ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robertrobin

น้องแก้มเล่นใหญ่เลยนะครับ มีงอแงใส่คุณโทนด้วย แบบนี้คุณโทนจะง้อไหวไหมละครับ ส่วนน้องมินต์หลับอยู่ ถ้าเกิดรู้เข้าได้มีงอนคุณโทนอีกแน่ๆ ใช้ชีวิตเหนื่อยดีนะครับ55555 สับรางดีๆละครับ

counellol2

เหมือน แก้มกับมิ้น คิดจะคบกับไรท์ทั้งคู่เลย ยังมีดาวอีก เรื่องนี้จะจบแบบไหนน้าา

Edit ส่วนตัวผมชอบอารมที่ผญ รุ้สึกผิดแระมาง้อ มาตามใส่ใจเรา นะครับ^^

yoyoman

เอาแล้วๆๆๆๆ น้องแก้มนี่สมกับฉายาตัวเปิดจริงๆ เปิดพี่โทนก่อนตลอดเลย

zeromaster

kookai

ผมว่าต้องรีบเคลียร์ใจกับสามสาวได้แล้วนะครับ ไม่งั้นขีวิตมันจะไปต่อไม่ได้นะครับ แต่ที่ยังไม่เคลียร์ให้ชัดอาจเพราะลึกๆ แล้วคุณยังชอบสถานการณ์แบบนี้อยู่ครับ

achuya

Anuha

นายยังหนักแน่นไม่พอนะนายโทน เดี่ยวดาวมารับสองสาวแล้วได้เจอกันมันจะเป็นยังำงนะหน่วงแน่ๆ

mercuryzx

Edit ตะไมยิ่งอ่านก็จะรู้สึกว่า ทำไมไม่มีหลายๆตอนว้าาาา (อันนี้เป็นแค่ความในใจของผมนะ...ไม่ได้เร่งนะฮะ)  ::HoHo::

sun_307

คืนนี้จะได้พักหรือ ถ้าดาวมารับ 2 สาวจริงๆ กลัวว่านายโทนจะโดนรุม 3 แน่ 5555