ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yusa] Kouei Danchi no Shoujo Mahiro นางเอกของผมมาฮิโระจัง (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2020, 09:27:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แปลแนวโลลินี่เริ่มใจไม่ดีอีกและ  ::Horror::

01

02

03

04

05

06

07

08

09 เฮ้ยๆๆ!! เอ็งจะจับเด็ก11ขวบกดแบบนี้ไม่ได้ เด็กดีอย่าเอาเป็นตัวอย่าง
ไม่ใช่สิ ผู้ใหญ่นี่ตัวดีเลย อย่าทำนะเฟ้ย คุกนะเฟ้ย เตือนแล้วนะเฟ้ยย! ไม่หารนะเฟ้ย!

10

อ้าวเฮ้ย ผู้กำกับจะกดนักแสดงนำแล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

warpzone

แนวโลลิแบบนี้ไท่ค่อยถนัดครับ แต่พอได้อยู่
เทรนมาอย่างดีแบบนี้อนาคตไม่ต้องเป็นนักพากย์แล้ว เป็นนางเอก av น่าจะรุ่งกว่าเยอะครับ

Nabisca Sathu

ไม่ใช่แนว แต่ก็อ่านเพลินๆดีครับ T T คุกแน่ๆ ตาลุงเคลมเด็ก

มีจบแบบปลายเปิดอีก แต่ลุงบอกว่าเป็นคนที่ใช้ไม่ได้ ก็น่าจะเลวแหละผมว่า สงสารน้อง ตกหลุมรักตาลุงเข้าซะล่ะ

MooOon

ลายเส้นทำไมดู จะจบไม่ดีจัง เอาจริงๆ การชอบโลลิก็ไม่ผิดนะ 555+

ถึงผมจะไม่ใช่สายหมีก็เถอะ เเต่สมัยนี้ เด็กป.6 บ้างคนมันไปยิ่งกว่าที่เราคิดเเล้วนะ

หาซิงๆนี่ยากมาก ขอให้ครึ่งหลังตอนนี้ พระเอกมันรับผิดชอบเด็กละกัน กลัว

ไปเหมือนบ้างเรื่องที่ทำเสร็จเเล้วจะฆ่าทิ้ง -*-

-----------------------------------------------------------

ตอนจบปลายเปิดเเบบนี้ เดาได้เเต่ทางร้ายๆอะ ดูจากรสนิยมเเล้วน่าจะดูเเลนางยาก

ได้เเต่หวังว่า พระเอกจะโดนจับเเล้วพาน้องไปอยู่ที่ไกลๆ ไปเริ่มต้นใหม่ดีกว่า ดูยังไง

ถ้าเรื่องเเดงขึ้นมา น้องจะอยู่เเถวนี้ลำบากเเน่ๆ ดูเเล้วไม่มีอารมเลน สงสารน้องเเทน -*-

exhausis123

แนวโลลิ ไม่ใช่ไม่ชอบนะ แต่บางทีก้อเด็กไป
หนีพ่อใหม่มาเจอคุณลุง แถมวัยนี้เชื่อคนง่ายด้วย
แนวนี้มีทั้งจบดีและไม่ดี แต่ส่วนใหญ่ไม่ค่อยดีอ่ะ อะไรก้อตามเสี่ยงคุกอ่ะ

จบแบบปลายเปิด คือเด็กติดใจเนี่ยไม่เกี่ยว ยังไงเด็กก้อเชื่อคนง่าย ยิ่งเด็กมีปัญหาครอบครัว แต่คุณลุงเนี่ยนึกภาพเป็นคนดีไม่ถูกเลย ถ่ายแล้วจะเก็บไว้ดูคนเดียวหรือเปล่า หรือจะส่งต่อ

l2aito

โอ้ย ตาลุง ล่อลวงเขามาขนาดนี้จะจบสวยจริงๆ เหรอ
ไม่ใช่ตอนจบลุงแม่งโดนจับนะ 5555

โนนนน จบแบบนี้เลยงั้นเหรอ
แต่ทำไมรู้สึกเหมือนน้องจะโดนทิ้งยังไงไม่รู้ในอนาคต

ipor

ไม่ไหวครับแนวนี้ ขอแค่เม้นตอนอ่านรอบแรกนะรับ อ่านจ่อไม่ไหวเลยครับ

thai4id

คุกนะว้อย เฮ้ย จะไหวเหรอ

หลอกเด็กหรือนี่ ม่ายได้ ม่ายได้ ม่ายโอเค
อะไรๆ ก็กู

yopern

ตอนแรกก็อยากเป็นผู้กำกับ ตากล้อง ถ่ายไปถ่ายมา อยากแสดงเองซะงั้น ชอบเด็กก็บอกมาตรงๆก็ได้อ้อมอยู่ตั้งนาน

edit สุดท้ายนี่แอบถ่ายใช่ไหม แผนการชั่วไม่ใช่เล่นเหมือนกัน

lnwno00

อยากกินเด็กสินะ

ชอบกันจนได้คู่นี้

noohun

เริ่มเทปแรกเอ็งก็ส่อแววแล้วนะ กะถ่ายหลายๆรอบเอามาตัดต่อเอาไปเป็นงาน AV เดบิวได้พอดี
ไม่ได้เกี่ยวกับงานพากษ์หรือถ่ายหนังเล้ย ไอ้หมีตัวพ่อนี่

ปล.คุณKater พูดถูกแล้ว ไอ้เรื่องแบบนี้น่ะ ผู้ใหญ่นั่นล่ะ ตัวดีเลย
ปล.2 ตอนจบ ผมก็คิดว่า ถึงตอนนั้น มันคงเอาวิดิโอมาแบล็คเมล์แน่ๆ

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม เรื่องแตกเข้า คุกเลยนะท่าน เผลอๆ จะโดนน้องตอนโตตามมาฆ่าด้วยมั้งนั้น

CoolNook Thangsakul

มันต้องยังไม่จบดิ ต้องมีต่อแน่นอน ขอตอนต่อไปแบบ น้องโตขึ้นจนไม่โลลิแล้วอ่ะ น่าจะเด็ด

bigboy001

::Thinking::  ปล่อยไว้ก่อนดีกว่าลุง ยังเด็กเกินไปกินตับเดี๋ยวลำไส้มดลูกฉีกขึ้นมาจะยุ่งนะ จะว่าไป...แนวโลลิแบบนี้ไม่ผิดกฎเหรอ? หรือยังไงหว่า?  ::Thinking::

EDIT เป็นการฝึกฝนให้เด็กก้าวไปยังวงการเอวี หรือเปล่า? ดูท่าทางจะส่งเสริมแบบจัดเต็มตลอด ถ้าท้องขึ้นมาละไอลุงมรึงตายแน่ๆ 555+

นายไข่ย้อย

ว้าว แนวโลลิ แบบนี้แรร์ดีจิง นานๆทีจะมีมาให้ชิม  ::Confident::

อยากให้มีตอนต่อไป อยากรู้จะสรุปเรื่องราวยังไงน้อ
อิอิอิ