ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoyama Lynch] The Secret แลกเปลี่ยนความลับ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2020, 06:58:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ว่าจะโพสเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ7กับสะดวกซื้อสบายหอย2 แต่ยอดตอบเรื่องที่แล้วน้อยมาก เลยเอาไว้ก่อน
กฎเรื่องเพื่อนน้องเอาเป็น ใครมีนํ้าใจที่เคยตอบเรื่องที่ผมไม่ซ่อนถึงจะขออ่านได้ละกัน
โพสแล้วล็อคกระทู้ห้ามกลับไปตอบ 55 ถึงจะขออ่านได้17คนก็ไม่เป็นไร ค่อยทำแบบนี้กับเรื่องสนุกๆ
เรารักษาคนดีมีนํ้าใจไว้ก็พอ ผมอยากจะขอบคุณพวกท่านเหล่านี้จริงๆ ที่ทำให้ผมยังอยากโพสอยู่
MooOon,ddcc,bigboy001,ipor,yopern,civil2,Hunfrid,biggiggog,CoolNook Thangsakul
มีอีกหลายคน จำได้ไม่หมด ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ที่ช่วยตอบและEdit ทั้งที่บางเรื่องก็ไม่ใช่แนวที่ชอบ

เรื่องนี้มันตกค้างอยู่ ผมแปลนักวาดคนนี้แค่2เรื่อง
ชอบตรงการถมดำและติดโทนแบบดั้งเดิม อ่านเล่นๆแก้ขัดไปก่อนนะ

01

02

03

04

05

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

BlacKKero

ฮาๆๆ แม่กะพ่อถ้าจะหนักกว่าลูกนะนี่ แต่ถ่ายไว้แล้วส่งให้พ่อแล้วไงถึงมีแผ่นเก็บไว้นะ

หุหุ เรียบๆร้อย งานนี่พ่อคงอดดูดีวีดีที่แม่ช่วยตัวเองอีกแล้วแระ เพราะแม่มีตัวช่วยแล้ว

kckungz

หนังโป๊ของพ่อทำไมดารามันคุ้นๆ 55555

Edit: ลูกนี่สบายตัวเลย ไม่ต้องใช้แล้วหนังสือโป๊ แม่ก็ไม่ต้องเหงารอพ่ออีกต่อไป55555

MooOon

เเค่เห็นลายเส้นก็รู้ทันทีว่า ขุ่นเเม่ไม่รอดเเน่นอน 555+ เอาจริงๆ ผมเห็นด้วยกับ

พระเอกนะ โตขนาดนี้เเล้วจะให้พระเอกไปปลดปล่อยที่ไหน สุดท้ายโดนเข้าตัวเอง

เเน่ๆ เอาจริงๆหรือคนเเม่เก็บกดเลยมาลงที่ลูกหว่า? จากที่ดู vdo ที่เเม่เก็บไว้

เดาว่าหลังจากนี้คนพ่อไปต่างจังหวัดเมื่อไร เเม่ลูกกินจับกันเองเเน่ๆ 555+

---------------------------------------------------------------

ลองดูตอนจบเเล้วก็อิจฉาพระเอกนะ หายากนะที่ลูกโตขนาดนี้เเล้วเเม่ยังสาวสวยเนี่ย

หลังจากนี้คนพ่อคงแปลกใจ กลับมาทีไร เมีย หลับเร็วตลอด สะกิดก็โดนเมียไล่อีก 555+

Hunfrid

เห็นลายเส้นสไตล์นี้ทีไร นึกถึงฤทธิหมัดดาวเหนือทุกที  ::Sweat::
คาดการณ์ว่าระหว่างดูวิดีโอ เดี๋ยวคุณแม่จะเข้ามาเจอแน่ๆ
เอะ หรือว่าจะเอาไปแบล็คเมล์แม่ตัวเองนะ   ::Dizzy::

อืมมม แม่เข้ามาเห็นพอดีเลยใช่แบล็คเมล์แม่ซะเลย
คราวนี้่คุณแม่ก็จะได้หายเก็บกด เหงาเมื่อไหร่ ลูกพร้อมสนอง  ::DookDig::

kazu36

ได้สายเลือดคุณแม่มาแน่นวล คนนึงชอบดูคนนึงชอบแสดง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

lipza12752

แม่จะว่าลูกไม่ได้นะ แม่เองก็ใช่ย่อยแล้วพ่อรู้ไหมนี่แหละประเด็น

ตอนสุดท้ายนี่หักมุมแหะไม่ได้คิดว่าเป็นอย่างนี้

biggiggog

เอาละโว๊ย  งานนี้ลูกได้ย้อนศรแม่บ้างหล่ะ

ผิดคาดเล็กน้อย นึกว่าลูกจะเป็นฝ่ายลุยก่อน
ที่ไหนได้ดันกลับข้างกันซะงั้น แต่ยังไงก็ฟินกันยาวแน่
ขอบคุณครับ

Nabisca Sathu

อัดหนังให้พ่อดู หรือ แม่เป็นดาราเอวีกันแน่น้าาา

อัดให้ดูจริงๆแฮะ สุดท้ายแล้วก็ไม่พ้น เล่นกันเองอีกแล้ว 555+

mrsilver

แม่อีกให้พ่อดูลูกมาเจอแบบนี้เอาไปบังคับแม่แน่เลยมาทางนี้แล้วต้องเป็นแบบนี้แน่ๆแล้วคูณแม่จะติดใจ

สรุปสุดท้ายแม่ติดใจลูกอยากให้ลูกมาเอาแทนที่จะไปซื้อหนังสือโป๊

Long Sakorn

ช่างเป็นลูกชายที่น่าอิจฉามาก แค่นี้ก็ไม่ต้องไปหาประสบการณ์กับใครแล้ว มีแม่เป็นคนสอนให้แบบนี้

polka2012

คุณแม่เพิ่งสอนลูกชายไม่อยากให้หมกหมุ่นเรื่องชั่วร้ายแบบนี้ แต่คุณลูกดันมาเจอความลับ..แม่ไปไกลกว่าที่คิดซะอีก5555 ::WooWoo::

สุดท้ายเห็นวีดีโอของแม่แล้วติดใจกลายเป็นแสดงหนังสดกัน2คนแม่ลูกเลย สงสัยค่ำๆคงมีพ่อมาร่วมวงด้วยอีกคนบันเทิงไปเลยครอบครัวนี้::JubuJubu::

lnwno00

สายเลือดจิตเหมือนกันทั้งบ้านเลย

อย่างนี้ได้ทำทุกวันแน่

Boran Mark

เฮอะ แม่ก็มีความลับเหมือนกัน ต้องเอาไปแบล็กเมล์กับแม่ แลกเปลี่ยนกับความต้องการ แม่ยิ่งเหงาอยู่ด้วย เดี่ยวคงตัวติดกัน 555

Boran Mark

เฮอะ แม่ก็มีความลับเหมือนกัน ต้องเอาไปแบล็กเมล์กับแม่ แลกเปลี่ยนกับความต้องการ แม่ยิ่งเหงาอยู่ด้วย เดี่ยวคงตัวติดกัน 555