ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nishizawa Mizuki]Akarui Kazoku Seikatsu ครอบครัวมั่วเซ็กซ์ ตอนที่ 3-4 By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 08, 2020, 08:09:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

WE ARE HAPPY SEX FAMILY!!
ตอนที่แล้วลงไม่ครบ อ่านต่อกันเลย

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เหตุการณ์จะเป็นอย่างไรต่อไป???

1-5

6-10

11-15

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เหตุการณ์จะเป็นอย่างไรต่อไป???

พรุ่งนี้ค่อยลงตอนจบ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

เปิดเข้ามา แบบนี้ มีแว่ว ว่า จะเข้าร่วม แจม ด้วย แหงๆ 3P แล้ว รีดน้ำคุณน้องจนหมด ไปเลย

edit : อ้าวผิดคาด นึกว่าจะมาแจมด้วย ซะอีก
คิดว่า ตอนจบ ไม่ใช่ว่า คุณพี่ จะแอบลักหลับ คุณน้อง หรอกนะ

::Oops::

kazu36

เห็นมะ ท้ายตอน 1 ท่าแม่มีพิรุด
เดาก่อนอ่านว่า ตอนนี้จะจบแบบ แม่ลูกทะเลาะกัน ชิงดุ้นเด็ก
อ้าวไม่ใช่แฮะ กลายเป็นผู้ชมไป

Boran Mark

คุณแม่ลงทุนสอนให้ขนาดนี้ คุณลูกชายต้องเก่งขึ้นเยอะแน่
edit:รอบหน้าแม่คงชวนพี่สาวมาร่วมวงด้วย เฮอะ เฮอะ 

MooOon

อ่านมาจนจบ ฮาหน้าสุดท้ายตรงหน้าตาเเม่เเละลูกสาวมองกันนี่เเหละ

อารมเเบบ ลูกสาวคิดว่า โดนเเย่งกินอีกเเล้วหรอ คนเเม่ก็คิด ว่าจะเเอบกิน

อีกสักพักเเท้ๆ 555+ เอาจริงๆก็เเอบกลัวนะ ว่านอกจากพระเอกเเละผัวเเล้ว

พวกนางไปเอากับคนอื่นด้วยไหม

----------------------------------------------------------

อ่านไปอ่านมาเหมือนจะฮาเร็ม ทำไมเเอบคิดว่า คนเเม่นี่เเอบกินของ

ลูกสาวตลอด ว่าเเต่พี่สาวนี่ไม่เคยผ่าน ผู้ชายมาเลยหรอ จะว่าไปตอนเเรก

ที่ได้กับพระเอก ก็ไม่เหงมีเลือดเลยนิ หรือพี่สาวเคยผ่านใครมาเเล้ว?

mspeed

ความแตกแล้ว ต่อไปจะอดหรือได้พร้อมกันแม่ลูกเลยน้า
ว่าแต่พ่อล่ะครับ
แม่นี่ก็ทรมานใจพี่สาวให้นั่งดูแบบนี้ จะทนไหวเหรอ

cookiewithjam

อยากให้พ่อมาแจมด้วยเลยครับ เข้ากับชื่อเรื่องแท้ 555

ดีงามอีกเรื่องเลยครับงานนี้ รอดูตอนจบฮะ

yopern

ความแตกแบบนี้ก็ต้องลงโทษกันหน่อยล่ะซิ คือต้องทำให้สองสาวพอใจนั่นเอง

edit ตัวแม่นี่สุดยอดเลย โชว์ให้ลูกเห็นเลยว่า ผู้ช่ำชองเป็นอย่างไร

maruko069

มีแม่ พี่ น้อง แล้ว ไม่รู้จะมีพ่อมาเสริมด้วยไหม?

edit : ไม่มีพ่อมาแจมแหะ ยังแค่ 2 -1 หุหุ

dzine

เหมือนน้อนจังงานเข้า แต่เชื่อไหม ตอนจบ มันต้องแฮปปี้เอ็นดิ้งแบบแพคคู่แน่นอนน  ::Bloody::

dragonlionc

เดาง่ายๆ ก็ต้องได้หมดสิครับ คาดไม่ถึงตรงให้นั่งดูนี่แหละครับ

bigboy001

::Thinking::  คือดูยังไงแม่ลูกคู่นี้ก็ต้องการหำมาลงหอยอะนะ พ่อคงให้ไม่ได้แน่ ๆ มีแต่ลูกชายนี่แหละแก้ขัดไปก่อน เรื่องราวมันก็คงลงเอยด้วยการโดนแซนวิชจาก 2 สาวสุดสวยแม่ลูกสุดสวาทคู่นี้แหละหนา  เป็นผมนะยอมตายคาอกแน่นอน 555+ ::DookDig::

EDIT งานเข้าไอ้หนุ่มแน่ๆ พี่สาวจ้องจนแฉะแล้วแฉะอีก ไอ้หนุ่มต้องจัดหนักๆ สุด ๆ ไม่ง้าน โดนพี่ตีหัวแตกแน่ๆ ว่าไหม?

ddcc

เอ สรุปว่าจะตัดซีรีย์นี้เหลือ3พาร์ทหรอ เลยเป็น 1 พาร์ท ตอนกว่าๆ หรือว่าจะมีเรื่องอื่นแถมจนครบ 5ตอน ตัวละครใหม่!! ก็ว่าไปนั่น5555
ผมว่าจบที่ 3P มันต้อง 3P!!! คิดไงผมก็ว่าพี่สาวเด็ดกว่า 55555555
อ่อ 3P ปกติมันอยู่ตอนจบสินะ ผมนี่ก็รีบจริง ::Sobad::

gfthebc

คิดว่า​พี่​สาว​น่า​จะ​มา​แจม​ด้วย​มั้ง​ครับ​ และ​ก็​คุณ​แม่​ก็​จะ​เป็น​ติวเตอร์​ ติว​ให้​ทั้ง​คู่​เลย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ พี่​สาว​ได้​รับ​การ​ติว​แล้ว​ด้วย​การ​ดู​อย่าง​ใกล้​ชิด​ติด​จอ​ เดี๋ยว​ต่อไป​เป็น​ภาค​ปฏิบัติ​แล้ว​สิ​นะครับ​