ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattapon Saithong

เป็นความสัมพันธ์ที่ยุ่งเหยิง สุขปนทุกข์จริงๆ ครับเนี่ย สาวเยอะ ความสัมพันธ์ไม่ชัดเจน

เป็นกำลังใจให้คุณโทนครับ

boyllsj1

พี่เตยเปิดโอกาสให้แบบนี้ น่าจะทำให้เลิกเป็นเลสไปเลย ดูแล้วมิ้นน่าจะมาให้จัดอีกแน่เลยคืนนี้

nongtle

yaguza

ตะวันแดง

พี่เตยนี่ยังไงนะ...
อยากลองผู้ชายไหม
แล้วสองสาว นี่ก็ยังไงกัน สงสัยเกมจบแต่เป็นการรีสตาร์ทอีกครั้งหรือเปล่านะ

mcgide

signo123

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เจ้เตยนี่ก็เจ้าเล่ห์นะ ให้ป๊ามาคุยกับโทนจนยอมเซ็นสัญญาเช่าห้องต่อได้ เพราะความเกรงใจแท้ แต่แสบมากขึ้นโดยให้ต่อสัญญาสองปี สงสัยว่างานนี้กะกินน้องโทนแน่ๆเลย ส่วนที่เจอน้องมิ้นต์กับน้องแก้ม น้องมิ้นต์คงจะดีใจมากเลยพูดมากผิดปกติ ส่วนน้องแก้มที่เงียบๆไม่ยอมพูดอะไรน่าจะรู้สึกผิดกับพี่โทนล่ะมั้ง.....อิอิ

mr.supply

เอาแล้ว ผมเดาว่าแก้มคงรู้แล้วแหละเรื่องที่เทพโทนต้องอยู่ในเกมส์ของสามสาวเลนรู้สึกผิดจะพูดอะไรก็ไม่กล้าเพราะเล่นกับความรู้สึกกันแบบนี้ ส่วนมิ้นจากทีแรกจากเล่นๆ คราวนี้อาจอยากลองดูแบบจริงจริงมั้งแม้จะรู้ว่าเทพโทนรู้ความจริงแล้วก็ตาม ปักหมุดรอตอนหน้าเลยครับความสัมพันธ์ลมพัดหวนกับพี่เตย และรอเคลียร์กับพี่หมิว ขอบคุณครับ

Danai Tee

alexzaa