ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

latipk

ผมว่าไม่ใช่งานหยาบครับ งานเร่งด่วนเลยล่ะ มีเวลาอีกไม่ถึง 8 ชม. ก่อนดาวมารับต้องง้อแก้มอีกกี่น้ำครับเนี่ย

โชคดีที่เจ้าหญิงน้ำแข็งห้ามไว้ทัน 555

ส่วนดาวนี่มาทิ้งบอมเบอร์ใหญ่เลยนะครับเนี่ย

อัศวิน รัตนแก้ว

เธอยังมีปมที่เป็นไซด์ไลน์รึเปล่าน้องแก้ม? น้องคิดว่าเราไม่ถามอะไรเลยแปลว่าไม่แคร์? เดายากจังใจหญิง. ยังไงก็รอน้องดาวนะครับ จะมาเร้ว^^

ตอนหน้า ยาวไปยาวๆ เชื่อครับ ได้นอนคุยกันยาววววแน่^^

Prik110927

::Glad:: hiเอาแล้วไงดูท่าแล้วน่าจะไม่ได้พักผ่อนแล้วสิ เจอน้ำตา+ลูกอ้อนเข้าไป เป็นใครใครก็ต้องแพ้เป็นธรรมดา

spty24

บางเวลาผมก็มีคิดเหมือนเทพโทนนะครับ คิดว่าบางทีถ้าเราป่่อยมันไปไม่เก็บมาคิด มันอาจจะง่ายกว่านี้ก็ได้ แต่คนเราส่วนมากมันก็กลัวความจริงกันทั้งนั้นแหละครับ และที่น่ากลัวเหนือกว่าความจริงก็ความคิดเราเองนี่แหละ
เพ้อมาซะเยอะ ใดๆคือเป็นกำลังใจให้แก้มครับ รีบทำก่อนพีี่ดาวจะมาเห็น

อ่านไปแล้ว ผมก็อิหยังว่ะ อย่างที่บอกจริงๆนะครับ5555 ตกลงดาวจะมายังไงซิ

typhoon41

First10

ทบทวนความความจำกับแก้ม มิ้นท์ ไปจนซีดแล้ว ถ้าเจอดาวอีกคนจะหนักขนาดไหนนะ แล้วกับพี่เตยจะมีอะไรต่อไหมครับ

ตะวัน123

mdemigod

txxt30

โทนจะสู้ไหวหรือเปล่าโดนรีดน้ำไปซะขนาดนั้นแล้ว

โดนดาวทิ้งระเบิดตูมใหญ่  น้องเหมียวไม่เหวอแย่เหรอ 555

BooM_Za

เดียวแก้มปลุกเอง แล้วไปปลุกมิ้นมาช้วยกันปลุก หรือว่ามิ้นจะมาขัดจังหวะหรือปล่าว