ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง ตอนที่ 10 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 28, 2020, 11:32:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ka55anova

ผมเองก็มีประสบการณ์กับสาวคาราโอเกะเหมือนกัน สาว สวย แต่มีลูกติดทุกคนเลย เหมือนว่าถ้าไม่ได้เป็นเด็กใจแตกมาก่อน ก็มีปัญหาทางบ้าน พ่อเลี้ยงจะปล้ำบ้างไรบ้าง ทุกราย ผ่านมาหลายรายละครับ แรกๆก็ดีนะดูแลเราอย่างดี บางทีมีออกค่าห้องโรงแรมให้ด้วย แต่สุดท้ายทุกคนก็ยังต้องห่วงภาระลูกเต้าครอบครัว พอมีเสี่ยมาเสนอรับเลี้ยงก็ไปหาเสี่ยหมด ก็แยกย้ายกันไป...หาแบบท่านโทนนี่ยากมากครับ สาว สวย โสด ว่าแล้ว ไปเกะก่อน....555

hamnoy

ใช้หนี้ให้แก้มเลยพี่โทน แต่งงว่าห้องเล็กอีกสองคนไม่รู้ได้ไง

Mylove1234

peddo

เอิ่ม พี่โทนครับ อีกสองสาวยังอยู่ในห้องเลยนะครับ เดี๋ยวก็งานเข้าหรอกครับ ถ้าไม่ถูกรุมสาม ก็อาจจะถูกถอนยวงชวดหมด
อย่าลืมถุงด้วยนะครับ ไม่งั้นมินต์งอนไม่เลิกแน่
ขอบคุณ​ครับ​

yaguza

peddo

อ่านจบแล้วเหมือนจะถอดใจ แต่ดูยังไงๆก็ยังไม่น่าจะจบ หนี้ที่ค้างไว้สองทีก็ยังไม่ได้ชำระ​ อย่าเพิ่งจบครับ😂

mootest