ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) แจ้ง Ep.13

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 26, 2020, 01:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kapi channel

ผมก็ติดตามนะคับ แต่ช่วยลดราคาลงหน่อยนะ เผื่อว่ายอดขายจะดีขึ้น เป็นกำลังใจนะคับ

puretank

อย่าหักโหมครับ มันจะแย่ทั้งระบบร่างกาย น็อคยาวๆ

tossapoln

whizper

สู้ๆคับ เป็นกำลังใจให้คับ

Thekopozza

ผมว่าลดราคาลงซักหน่อยก็ดี ยิ่งช่วงนี้เศรษฐกิจก็ไม่ค่อยจะดีด้วย เป็นกำลังใจให้ครับ

chanky2007

เป็นกำลังใจให้ท่าน G.A. ด้วยเช่นกันครับ

ราคาถูกหรือแพงอยู่ที่ผู้อ่านและความชอบครับ

ส่วนตัวคิดว่า ขายถูกลงหน่อย มีโอกาสเพิ่มจำนวนผู้อ่านใหม่ๆได้นะครับ เป็นการเพิ่มยอดในระยะยาว

เหมือนทำธุรกิจแหละครับ ถ้าตลาดกว้าง คนเยอะ แต่เข้าถึงงานเราน้อย ก็คงต้องจัดโปรโมชันบ้าง แบบลดราคาชั่วคราว แล้วปรับราคาหลังเขียนจบ อะไรแบบนั้นครับ

สู้ๆครับ ท่าน
ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ท่านมีภาระอีกเยอะ ต้องดูแลตัวเองดีๆนะครับ เพื่อผลในระยะยาวด้วยครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Angel_p

เนื้อเรื่องดีน่าติดตามมาก คอยเป็นกำลังใจให้เสมอๆ นะครับ

Thanee_samsung

สู้ๆครับพี่ อยากอุดหนุน ผลงานพี่จังคับ

Montakan

::HeyHey::รักษาสุขภาพนะครับติดตามผลงานอยู่

swss2511

พักเอาแรงไว้สู้ต่อไปครับ

devilzoa

ไม่ไหวก็พักผ่อนก่อนครับ ดูแลสุขภาพด้วย

myidol

นักประพันธ์ก็อยากมีรายได้ ปลิงอย่างผมก็อยากอ่านฟรี มาครึ่งทางก็พอครับท่าน ที่เหลือใครอยากเสพต่อก็ขอให้อุดหนุนท่านนักประพันธ์
สมัยก่อนนักประพันธ์ในเน็ตคือพวกใจรัก เสพคอมเม้นเป็นอาหาร แค่เม้นให้กำลังใจก็มีแรงเขียน ท่านเดินไม่ทันเงาแต่งเป็นร้อยๆตอน ไม่ได้ตังค์ซักบาท
แต่ปัจจุบัน เศรษฐกิจแย่ เราต้องเข้าใจมุมมองท่านนักประพันธ์ด้วยนะครับ ขอท่านจงบอกกล่าวมาแบบนี้แหละครับ ท่านใดต้องการช่วยเหลือ ไปต่อที่เวปตามท่านนักประพันธ์ว่าเลยครับ

ท่านนักประพันธ์ครับ ขออนุญาติแนะนำนะครับ ในมุมคนอ่านเนี่ย คนที่จะยอมจ่าย มันน่าจะมีสองพวก คือ แฟนคลับ และ เงี่ยน
ท่านลองปรับเนื้อเรื่อง ช่วงที่ลงฟรีท่านบิ้วท์ให้หนักๆ ไม่ก็หลุดเสียวๆแต่ไม่สุด นางเอกไม่สุดอะไรแบบนี้ ยั่วให้คนอ่านบทต่อไป
ผมว่าน่าจะได้คนยอมจ่ายเพิ่มขึ้นแน่ๆ
แล้วในตอนที่จัดเต็ม เนื้อเรื่องก็ให้ละเมียดละไม ให้คนเสียตังค์อ่านแล้วรู้สึกชัดๆว่า สมแล้วที่จ่ายเงินเพื่อชักว่าว

ผมเป็นแฟนคลับท่านนึง สมัยก่อนนะครับ พอท่านนั้นเข้า ebook ผมก็ตามซื้อ แต่
ยิ่งเล่มหลังๆ ตอนหลังๆ จินตนาการความปราณีต มันถดถอย แปลกดีครับ ตอนไม่ได้ตังค์ท่านนั้นแต่งดีมาก
ยิ่งช่วงเล่มแรกที่อ่านฟรีกันโครมๆในเน็ต สุดยอดจริงๆ ความคิดสดใหม่ เล่มสองก็ยังพีค พอเริ่มเก็บเงิน ผมก็ตามซื้อ
เล่มสี่ เล่มห้า เริ่มง่อยละครับ หมดมุก จนสุดท้าย ผมก็อ่านเอาแค่เท่าที่ท่านนั้นเปิดให้อ่านฟรี
คือของผมเนี่ย ไม่ได้ติดว่าบทมันเสียว แต่ชอบตรงที่บทสนุก

คนเรานะครับท่านนักประพันธ์ พออ่านไปเรื่อยๆมันจะชาชินกับมุกเดิมๆ ถ้าบทเสียวหรือสถานการณ์พาเสียวมันเดิมๆเนี่ย แฟนคลับจะค่อยๆหดหาย
ขาประจำไม่ได้แปลว่าชอบอะไรก็ได้ที่นักประพันธ์ท่านนั้นแต่ง หรือชอบแนวการบิ้วท์แบบเดิมๆ
แต่ขาประจำหมายถึงว่า ชอบแนวทางหรือชอบการเลือกใช้คำในการสนทนา การบรรยาย ของท่านนักประพันธ์ครับ
นักประพันธ์แต่ละท่านมีลายเซนต์ในการเลือกใช้คำ แต่การเดินเรื่องหากจำเจ มันจะไม่สามารถรักษาความรู้สึกอยากเสียตังค์เพื่ออ่านได้ครับ

สมัยละอ่อนผมไม่สามารถเสพงานปวดตับ
จนทุกวันนี้ ถ้าไม่ใช่งานปวดตับ แอบมีชู้ ไม่มีอารมณ์อ่านเลยครับ 55555
งานเรื่องเสียวเป็นสารเสพติด หากเนื่องเรื่อง การบิ้วท์มาแบบเดิม ซักพักนึงคนอ่านจะค่อยๆเคยชิน แล้วก็จะไม่ตื่นเต้นกับบทที่นักประพันธ์อุตสาคิดหัวแทบแตก

ขอบคุณท่านมากครับที่มาแบ่งปันความเสียว เอาแต่พอดีครับท่าน จะได้มีรายได้บ้าง ทุกคนในที่นี้เข้าใจดีครับ

Benz4152

eakachaiiiii

สนุกมากครับ แต่เรทราคาสูงไปนิดนึง พอสูสีได้อยู่

เจริญ รุ่งเรือง

เป็นกำลังใจให้นะครับ
หายป่วยไวๆนะครับ
ส่วนเรื่องนิยาย จะพยายามอุดหนุนครับ
ขอบคุณในผลงานดีๆครับ