ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nishizawa Mizuki]Akarui Kazoku Seikatsu ครอบครัวมั่วเซ็กซ์ ตอนที่ 1-2 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 08, 2020, 07:58:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

WE ARE HAPPY SEX FAMILY!!
ขอลงใหม่นะครับ เพราะครั้งที่แล้วลงไม่ครบตอน
เรื่องนี้ขี้เกียจคลีนSFX ขอทับไปเลยละกัน...
เรื่องนี้มีทั้งหมด 5 ตอนสั้นๆ จะลงวันละ 1-2ตอน...เชิญติดตาม...

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

ดูแล้ว คุณพี่ น่าจะชอบคุณน้อง อยู่แล้วด้วยเหมือนกัน
ส่วนคุณแม่(เลี้ยง) ขอแจม ทีหลัง ด้วย คน แหงๆ

edit : เหอ เหอ คุณน้อง เหมา หมด
ปล. คุณพ่อ ไม่ทำการบ้าน เหรอไงหว่า

::Oops::

Sujit.c

พี่สาวเริ่มก่อนเลย. เดี๋ยวต้องเป็นแม่. สุดท้าย พ่อมาแจม แน่เลย

Boran Mark

พี่สาวโครตเอ็กซ์เลย และเซ็กซ์มาก อิจฉาน้องเขาเลย แอบเห็นคุณแม่เหมือนมีใจ คงได้ฟาดทั้งสองคนแน่นอน
edit:ฮ้่นแน่.. คุณแม่เป็นฝ่ายรุกไล่เองเลย เป็นบุญของไอ้หนุ่มมัน แต่เอ.. พ่อไม่ทำการบ้านเลยหรือไง แม่ถึงหื่นได้ใจ

MooOon

เอาจริงๆเข้าใจพระเอกมันนะ คนเเม่ก็ดูให้อารมเเบบสาวดูคูลๆๆ

เเต่พี่สาวก็เด็ดไม่เเพ้กัน เอาจริงๆจะได้คนไหนก็ดีหมดเเหละ

เเต่จากที่ดู เดาว่าคนเเม่น่าจะร่วมด้วยในตอนต่อไปหรือป่าว เพราะ

เหมือนตอนนี้จะจบเเล้วนิ -*-

------------------------------------------------

อ้าวมีตอนต่อด้วย ขอบคุณครับ สรุป ทั้งพี่สาวเเละเเม่ชอบเเนวโชตสินะ

เอาจริงจริงๆเรามองในมุมนี้มันก็โอเคนะ เเต่ไม่อยากนึกถึง ผัวนางเลย

ถ้ารู้เรื่องเข้าที่เจ็บกว่านั้นคือ นางเปงคนเปิดก่อนด้วยไม่ได้โดนฝืนใจนี่สิ -*-

mspeed

สนิทแนบแน่นท้องชนกันไปแล้ว ทำไงดีครับคุณแม่
โหแม่มาต่อเลยแบบนี้ สลับรางยังไงดีล่ะครับ

cookiewithjam

ชอบคนผู้สาวมากครับ อยากติดตามต่อ

เหมือนแข่งกันว่าใครเด็ดกว่ากันเลยครับ 55555

yopern

เดี๋ยวพี่น้องก็จะสนิทสนมกันอย่างรวดเร็วกว่าเดิม

edit ด้วยรอยยิ้มแบบนั้น ดูๆไปเหมือนสองพ่อ ลูก คู่นี้เป็นของเล่นของ แม่ ลูก นะครับ

jaeb007

::YehYeh::ดี

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

maruko069

พี่เปิดแล้ว ต้องมีแม่ตามมาแน่ๆเลย

edit : แม่ซ้ำดาบ2 ตัวแห้งแน่ๆ 555

dzine

คาสึมะคุง นายนี่ใกล้จะคล้ายกับเทพจอร์ดี้แล้วนะ หลังจากพี่สาว นายต้องฟาดแม่แน่ๆ  ::KO::

alaaum

พี่สาวสุดยอดไปเลยนะเนี่ย

Edit ต่อกะแม่ใหม่ในตอนเดียวกันเลยนะ

dragonlionc

bigboy001

::Thinking::  ดูแล้วเหมือนพ่อจะไม่ค่อยทำการบ้านอะ แม่กับพี่สาวก็อยากโดนหำใหญ่ๆ อัดรู เพราะคันหนักมาก ผลสุดท้ายมาลงกับน้องชายนี่แหละ ดีนะยังหนุ่มแน่นงานนี้คงซอยกันเพลินยาวๆไปแน่นอน...

EDIT งานนี้ต้องหายาช่วยแล้วละไอ้หนุ่มเอ๋ย พี่สาวก็สวยหอยหนึบหนับ แล้วยังต้องมาซอยแม่สาวใหญ่เข้าให้อีก โหวบอกตรงๆอิจฉาสุดๆเลย

ddcc

ก็ว่าอยู่ว่าเคยตอบไปแล้ว ที่แท้ลงใหม่ ว่าแต่หน้าไหนกันนะที่ลงเพิ่มมา แล้วตอนที่แล้วผมตอบไปว่าไงเนี่ย555555 แงงงงงงง เอาเป็นว่าคุณแม่น่าจะแอบฟังก็รู้เลยว่าลูกๆทำอะไรกัน แต่เอาจริงทำไมพระเอกมันชอบคุณแม่หว่า พี่สาวออกจะเด็ดขนาดนี้
ผใรู้สึกว่ามันแบ่งตอนแปลกๆแหะ ตัดจบแบบคราวที่แล้วผมว่าก็เหมาะแล้วนะ  ::Dizzy::