ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

ด้วยวัย ด้วยความคิด ไม่แปลกที่จะมึน ถ้าย้อนเวลาไปได้ แล้วเอาสมอง ความคิดในวัยนี้กลับไป เรื่องอาจจะเป็นอีกแบบก็ได้
ใครจะไปรู้ โทนอาจจะมีเมียสาม หรือเลิกไปหมดแต่ต้นเลยก็ได้

NNGGOO

โดนรีดพลังอีกแน่  คงไม่โดนรีดจากแค่น้องแก้มคนเดียว  น่าจะโดนแท็คทีมครบ 3 คน 

oamoamoam

tawatrung

ในสามสาว น้องมิ้น น้องดาว น้องแก้ม จริงๆผมชอบน้องแก้มที่สุดนะ แก้มน่ารักดี มีความซินเซียด้วย เชียร์ให้เก็บน้องแก้มไว้ครับ

kpnttn

ในขณะนั้นเอง มิ้นต์ก็ตื่นมาเปิดประตูให้ดาว ที่มาพร้อมกับ พี่เตย พี่หมิว หมวย เหมียว ประชุมเพลิงเลย 55

บางทีก็รู้สึกหงุดหงิดพี่โทนนะ คิดอะไรหยุมหยิม

boon66

พอเสร็จจากน้องแก้ม

น้องมิ้นท์ตื่นมาพอดี. แล้วขอร่วมวง

สักครู่น้องดาวคนสวยก็มาถึงก่อนเวลา

เลยมีเวลาเหลือทำกิจกรรมร่วมกันอีกรอบ

ทำกับข้าวกัน

Slamander055

นั่นไง เอาแล้วๆ บทลีลาร้ายๆ ของนางมาร น้อย มาแล้วๆ--สุดม้ายแม่เสือสาว ก็ มา ตามอีก ยังไงก็ไม่น่าจพรอด นะจะไม่ตัดจบ  ยอมแบบ เจ็บๆ

pssbr

น้องแก้มงอนแล้วให้ง้อแบบนี้ ซีดแน่นายโทน คาดว่าเดี๋ยวเจ้าหญิงน้ำแข็งจะตามมาสมทบอีก

lamom

หนุ่มๆก็ยังนี้แหละครับ พักฟื้นแป๊ปๆ ก็พร้อมใช้งาน แค่กระตุ้นนิดหน่อย

Edit หยอกอย่างนี้เสียเชิงครับ แต่ดีแล้วที่พักทั้งวัน เหลือดาวที่ยังไม่เคลียร์เท่านั้น

ryg123456

น้องแก้มให้ง้อแบบจัดหนักแบบนี้รู้ใจกันบ้างซิพี่โทน
ว่าแต่มินต์เปิดทางให้หรือ

volpe

ชอบเนื้อเรื่องรอติดตามตลอด บางทีก็ งง งง ว่ามันเปนเกมหรืออะไร แต่ยิ่งอ่านก้ยิ่งชวนติดตามครับ ภาษากาีเขียนไหลลื่นอ่านสบายย

ขอบคุณครับ

modena

มาขนาดนี้แล้วก็จัดไปให้ป่องไปเลยดีกว่าจะได้ง้อแบบแฟนได้

audy11

::Doubt::ตอนอายุยี่สิบกว่าๆผมก็ประมานนี้แหละ  คือไงดีละ มันคาบเกียวระหว่งหนุ่มที่เริมโตแต่ติดนิสัยเด็กนิดๆ นึกออกไหม. ความคิดการตัดสินใจยังไม่ขาดพอไง ยิ่งมีแฟนทำร้านอาหารยิ้งแล้วใหญ่ แต่นี่ขนาดรับงานเย โอ๊ยไม่ไหว เมียนะโว่ย...ไม่ใช้ส้วมสาธารณะ