ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

865162

มินต์เป็นผู้หญิงที่เข้าใจยากนิดหน่อย แต่จริงใจอยู่บ้าง ขึ้นอยู่กับโทน อยากจะครอบครองหรือไม่ ดาวนี่อาจจะเริ่มรักโทนบ้างแล้ว

non5432112345

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ มินท์ นี่อารมณ์แปรปรวนมากเลยนะครับ บทจะง่ายก็ง่ายเลยนะ

wintowin

บรรยากาศ สภาพแวดล้อมเป็นใจ จะได้จัดหนัก หรือเปล่า ไม่รู้เลย เดายาก

เอ อี วาย

น้องมิ้นดูท่าจะจริงใจสุดแล้วนะ

**อ่านจบแล้วมาคอมเม้นเพิ่มเติ่ม**

ผมนึกว่าพี่จะจบแค่ภาค2 แต่มีต่อภาค3ด้วย .. ดีใจนะพี่ เอาเข้าจริงๆแล้วผมโคตรชอบงานเขียนพี่เลย อ่านเพลินมาก ไม่อยากให้จบแค่ภาค2 รึว่าภาค3 อยากให้มีต่อหลายๆภาคเลย ชอบงานเขียนแนวนี้มาก อ่านได้สบายๆไม่เร่งรีบ
ขอบคุณครับที่มีงานเขียนดีๆแบบนี้มาให้อ่าน

Asujimaster

งงั้นน งั้นยอมก็ได้แปลว่าจริงๆแล้วก็อยากนั่นแหละ อยากตั้งแต่แรกแล้วแต่เล่นตัวนิดหน่อย

boon66

vthehitman89

กับเจ๊เตยนี้ชักยังไงแล้วนะหรือจะเปลี่ยนเลสเป็นเธอ แต่ตอนนี้น้องมิ้นต์ทางสะดวกแล้ว