ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wheel of Fortune

ขออ่านก่อนนะครับ...

อ่านไปยิ้มไปทุกตอนจริง ๆ นะ ถึงไม่ได้มีฉากเซ็กซ์ทุกตอน แต่ความสัมพันธ์ที่อบอุ่นมันก็แสดงออกมาอย่างชัดเจน

bloodstorm

มีเรื่องให้ปวดสมองตลอดเลยนะชายโทน  เครียๆกะเจ้ไปเหอะจะได้จัดไห้สมอยาก เอ้ย ไห้หายปวดหัว

gamokung

devilzoa

เกือบจะโดนเจ้เตยควบ รอดมาได้ รอบนี้จะรอดจากเจ๊หมิวไหมหนอ เอหรือโดนเจ๊หมิวควบแล้วก็ไปควบเจ๊เตยด้วยเลยดีนะ

BooM_Za

รักซิครับไม่รักแล้วมานั้งน้อยใจอยู่อย่างงี้หรอเจ้ ถ้าไม่ใช้เจ้เป็นคนอื่นเสร็จอีโทนไปแล้ว

monster gmail

เจ้หมิวมาแล้ว น้องมิ้นยังน่ารักเหมือนเดิม แล้วนายโทนจะทำยังไง

Dark_hell

ผมคงเปิดใจคุยแหละ วิ่งหูตาแหกมาขนาดนี้  ปดไปหนีไม่ขึ้นด้วย

ปล. งานหยาบจริง เคสนี้ เลยตามเลยนี่แสดงว่าเราไม่ซื่อจริงๆ ปฏิเสธไปนะ เจ้เตยยังฝืนได้ มาสะดุดนี้เจ้หมิวนี่โคตรพีคเลยนะ ทุกอย่างที่ทำพังโหมดดดดด

Theman368

takemeout99

loveice5566

โดนหลอกส่ะ สับตีนแตกเลย นายโทน ถ้าไม่รัก ไม่หวงเจ๊ จะวิ่งหน้าตั้ง มาขนาดนี้หรอเจ๊