ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Komsan Tanunchai Olympus

งงเลยกับ 2 สาว มาอารมไหน นิสัยการพูดก็เปลี่ยนไปสลับกันซะงั้น หวังว่าคืนนี้2 สาวคงไม่ปล้ำโทนนะ 5555

ka55anova

จริงๆด้วย ผู้หญิงนี่เป็นสิ่งมีชีวิตที่โคตรเข้าใจยาก พออยากอยู้ใกล้ อยากเป็นเจ้าของ เสือกบอกให้เว้นช่องว่างทางสังคมบ้าง พอจะห่างจริงๆ คุณเธอก็ตามติดยิ่งกว่าปลิงอีก แบบนี้ตกลงจะให้ทำไงเนอะ
พออ่านจบ แล้วขอบอกได้คำเดียว นายโทนเอ๋ย บรรลัยแน่นอน

kennet

ยังหาเวลาเคลียร์ใจกันไม่ได้อีกหรอ จับเข่าคุยกันไปเลย จบเป็บจบ เจ็บเป็นเจ็บ

555 นายโทนความวัวยังไม่หาย ความควายเข้ามาแทรกอีก

Darkreader

deknarak2500

saranchai

คืออยากจะบอกว่าน่าตาพี่เตยในรูปแรกที่ผมสั้นๆน่ะ เหมือนลูกศิษย์ผมเลย ถึงในรูปจะเป็นคนเกาหลีแต่รูปหน้ารอยยิ้มนี่ใช่เลย ผมสั้นประบ่าด้วย มาเจอตอนแรกแทบตกใจนี่มันคล้ายลูกศิษย์เราจังว่ะ555 เอาไปให้มันดูนี่หัวเราะใหญ่เลยบอกว่าเหมือนแต่ในรูปขาวกว่าว่างั้นน เออแหะ

Edit คำว่าชิบหายแล้วเนี่ยเจอมาเหมือนกัน หันไปมองด้านหลังนี่รังสีมาคุลุกโชนจนต้องก้าวถอยหลังเลยเชียว555

••••

อดีตดาราญี่ปุ่นครับ
ชื่อ เอริกะ คาราตะ

หรือ อวตาร ฮิคาริครับ

#โทน