ได้เลย 555

cobra888

เพิ่งวาร์ปไปเยี่ยมท่านเกล้ากำเนิดในโลกอดีตที่สาวกันครบครัน
  เยี่ยมมากครับ รอคอยภาคสองอยู่ครับ ::Orz::

2000HP

ใช่ครับ ดีแล้วที่ไม่ให้พี่ฟางโดนntr ทำใจไม่ได้ครับ แต่ไปntrเขานี่พอได้

ขอบคุณที่แต่งให้อ่านกันครับ

sthanya

ดีใจด้วยนะได้อยู่กันพร้อมหน้าพร้อมตา มีความสุขนะดีแล้ว

tumkgb

P0A0Y0

จบสวยดีมากกกกก..ขอบคุณครับที่แต่งเรื่องสนุกๆมาให้อ่านกัน
::Thankyou:: ::Thankyou::

zaaar65

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องดีๆๆ แบบนี้

isukjai5

น้องพลอยก็มาแล้วปล่อยให้พี่เจนเขามีความสุขเถอะนะครับ จะรอติดตามจอมคนโลกใหม่ภาค 2 ครับ ภาคแรกอ่านไปแล้วสามรอบได้ครับ

laokalasin

ขอบคุณสำหรับ 13 ตอนที่สุดยอดตลอด 1 เดือนครับ

kamikazeatk

whitedevil09

จบสวยครับ  ดีเลย ชอบแบบแฮปปี้ เสียดายแต่เจนครับ จริงๆ ก็อยากให้ได้รับความสุขด้วย หวังว่าจะมีภาคสองครับ

sixdevil7

อิจจาทิมสุดๆฮาเร็มน้อยเลยแบบนี้... ขอบใจมากครับ

watanabe

จบแบบฟินกระจายสไตล์ฮาเร็ม อิจฉาตาทิมสุดๆ ::Shy::
อ่านจนจบอมยิ้มไปด้วยเลยครับ เหมือนอ่านนิยายแนวรักใคร่เรื่องนึงเลย

nightmare