ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ประโยคเดียวจบกันเลยครับ
ว่าแต่พี่เตยพี่หมิวนี่แปลกๆนะ​ ไม่รู้นัดแนะอะไรกันไว้หรือเปล่า

fallenversa

ร้าน 555 เปเปอร์พลัสนี่มันตำนานจริงๆ ไม่นึกว่าจะเอามาหยิบยกในเรื่องนี้ 555 ผมก็ชอบเข้าร้านนี้สมัยวัยรุ่นที่จำเป็นต้องผ่านเซ็น ปิ่นเกล้า พอมาอีกทีเหมือนไม่เจอแล้วใจหายนะ (หรือยังอยู่ผมไม่แน่ใจ)
มันเป็นร้านคลังกระดาษยิ่งกว่า B2S ซะอีก

••••

เปิดใหม่ อยู่ชั้น 4 มั้งครับไม่แน่ใจ

แต่เชื่อผมสิ่ ความคลาสสิคหายไปเยอะแน่ๆ

#โทน

..

มีมาตอบด้วย เจ๋งมากเลยโทน 555555
ผมมา EDITเพื่อจะบอกว่า ในที่สุดโทนก็เสร็จหมิว สงสารโทนจริงๆ

nanakung55

ตอนแรกคิดว่าโทนเสร็จพี่หมิวแน่ แต่ก็โล่งใจนิดนึง
แล้วพี่หมิวจัดเต็มมาหาโทนนี่สงสัยว่าทดสอบอะไรโทนเปล่า

อ้อ พี่หมิวนี่แพ้เครื่องดื่มนี่เอง เมาแล้วหื่น คราวนี้โทนคงไม่รอดจริง ๆ ละ กลัวอย่างเดียวตื่นมาแล้วโทนจะโดนตบอีกรอบเปล่า

J1234

เกือบแล้วไหมละ พี่เค้าเมา
ไม่งั้นซวยแน่นอน
เอาตอนดีๆดีกว่า(ไม่ใช่ละ)

volpe

สาวแต่ละนาง คือสาวในฝันทั้งนั้น ต้องทำบุญเบอร์ไหนครับเนี่ยจะได้แบบนี้

Ked_AToM

teeieie123

Bonbak

Mmy JetDo