ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Esuo] Boku to Ayako-sensei | Ayako-sensei and I อาจารย์ของผม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 22, 2020, 06:20:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

faith

พลิกซะงั้น ไปๆมาๆโดนครูเล่นเลย อดทนอีกนิดได้แตกในครูแน่ๆ

ได้เยสครูเป็นเรื่องในฝันจริงๆ อยากได้สักครั้ง

dzine

มาแนวนี้ ตอนจบอาจจะได้เป็นแฟนครูก็ได้นะ แต่ถ้าจบในตอนเลย น่าจะกลายเป็นของเล่นแทน อิอิ ::Bloody::

mspeed

กลับกลายเป็นของเล่นคุณครูไปเสียแล้วอ่ะ
ตอนเด็กๆเราก็แอบชอบครูอยู่เหมือนกันนะ
มวยถูกคู่แล้วครับ เด็กๆมีแรงเยอะอยู่แล้วแหละ

todorov

นายไข่ย้อย

คิดว่าตอนจบคงได้แต่งกันชัว แฮปปี้เอนดิ้ง

เป็นอะไรที่มีความฟินดีจิงๆ
อิอิอิ

gfthebc

คิดว่า​หนุ่ม​น้อย​จะ​กลาย​มาเป็นที่รองรับ​อารมณ์​ของ​อาจารย์​สาว​นะครับ​ และก็​อาจจะ​สมใจ​หนุ่ม​น้อย​ก็​ได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สมหวัง​ทั้ง​สอง​ฝ่าย​เลย​นะครับ​ win​-win​ เลย​ น่าอิจฉา​หนุ่ม​น้อย​จริงๆ​เลย​ครับ​

niceanglev

ให้เก็บไว้ออกในหอยครูสิ คงชอบแบบน้ำเยอะๆ

edit กำแท้ ครูเก็บกดกว่านักเรียนอีก

patrict

น้ำเต็มหน้าครูแน่ อดมาขนาดนี้

สรุปได้กันยาวๆไป

nekki

ความจริงมันต้องเอารูปไปแล็กเมย์อาจาร์ยซิ อันนี้เอาให้อาจาร์ยมาแล็คเมย์ตัวเองได้อย่างไง

โอเคร สรุปศิลเสมอกันซินะคู่นี้

kamenraider

bunhelupu

เดี๋ยวทำโทษน้ำหมดตัวแน่

ทั้งวันแน่นอน

TZONE

เก็บได้ไงเป็นอาทิตย์ โดนแบบนี้ตายพอดี

Edit: มีของดีอยู่แล้ว คลิปลบทิ้งได้เลย

deaththekid1039

ชอบจริงๆคูรสายแว่นอยากถูกลงโทษแบบนีบ้างจัง

มันเอาเรียวแรงมาจากไหนเเตกยังกับท่อประปาเเตก