ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Esuo] Boku to Ayako-sensei | Ayako-sensei and I อาจารย์ของผม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 22, 2020, 06:20:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

สงสัยมีสอนพิเศษกันทุกวันแน่ๆ

ผมยอมเป็นเซ็กทอยให้หวะ 55555

jarabaman

สาวแว่นนี่ร้ายใช่ย่อย ระวังเด็กมันหน้ามืดตามัวนะเอ้อ  555

หลังจากนั้นครึ่งเรื่องก็น้ำนองยันจบไปเลย 5555

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
งานนี้ เด็กน้อยโยนย่ำยีไปตลอดแน่นอนเลย แต่ๆๆๆระวังเด็กน้อยเอาคืนนะครู

แตกซะยับขนาดนั้น พี่แกนังอยากจะเอาไว้ใช้ช่วยตัวเองอีกเหรอ ข้อเสนอของเด็กน้อยนี่คือ..........รีบลบคลิปเลยนะ

cking

เห็นครูเงียบๆ งี้แรงทุกคน เอาจริงๆ สาวๆถ้าเครื่องติดล่ะแรงหมด

หื่นปายยยยยย จาน ::DookDig::

andycarton

แค่โดนแอบถ่ายรูปแต่คุณครูเอาคืนแรงมากๆให้อดกลั้นทั้งอาทิตย์สงสัยจริงๆว่าครูจะให้ปลดปล่อยในไหน ::Horror::Edit:สุดท้ายได้กลายเป็นเซ็กทอย ส่วนตัวของคุณครูไปเลยไอ้เด็กคนนี้โชคดีจริงๆ ::DookDig::

aVesta

ครูของขาดมานานสิน่ะ เจอกับลูกศิษย์โรคจิตจะเป็นยังไงกันน่ะ  ::HeyHey::

เอ๋!!! ผัวครูโคตรโง่อะ มีภรรยาลีลาโหดขนาดนี้ไม่เอาได้ไง เสร็จเซ็กทอยคุงไปสิ

BiBPY

คงได้กลายเป็นผัวใหม่ครูแล้วหละมั้งไอ้หนุ่มทรงกะลา

เป็นบทลงโทษที่ได้ประโยชน์ทั้งสองฝ่ายจริงๆเลยครับคุณครู

hippopov2

ถ้าครูจะหื่นขนาดนี้ไอ้เด็กนี่คงเสียดาย มัวแต่ไปแอบถ่ายรูปอยู่ตั้งนาน ให้ครูจับได้แต่แรกๆก็สบายตัวไปนานแล้ว ส่วนครูเหงาแหล่ะเลิกกะผัวด้วยงี้

สรุปยอมเป็นเซ็กทอยให้ครู นี่มันเด็กกตัญญูรู้คุณครูจิงๆ

jittipat

ครูต้องโดนเติมเต็มถังแน่ๆ

ล้นถังแล้วยังไม่พอ 555

biggiggog

ให้เด็กมันอั้นไว้ สงสัยครูจะชอบแบบชุดใหญ่

ที่แท้ครูก็เก็บกดนี่หว่า มาเจอเด็กแรงดีแบบนี้
มวยถูกคู่เลยหล่ะ งานนี้ยาวไป
ขอบคุณครับ

ืnamnan609

คุณครูต้องโดนของจิ้นเสกน้ำเข้าตัวแน่ๆๆๆๆๆ ::DookDig::

อยากเป็น sextoy ให้อาจารย์จังเลย ::Shy::

phatsa

เดี๋ยวเด็กมันทนไม่ไหวแล้ว ครูจะต้องร้องขอชีวิตแน่นอน

Edit: สรุปบ้านกามทั้งคู่ เลยเหมาะกันมาก

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มนี่ไม่รู้ว่าโชคดี หรือโชคร้ายกันแน่ 555 ไปกระตุ้นต่อมคุณครูเข้า งานนี้ต้องหาโอกาสพลิกเกมมาเป็นผู้คุมเกมซะแร่ะ  ต้องจัดเต็มให้สุดๆเลย ::YehYeh::

ว๊าว สุดท้ายก็ลงตัวกันเลยคู่นั้ ::Bloody::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอหนุ่มนี่ก็เข้ามาในช่วงที่ครูของกำลังขาดด้วยนะ  เองคงหนีครูไม่พ้นแล้วละไอหนู

ครูน้ำโครตเยอะ สงสัยเก็บมานาน