ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nishizawa Mizuki]Akarui Kazoku Seikatsu ครอบครัวมั่วเซ็กซ์ ตอนที่ 1-2 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 08, 2020, 07:58:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingkong Keang

สนิทสนมกันเร็วจริงๆพี่สาวใจดีด้วย
คุณแม่แอบฟังแบบนี้ตอนหน้าเจอกะคุณแม่แน่นอน มาทำความรู้จักกะคุณแม่หน่อยหุหุหุ
คุณแม่สอนเองกับปากกับมือเลย เดือดจริงๆ

gfthebc

น่า​จะ​ได้​เป็น​ครอบครัว​สุขสันต์​ตาม​ชื่อ​เรื่อง​นะครับ​ เดี๋ยว​แม่​เลี้ยง​น่า​จะ​หา​โอกาส​เจอ​กับ​ลูก​เลี้ยง​บ้าง​แล้ว​ละ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ได้​ติวเตอร์​ดี​ขนาด​นี้​ ต้อง​เก่ง​ขึ้น​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ เดี๋ยว​ต้อง​มี​ติวเตอร์​มา​ตาม​ผล​การ​สอน​แน่ๆ​เลย​ครับ​ ระหว่าง​ลูก​เลี้ยง​กับ​ลูก​สาว​

joulez

พี่สายเปิด ลุยก่อน เล่ามาเป็นชอต เด็กมันจะทนได้เหรอ,,อ่านเพิ่มจากเมื่อวานครับ

โห หายไปหลายหน้าเลย ตอนเดียวจัดไปสอง ตอนหน้าแทงแม่แน่

kit Nana

พี่สาวเปิดด้วยแตกใน  แม่คงตามมาเก็บที่เหลือ
ตัวพ่อคงต้องรีบปั๊มเงินไว้เลี้ยงหลาน
สวรรค์ของลูกชาย เสียบไว้นานๆบ่อยๆๆทั้งแม่ลูกกกกก

แม่ก็ต้องมาสอนลูกชายให้จัดลูกสาวได้อย่างสุขสมหวัง
นี่ซิแม่ที่รักลูกมากกกก รักจนน่าจะได้ลูกหรือหลาน...

jarabaman

ตอนที่แล้วอ่านไปแล้ว แต่อ่านใหม่ได้ยังไงก็ติดตาม รอบนี้ได้อ่านเต็มๆ ขอบคุณมากนะครับ

โอ้ว ที่เพิ่มมานี่ทำเป็นอีกตอนได้เลยนะครับเนี่ย แม่ก็พูดตรงเกิ๊น 555

drof666

มาแนวแม่เลี้ยงกับพี่สาวนี่ก็หวานคาซามะสิครับเก็บยกตี้
Edit.เดี๋ยวได้มีสวิงกันแน่ทั้งพ่อแม่ลูกสองคู่พอดี

my-boobs

รอดูตอนต่อไปของคุณแม่เลยว่าจะเป็นไงบ้าง ดูท่าแม่นี่จะเป็นสายโหดตัวจริง

poloxz

โชคดีของไอ้หนุ่มจริงๆ
แต่แม่มาเก็บข้อมูลแล้ว ไม่น่ารอด

อาจมาแนว sm ได้เลยนะเนี้ยย

และแล้วก็ถึงเวลาไม่นึกว่าตอนสองก็ได้กับแม่แย้ว

siwapeeza

อ่าววว มาแบบนี้ นึกว่าน้องจะหลอกล่อจัดการแต่ดันเป็นพี่ซะได้นี่ คสต่อไป แม่แน่ๆ

น่านไงงง ได้แม่คนต่อไปจริงๆ 555 สุดท้ายได้ 3p แน่ๆ

ipor

ตอนเก่าเเม่เดินมาได้ยินพอดี และตอนพ่อถามก็แสดงสีหน้าแปลกๆ ผมยังติดเลยว่าแม่แอบหวังอะไรหรือเปล่า

นั่นไง....แม่แแอบหวังอยู่จริงๆด้วย ตอน 2 ใส่ปากไป 1 น้ำ ตอน 3 จะได้เสียบแม่ไหม หวังว่าพี่สาวกะพ่อคงไม่กลับมาก่อนนะ

p_hart

::Glad:: เจอพี่สาวน่ารักมาสอนเสียว น้องชายต้องติดใจแน่นอน แล้วคุณแม่สุดสาวจะได้ลองกับลูกเลี้ยงอย่างไรต่อไป

เจอคุณแม่สอนลีลาเสียว สอนให้มีความอึดในการเอาสาว สุดยอครับผม แม่เลี้ยงสอนเสียว

eiaws

พระเอกชอบแม่เลี้ยง ส่วนพี่สาวชอบพระเอก ไปๆมาๆแม่เลี้ยงรู้ว่าลูกสาวกับพระเอกมีอะไรกัน เลยมะรุมมะตุ้ม

แท่เลี้ยงมายั่วเองเฉย นี่คิดว่าพระเอกจะไปทำอะไรก่อนซะอีก

abcbanana555

ดูแล้วคนแรกที่คุณพี่ คนต่อไปคือคุณแม่แน่นอน ฟันธงเลยค่ะ

นั่นไงคุณแม่โดนแล้วหรือลูกโดนแม่เอา55555 ลูกคงจะติดใจคุณแม่มากกว่าแน่ๆด้วยประสบการ์ณที่แม่มี

chokolate

น้องน่าจะชอบคุณแม่ แต่ได้พี่สาวก่อน ต่อไปใครจะมาแจมก่อนละทีนี่  ส่วนแม่น่าจะรู้แล้วแน่เลย

นึกแล้วว่าคุณแม่รู้แล้วแน่ คุณแม่ชอบลูกชายอยู่แล้วด้วย เข้าทางเลย ได้คุณแม่ต่อจากพี่สาวเลย

vigo

จะเป็นพี่ที่สอนน้องหรือน้องนะที่จะสอนพี่
นึกว่สเป็นพี่น้องกันจริิงๆที่แท้ลูกติดทั้งสองคน