นักศึกษาใจกล้า(คลิป) by ProfCoreX | two-hitchhikers.ru

นักศึกษาใจกล้า(คลิป) by ProfCoreX

• 307 ตอบ
  • 14701 อ่าน
*

ออฟไลน์ Prof.CoreX

• Senior Member
  • 600
  • 1269
  • />
นักศึกษาใจกล้า(คลิป) by ProfCoreX
« เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 09:26:11 pm »
กระทู้ก่อนของนศสาวกับลุงไร้บ้านได้รับเสียงตอบรับอย่างดีจนผมตกใจเลย
ไม่ร้ว่ามีคนชอบแนวนี้ขนาดนี้ วันนี้เลยจัดแบบนั้นมาให้อีกครับ
เหมือนเดิมนะครับ ดูเงียบๆในนี้พอ

เธอเป็นคนคุยตรงๆครับ หลังจากโดนผมไปก็เปิดเผยตัวตนอีกด้านที่เธออยากทำมาตลอดออกมา

แถมขี้อ้อนด้วย ปากหวานด้วย

ที่สำคัญเธอชอบเอ้าดอร์ด้วย

พอน้องขึ้นรถได้ ก็จัดแบบนี้เลย

หีน้องโกนมาพร้อมเลยครับ เห็นหีของน้องแบบนี้แล้วผมเลยเอามือไปเขี่ยเล่น จนน้องเขาขอให้ทำมากกว่า

น้องขอสามนิ้วเลย แถมบอกให้ลึกกว่านี้ก็ได้ จัดให้เลยยัดสุดนิ้ว

ทำให้น้องตนน้องเสร็จคารถแหละครับ
แล้วก็ดกันในรถเลยครับ สบายตัวถูกใจกันไป สภาพหีเป็นแบบนี้เลย

แล้วเราก็นัดกันอีก น้องโชว์หีก่อนจะใช้งานมัน น้องบอกอยากให้ดูความต่างครับ

อ่ะนี้สีข้างในครับ

จากนั้นน้องก็จัดการตัวเองเลย (สามนิ้วอีกแล้ว น้อยกว่านี้คงไม่รู้สึกแล้วซินะ)

แต่คราวนี้ขอเปลี่ยนไปทำในห้องบ้างดีกว่า ในรถบางทีมันไม่ถนัดเท่าไร
มาถึงน้องก็ให้ถ่ายหีน้องอีกแล้ว

อ่ะ ให้ดูเม็ดชัดๆเลยด้วย

บีบให้ จะได้เห็นถนัดๆ

คราวนี้ขอแหวกให้เห็นข้างในชัดๆ

กว้างขั้นอีกๆ

เห็นขนาดนี้แล้วทนไม่ไหวแล้วครับ ต้องจัดการแล้ว
แต่กลายเป็นว่าผมโดนเธอจัดการน่ะซิครับ รีบร้อนมาก รองเท้าก็ไม่ถอด ขย่มควยแทบหัก

ภาพนี้สวยไหมครับ? มีคำถามอะไรสำหรับภาพนี้ไหม
ใช่แล้วครับ ตามคอนเซ็ปผมเลย ถ่ายรูปไม่เห็นหน้า จะบอกว่าตั้งกล้องก็คงจะแม่นยำเกินไป
งั้นดูสถานที่ซิครับ คิดว่าที่ไหน แล้วข้างๆตัวพวกเรามีอะไรอยู่ครับ เราจะหยิบกระเป๋าสตางค์ออกมาในสถานที่แบบนี้ตอรไหนกันล่ะครับ

ถ้ายังนึกไม่ออกลองอ่านนี้ดูครับ

ถูกแล้วครับ คนที่ถ่ายก็คือเด็กโรงแรมนั้นเอง สั่งเบียร์มาดื่มแล้วให้เด็กเข้ามาเลย ผลก็เลยให้เด็กถ่ายรุปให้หน่อย
ไหนๆน้องเขามาแล้วก็ให้ทิปหน่อยแล้วกัน

พอดูออกนะครับว่านี้ไม่ใช่ควยผม

พอเธออมให้บ๋อยเสร็จ เราก็จัดกันต่อ จนเราเสร็จเรียบแล้วแล้วกอดกันซักหน่อย

มาฟังประสบการณืของเธอกันดีกว่าครับ

พอพาเธอไปทำอะไรต่างๆแบบนี้ เลยมาดูสภาพหีเธอตอนนี้กันดีกว่าครับ

คลิปเย็ดกันในรถใต้คอนโดเธอครับ ขึ้นห้องไม่ได้แม่เธอกำลังมาพอดี

คอมเม้นถึงเมื่อไร กระทู้ต่อไปของสาวอีกคนจะมาพร้อมคลิปนะครับ
[/quote]

คอมเม้นดีๆครบเมื่อไร ก็เจอกันกระทู้ต่อไปตามสัญญานะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2021, 11:02:14 am โดย Prof.CoreX »
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

*

ออฟไลน์ midnightblusie

• Gold Member
  • 1485
  • 590
Re: นักศึกษาใจกล้า(คลิป) by ProfCoreX
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 09:45:58 pm »
โอ้ว โดนเบอร์ไหนมาทำไมมันชอกช้ำระกำสุก ขนาดนั้นครับ

*

ออฟไลน์ 1234non

• Senior Member
  • 905
  • 451
Re: นักศึกษาใจกล้า(คลิป) by ProfCoreX
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 09:53:53 pm »
สุโค่ยยยย คุ้นในทุกรูปแบบเลยครับ

ชอบนะ ได้ทุกฟิลทุกอารมณ์เลย

*

ออฟไลน์ phatsa

• Legend Member
  • 2648
  • 1065
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 09:57:02 pm »
นศ.คนนึ้เด็ดจริง...ที่ชอบแบบนี้... ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ rollingstar

• Full Member
  • **
  • 143
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:09:27 pm »
โอโหห เน้นๆ เห็นยันรูขุมขนเลย อิจฉาครับบบ

*

ออฟไลน์ leeloe123

• Tiny Member
  • *
  • 30
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:31:23 pm »
บีฟอร์อาฟเตอร์ แบบว่า555

*

Nave Hunt

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:45:17 pm »
 ::Glad::ขอชมหน่อยนะครับท่าน

*

ออฟไลน์ katainoi

• **
  • 84
  • 53
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:46:54 pm »
อิจฉาเลยครับบบ ชอบสาวเอาดอร์จริงๆ

*

ออฟไลน์ sarawut13

• **
  • 247
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:54:04 pm »
บรรยาย​ได้น่าติดตามจัง
ถ่ายมาให้ดูอีกนะแนวเอาดอร์​เนี่่​ย

*

ออฟไลน์ cooking_gear

• Junior Member
  • 281
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:56:36 pm »
ดูทรงแล้ว น้องน่าจะเร้าใจเลยทีเดียว  ::Fighto::

*

ชลชาติ สก

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:57:13 pm »
น้องใจกล้าดีครับชอบๆ

*

ออฟไลน์ mn.10.asr

• **
  • 65
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 11:03:28 pm »
แหม อยากเจอคนใจดีแบบนี้มั้งจัง

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 11:26:43 pm »
สาว นศ คนนี้ใจกล้าจริงๆ ผมนับถือเลย

*

ออฟไลน์ pppfree

• **
  • 131
  • 62
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 11:27:31 pm »
อย่างเด็ดเลยครับ ใจกล้าใจถึงมาก ผมชอบมาก

*

ออฟไลน์ k9g9r9

• Junior Member
  • 353
  • 577
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 11:30:38 pm »
นักศึกษามากประสบการณ์

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ