ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hasebe souutsu] Rinjin Mama คุณแม่เพื่อนบ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 14, 2020, 11:11:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

สงสัยน่าจะเหยดลูกมานานละ จนลูกกลัวตายซะละมั้ง เลยย้ายหนีเลย 555

CoolNook Thangsakul

อ้าวๆ รู้ตัวนี้หวา งานนี้ลูกกลับมา ได้3P แง่มๆเลย

กินโทกิ

คุณแม่น่าจะsexพอสมควรน่านี้บวกกับไม่ได้มีอะไรกับใครนานหวยเลยลงข้างห้องสินะ

Hunfrid

สงสัยอยากจะเอาลูกชาย พอมีหนุ่มข้างบ้านอายุเท่าลูก เลยจัดสักหน่อย  ::WooWoo::

น่าจะเหงาเพราะเสียสามีไว แล้วก็ได้กับลูกแหละ เลยมาลงกับเด็กข้างบ้านแบบนี้
ปล.ถ้าว่างก็แวะมาแปลเรื่องผมบ้างนะท่าน

akine

::HeyHey:: แหม่มาแบบนี้ ปล้ำลูกชายมาแน่ๆ
: อืออ แบบนี้เราก็รีบกลับละนะ มาแทนหน้าทีชินจิ

9toulek

อ่านจากชื่อ นึกว่าจะแอบ ไม่ก็ปล้ำคุณแม่เพื่อนบ้าน แต่นี่แม่เมา เก็บกด ปล้ำเองเลย
มาในแนวสาวใหญ่อารมณ์เปลี่ยว

.........พอลูกชายไม่อยู่ เหมือนขาดคนเติมเต็ม เลยให้เด็กข้างนอกจัดการแทน แถมติดใจอีก หรือจะมีภาคต่อครับ 2:1
และในเรื่อง ผมชอบลายเส้น ผญ ดูวาดแล้วสมส่วนนะ เอว นม ดูแบบธรรมชาติดี

yugiboy

นั้นลูกคนข้างห้องนะครับ
คงรู้แหละหน้าแดงขนาดนั้นมีแฟนเป็นรุ่นลูก

skoda2012

เป็นกำลังใจให้แปลเรื่องพี่น้องตอนที่ 7 ครับผม เฉี้ยบบบ !! !! !!

P M . เนียนกริ้บเลยน้ะ ทำซึนเดเระ

ninepeeza281

เมาจนเห็นเป็นลูกตัวเองซะงั้น

สงสัยจะจำได้แล้วว่าไม่ใช่ลูก

MADAOO

อย่างคุณแม่นี่จะเรียกว่าtomboy ได้มั้ยนะ หรือจะแค่สาวที่ดูห้าวเฉยๆ(ฮา)
เอาจริงๆแค่ผมอ่านต้นเรื่องก็รู้สึกสีหน้าคุณแม่แกดูเหงาๆแล้วนะครับ ไว้จบจะมา
บอกเล่าความรู้สึกเพิ่มเติมอีกที
     ผมว่าคงมีความสัมพันธ์ต้องห้ามกับลูกแล้วแล้วแน่ๆ แต่เสียดายว่าเรื่องไม่มีเฉลยหรือกล่าวถึงไว้
พอเมา(?)ก็เลยนึกถึงลูกและจัดกับตัวเอกเราซะงั้น แต่อารมณ์เรื่องดูเหงาๆหม่นๆดีครับ

keatmano

เหงาแล้วให้ตอบแทนแบบนี้เลยเหรอ ... การเรียนที่พอไปได้ จะตกลงไหมเนี่ย ... สงสัยก็คงจบลงตรงที่ไม่ต้องเช่าห้องแล้ว ย้ายมาอยู่ด้วยกันเลย

อือม์ เลยไม่รู้ว่าแกล้งเมาหรือเมาจริง แต่สงสัยก็งอาศัยเจ้าหนุ่มข้างห้องแก้ขัดไปได้เรื่อยๆ

PAN DAB

ทำไมแม่คิดถึงลูกต้องจูบด้วยละ หรือว่าก่อนลูกจะไปก็จัดกันเป็นประจำ  ::Dizzy::
edit เรียบร้อยได้ตัวแทนลูกแล้ว วินๆทั้งคู่ ::GiveMe::

cking

เมา จนคิดถึงลูก แต่ลูกเยดกะแม่แล้วสินะ

ได้ลูกคนใหม่แระ ::DookDig:: ::DookDig::

apichat kaewsidoung

สงสัยเคยใช้บริการลูกชาย ลูกชายไปเรียนเลยเหงา

คงต้องเป็นชินจิต่อไปล่ะนะ อิอิ