ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aumoum

เจอลูกอ้อนเข้าไปไม่เป็นเลยนะพ่อขุนแผน​ งานนี้มีฟ้าเหลือง

motown

เจอมารยาน้องแก้มเข้าไป นายโทนถึงขั้นไปไม่เป็นเลยทีเดียว
แต่ในวัยนั้นก็ยากจะรับมือความง๊องแง้งของ ผญ ได้แหละ เข้าใจ

donki

ชอบเกมส์โอนิมุชะ เหมือนกัน ถ้าเป็นสมัยนี้ก็อารมณ์ god of war แทน ตอนนี้อารมณ์ท่านโทนเนือยๆ นะครับ คิดมากไป

ดาวก็ตามมาง้อแล้วนะ คุยกันให้เครียล์ๆ นะครับ

bittion

ขอบคุณครับ พักหลังมานี้พระเอกเราจะมึนๆ เข้าใจอะไรยากนะครับ อ่านไปบ้างทีจากอิจฉา เป็นหมั่นไส้แทน ติดตามครับ รอดาวกลับมาครับ

RattanaKi

รอบนี้โดนน้องเฝแก้มจัดการแน่ๆ นานโทนผู้น่าสงสารโดนจัดตลอด จนน้ำแห้งหมดแล้ว

Jungle

artmanna

ประสบการณ์แบบนี้ เป็น 20 ปีก็ลืมไม่ลงแน่นอนครับ แซ่บขนาดนี้

Cassa

มีความรู้สึกของโทน คงจะอึดอัดน่าดู ในความสัมพันธ์ที่ไม่แน่นอนและไม่รู้ว่ามันจะจบลงแบบไหน