ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง - ตอนที่ 15 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 13, 2020, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantom31582

จะเอาไงกันแน่ครับคุณโทน จะตามเกมพวกสาวๆสินะ ผมเดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลย ตกลงพวกเธอเล่นเกมทั้ง3คน หรือมีแค่ดาวคนเดียวกันแน่ ผมว่ามิ้นอะชอบจริงๆ เดาจากตอนแรกๆเลย

1819

จากต้อนที่แล้ว ต้อนที่เทพโทน ฟิวล์ขาด อัดพม่าล่วง แล้ว  มาทราบว่า มินต์ร้องไห้ เลย ทำให้ คิดได้ว่า มินต์น่าจะมีใจให้โทนจริงๆ คงไม่เล่นเกมส์แบบ แม่เสือดาว   ผู้หญิง ที่ไม่มีใจให้เขาคงร้องไห้ ให้ผู้ชายคนหนึ่ง ที่ไม่รู้สึกยาก นะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

waralek

ไม่ว่ายังไงก็ต้องให้ดาวเป็นอันดับ 1 นะ ได้ช่วยดูแลน้องๆที่เหลือ พี่โทนเอ้ย ไม่ตายวันนี้จะตายวันไหนละ 

joek cup

เล่นตัวจริงๆเลยโทน...มีสาวมาให้ฟันตั้ง3คน...ไหนจะน้องหมวยน้องเหมียวอีก.. ::Yes!::

MAC

NNGGOO

ไม่ได้อาบน้ำคนเดียวแน่นอน  หลังจากอาบแล้ว คงไม่ได้นอนสบายๆ  เหนื่อยแน่ท่านโทน

จะโดนโทรหลอกหรือเปล่า  หลอกกลับบ้านให้โดนเชือดซ้ำ

newblogspot

ขอเม้นก่อนอ่าน 
อีกเรื่องที่ผมว่า หลายคนสงสัย ซึ่งผมก็สงสัยว่า
ปัจจุบัน โทนยังติดต่อกับทั้ง 3 สาวอยู่มั้ย
รบกวนชี้แจงด้วยครับ

แต่ในความเห็นส่วนตัวและประสบการณ์อันน้อยนิด เชื่อว่า ต่างคนต่างอยู่ ไม่น่าจะมีทางติดต่อกันแล้ว

Wiwek

ตกลงมันเป็นเกมของสาวๆ ใช่ไหมเนี่ย 
แต่ดูแก้มเหมือนจะชอบจริงๆนะ

neimuchan

จริงๆผมว่าควรจะ fade ออกมาดีกว่านะ ยิ่งอยู่ยิ่งเจ็บ -*-

มันยังไงๆอยู่นะ สภาพแต่ละคน อาการแต่ละคน ใครเสียเหลี่ยมใครแน่เนี่ย -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

puretank

อ้างจาก: newblogspot เมื่อ มิถุนายน 13, 2020, 01:36:55 หลังเที่ยง
ขอเม้นก่อนอ่าน
อีกเรื่องที่ผมว่า หลายคนสงสัย ซึ่งผมก็สงสัยว่า
ปัจจุบัน โทนยังติดต่อกับทั้ง 3 สาวอยู่มั้ย
รบกวนชี้แจงด้วยครับ

แต่ในความเห็นส่วนตัวและประสบการณ์อันน้อยนิด เชื่อว่า ต่างคนต่างอยู่ ไม่น่าจะมีทางติดต่อกันแล้ว

ผมกลัวจะเป็นแบบ ตอนจบเรื่อง สุดท้ายนี้ เรื่องวุ่นๆของผมกับสามสาวคาราโอเกะก็จบลง ผมขอตัวก่อนนะครับ 1 ใน 3 สาว ที่ปัจจุบันเปนภรรยาของผมนั้น เรียกผมเข้านอนแล้ว 555+