ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 8 (ความจริง)

เริ่มโดย Farewell, กันยายน 19, 2020, 02:03:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามท่านผู้อ่านหน่อยครับว่าท่านชอบแนว incest แบบไหน?

พ่อกับลูกสาว
99 (28.1%)
แม่กับลูกชาย
213 (60.5%)
พี่สาวกับน้องชาย
89 (25.3%)
พี่ชายกับน้องสาว
59 (16.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 352

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 24, 2020, 02:04:47 ก่อนเที่ยง

dodoza2

พ่อลูกคู่นี้ร้ายกาจแอบมีแผนอะไรกันนะขอบคุณมากครับ

tcm12599

ศีลธรรมใกล้จะขาดแล้ว  แม่ลูก ชั่งใจกันอยู่ได้   ::Hunger:: 

สู้ๆครับนะ  ถ้าเครียดก็ลองพักอ่านเรื่องที่ตัวเองเขียนดู  เสียวดีครับ  ::Fighto::เป็นกำลังใจให้ครับ

nananews

Malagueta

ฮืออ เขียนได้ทำร้ายมากครับ แต่จะแก้ปมยังไงล่ะทีนี้แก้ไปแล้วหนึ่งก็ดันเพิ่มมาสอง

jeerasak suksamran

ตกลงมันเป็นแผนของพัทเพ่อวัดใจหรือปล่าว หรืออยากจะจัดเป็นครอบตรัวหรรษา

vcchin

งานนี้ แผนใครแผนมันครับ ดูว่าผลจะเป็นยังไง

joelouis4647

Nitty

sleeping_mode

พ่อลูกคู่นั้นก็ร้ายแม่ลูกคู่นี้ก็หื่นพอกันเลย

apichart2523

ผมชอบแนวแม่ลูกครับ สนุกเข้ากับตัวละครได้ดี ผมว่าคุณแต่งเก่งมากเลยรู้ลึกซึ้งถึงจิตใจตัวละครแต่ละตัวอ่านแล้วไม่สะดุดเลย เก่งมากมาก ขอให้อุปสรรคเรื่องงานผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะครับ

kk517

ตอนนี้เดินปมเรื่องเร็วมาก น่าสนใจว่าจะไปยังไงต่อ

1678405

ตอนแรกว่าพัทร้ายแล้ว แต่พอรู้ว่าอีฟรู้เรื่องด้วยนี้ร้ายทั้งพ่อทั้งลูกเลย

Nithiwit Sakfan

จากเนื้อเรื่องแล้วก็......นะครับ
ได้รายระเอียดจนฟินทำให้เห็นภาพเลยครับ

brother1

::Hmmm::สุดท้ายก็เป็นแผนของพ่อลูกคู่นี้ตามที่วิคาดการณ์ไว้ตั้งแต่แรก แต่ก็คงจะไม่จบแค่นี้น่าจะมีแผนต่อไปอีกแน่