ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 32 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 09, 2020, 12:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ka55anova

งานนี้สัมปทานยาวๆไป พี่สาวคนสวย เรียบร้อยไป 1 คิวต่อไปคงจะน้งเจนนี่แหละ
เจนค่ะ เจนค่ะ หนูชื่อเจน มากะนุ่น และก็มากะโบ

a_lex

คงไม่ใช่แค่ครั้งนี้ครั้งเดียวแน่ กับเจ๊หมิว เหมือนเจ๊แกจะชอบนายโทนมากกว่าพี่น้องนะ

Snutsu

เจ๊หมิวนี่โหดกว่าสามสาวอีกนะบอกคนอื่นว่าเป็นแฟนว่าโหดแล้วอักเสียงตอนเอากันส่งให้หญิงอื่นนี่เหมือนฆ่าคนก้วยมือเปล่าเลย

Snutsu

เจ๊หมิวนี่โหดกว่าสามสาวอีกนะบอกคนอื่นว่าเป็นแฟนว่าโหดแล้วอักเสียงตอนเอากันส่งให้หญิงอื่นนี่เหมือนฆ่าคนก้วยมือเปล่าเลย

102030

เจ๊หมิวมาแรงแซง 3 สาว ไปแล้วตอนนี้ 
ใครจะทวงบัลลังก์โทนกลับมาได้น้า ดาว แก้ม มินท์ หรือว่า ... โอววว ไม่นะ 

aum691

สาวๆของโทนนี่ วางบอมเก่งทุกคนจริงๆ 55555.....น้องแก้มมมมม คืนนี้ อดนอนตัวซีดแน่โทนเอ้ย

eternal6969

ชอบตรงที่ว่าถ้าต้องเอาร่างกายแลก เป็นผช ที่ใช้ไม่ได้ เคยเป็นคนแบบนั้นเหมือนกันแฮะ  ::Orz::

saitaman

มาไวมากครับ 5555 พอพี่เตยรู้พี่เตยก็จะอยากได้ด้วยสิครับแบบนี้

tree0107

เจ๊แกแทงกั๊กได้ยอดมากๆแต่ตอนนี้ผมรอดูว่าพี่โทนจะแทงเจ๊เตยเมื่อไหร่รออยู่นะครับ

lindor

ขอบคุณผู้แต่งมากมายสำหรับตอนนี้ อ่านแล้วน้ำตาร่วงเลยเชื่อไหม ผมคิดถึง sex แบบที่มีความรู้สึกดี ๆ แบบในเรื่องมากเลย ทำยังไงจะได้รู้สึกอีกเนี่ย  ::Crying::

manghey