ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง ตอนที่ 10 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 28, 2020, 11:32:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

มิ้นต์โดนพีดาวดุใหญ่เลยน่าจะโดนปรับทัศนคติกันใหม่..ส่วนแก้มนิน่ารักมียัวโทนตลอดแถมนายโทนมีบอกขอก่อนอีก

ka55anova

097898117

::YehYeh:: ไรท์ ทำผมติดง้อมแง้ม เลย 55 5 นาทีนี้ถ้าไม่เกรงใจสองสาวทำไปเถอะ

rotisaimai

ผมว่างานนี้น่าจะต้องมีคนมาขัดกลางลำนะครับ เพราะสองสาวเข้าไปเครียล์ในห้องน่าจะไม่นาน
แต่ลุ้นว่าคืนนี้จะมีแมทช์ 3-1 มั้ย
...
ต้องทำใจครับว่าดาวเค้าต้องทำงาน และเป็นหน้าที่เค้าที่ต้องให้ความสุขกับคนในร้าน
ถึงแม้เค้าจะให้ความสุขกับคนอื่นในเวลางาน แต่มีแค่เราที่เค้าให้ความสุขนอกเวลางานนนะครับ
อย่างที่พี่จิ๋วบอกไว้เลย ว่าจะทำใจได้มั้ยถ้าเห็นหญิงที่เราชอบต้องไปโอบกอดกันคนอื่น
แต่อย่างงว่านะครับ รู้แต่แรกแบบนี้แล้วแต่ก็ยังทำใจยาก

munkza

ระวังสาวดาวสาวมิ้นต์ออกมาขัดจังหวะนะ ว่าแต่อาบน้ำก่อนไหมคุณโทน เปรี้ยวเชียว

veget

อ่านจบแล้ว ผมว่าทำใจครับ ถ้าทำใจรับได้ก็สานต่อ ถ้ารับไม่ได้ก็แยกทาง มองในมุมของพวกเธอก็น่าเห็นใจครับ ชีวิตบางครั้งก็เลือกอะไรไม่ได้มากหรอกครับ อีกอย่างพวกเธอก็ไม่เคยหลอกอะไรคุณโทนเลย