ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

parameter

หน่วงหนักมากๆ แต่ท่าทางจะมีแซนวิชแก้หน่วง

เสียใจนึกว่าได้กินแซนวิช ดันได้กินมาม่าซองเขียว

supertor

Pikajoo

นอกเรื่องนิดนึงครับ ตอนนี้คุณโทนหายจากโรคกลดไหลย้อนรึยังครับ โรคนี้ความเครียดจากงานก็มีส่วนที่ทำให้เป็นเรื้อรังได้ แล้วจะก่อให้เกิดเซลล์มะเร็งตามมา
ว่าแต่จะได้ลงหม้อสุกี้มั้ยเนี่ย อยู่พร้อมกันสองคนเลย

..........

ตอนนี้ก็ต้องดูแลร่างกายตัวเองดีๆครับ

ตอนนี้อาจจะกินข้าวผิดเวลาได้บ้างแล้ว

แต่ถ้าท้องว่างก็ต้องงดทุกอย่างเกี่ยวกับคาเฟอีนครับ น้ำอัดลม ชาเขียวแบบขวด กาแฟ

เพราะคาเฟอีนมันจะไม่ค่อยดีต่อกระเพาะครับ

#นายโทน

.....

Pong Tee

meendavid

keatmano

จริงใจ? แต่ปัญหาฝ่ายหญิงคงทำให้ต้องเจ็บทั้งสองฝ่ายแน่ๆ

ดาวคงอยากประสานรอยร้าว แต่จะไปได้แค่ไหนเพราะมันแตกไปแล้ว ไม่ใช่แค่ร้าว

dwarf

ขอบคุณครับ... ชักอยากรู้แล้วครับว่า​ ทั้งแก้ม​ และมิ้นท์  จะเดินเกมอย่างไร​ เพื่ออะไร