ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาททีไม่ลืม(พิเศษ)

เริ่มโดย twintower, กันยายน 01, 2020, 01:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

.

kodzilla

คงต้องตามไปอ่านตออนก่อนๆ จำไม่ได้แล้ว

longman_44

Bankrupt

ชอบบทเลสในตอนที่3มากครับ มาฟินต่อในตอนนี้อีก ขอบคุณมากครับ

boymm

ลืมตอนเก่าๆไปแล้ว ต้องตามอ่านอีกรอบครับขอบคุณนะครับ

แมว69

แต้วกับฟ้า นั่งอ่านแล้ว อยากไปนั่งอยู่ข้างเตียง

นัทโตะ

ผู้ชายตอนนี้ตัวจิ๋วไปเลย เจอเลส

anant95

ก็อย่างที่ผู้เขียนเกริ่นเอาไว้ พักนี้ทั้งอ่านและเจอจริงๆว่าผู้หญิงสมัยนี้มีเปอร์เซนต์ชอบเล่นดนตรีไทยมากขึ้น ก็เป็นเรื่องที่น่าเรียนรู้ว่าทไไมถึงเป็นเช่นนั้น

Tigermask2007

mawinxxx102

สองสาว ติดใจการตีฉื่ง กลายเป็นเลสเบี้ยน

thongdaeng_skk

leo_attack

ประสบการณ์แบบไหนครับท่านผู้เขียน ถึงกับมีความสงสัย

than.ya

สุดท้าย สองสาวก็ติดใจในรสสวาทกันเอง ::Thinking:: ::Thinking::

olemantu

สมัยนี้สาว ๆต่างมีบทบาทที่ตัวเองสร้างกันมาไว้ใช้สำหรับหาความสุขให้คู่และตัวเอง
เรื่องเหล่ามีขึ้นมากมายแต่หาคนที่จะเขียนเรื่องราวแบบนี้ออกมาได้น้อยมาก ขอบคุณที่สร้างผลงานที่ต่างออกไปอีกแนวทางครับ

akepong

ขอสารภาพว่าจำตอนเก่าไม่ได้แล้ว...แต่ฉากดนตรีไทยของแต้วกับฟ้านี่ถึงใจจริงๆ