ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

santosan

::JubuJubu::สงสัยมิ้นกับแกล้มจะทำที่ทนทำแซนวิชแน่นอนงานนี้พี่ปูมีเหนื่อยแน่

game14974

มาเม้นจั่วหัวก่อนอ่านครับ​ ตอนนี้น่าจะหน่วงมากแน่ๆเลย

ดาวทำแบบนี้เหมือนแทงกั๊กเลย​ แต่ผมชอบแก้มนะ​ แก้มดูจริงใจสุดแล้ว​ มิ๊นสายซึนก็น่ารักดีครับ

st23652

ตายพอดีกรดไหลย้อนนี้เป็นเเล้วอาการไม่ธรรมดานะเป็นเเล้วต้องพักเลย มาเจอเเบบนี้อีก

virussand

typhoon41

civil2

หน่วงจริง ทั้งสุข ทั้งทุกข์ที่รู้ว่ามันเป็นเกมส์

แต่ ณ จังหวะนี้ จัดไปเถอะครับ ถือซะว่า  FWB

rokjid

หลังจากทำแล้วเธอจะบอกว่าเห็นมั้ย ต้องการมีอะไรด้วยเฉยๆรึเปล่าหว่า อยากรู้ๆๆ หน่วงกว่าเดิมอีกว้อยย

bangsan

เอายังไงกะชีวิตดีนายโทนดันไปเข้าโหมดที่เข้าเล่นเกมส์กันแล้วดันหลงไปชอบเข้าอีก

เอ อี วาย

เอาจริงๆแล้วผมคิดว่ามันเป็นปมของดาวรึป่าวทำให้ไม่ไว้ใจผูชาย ต่างตนต่างมีปมไม่เชื่อใจกัน อารมณ์มันก็จะประมาณนี้แหละ แต่ดูจากอาการแล้ว ดาวเองก็ชอบพี่โทนอยู่นะ แล้วก็เรื่องแชทคุยกับเพื่อนมันก็เหมือนปกติทั่วๆไปนั่นแหละ ประมาณว่าไม่อยากเสียฟอร์มกับเพื่อน ผมคิดว่ามันน่าจะประมาณนี้นะ
ปล.1 เขียนเล่าเหตุการณ์ได้ดีมากพี่ อ่านได้แบบลื่นๆไม่มีสดุดเลย ปูเนื้อเรื่องได้สมบูรณ์แบบมาก ได้อารมณ์เหมือนกับนั่งดูหนังเรื่องนึงเลย
ปล.2 ผมชอบมิ้นที่สุดเลย ด้วยความที่นิสัยหยิ่งๆเข้าถึงยาก แต่ก็ยั่วอารมณ์ได้ดี สมกับฉายา เจ้าหญิงน้ำแข็ง ที่พี่ตั้งเลยครับ 
ปล.3 ผมเริ่มติดตามเรื่องแรกเลย แหละหลังจากนี้จะติดตามเรื่อยๆ ผมชอบสไตล์การเขียนการเรียงคำของพี่ ช่วงนี้กำลังไล่อ่าน ซีรีย์ ของพี่อยูครับ 
ปล.4 ตอนนี้ผมโคตรชอบพี่เลยยย FC ครับ 😂😂

I2ta3ta3

intanianoi

โทนกำลังจะกลายเป็นทาสกามของสาวสาวเหรอเนี่ย อิอิ

นอกนั้นยังมีสาวเหมียวให้ตามคอยลุ้นอีก
เปิดเรื่องใหม่อีกเรื่องเล้ยท่านโทน... ดักตีสาวออฟฟิศ.. ช๊อบชอบ

pssbr

สุดยอดจริงๆ กับดาวจะเคลียร์กันได้ไหม (พอได้อ่านต่อรู้ล่ะว่าเคลียร์ได้ พี่โทนใจอ่อนกับสาวๆ) กับสองสาวนี้อีกยังไม่ได้บอกว่ารู้เรื่องเกมส์แล้ว น่าปวดหัว