ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remarks ตอนที่ 6

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 23, 2020, 03:22:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

จะว่าน้องฟ้าน่าสงสารก็พูดไม่เต็มปาก ตอนมีสติดีก็ไม่ได้ห้ามอะไร ก็คงกินกันยาวๆ กับนายเอกละ ลุ้นคู่ข้างห้องนายบอยดีกว่า มีเงี่ยนงำ อิอิ

Aussadin Bhoonkasem

pongsan

ฟ้าโดนพี่เอกเล่นทุกช่องทุกประตู ::Horror::  ไม่เหลืออะไรสงวนไว้ให้บอยแล้ว ::Crying::   สงสารบอยที่ก้มหน้าก้มตาไว้ใจแฟนสาว! ::Orz::

Anawat Sirirattanapaitoon

nakata32

ไม่ทราบว่าภาพประกอบของน้องที่นอนบนเตียงชื่อว่าไรครับ พอจะมีวาร์ปให้ไหมครับ อย่างแจ่มเบย  ::Grimace:: ::Grimace::

red hulk

thetwo

ฟ้าคงอยากขึ้นโยกมากกว่า จังหวะนี้

ฟ้าถึงจะโดนฤทธิ์ยา ก็ไม่น่าจะร่านได้เก่งขนาดนี้นะ แต่ช่างเถอะ เขียนได้สนุกมากครับ

subanrl2

motown

ยอมขนาดนี้ แล้วยังซ้ำยาสวาทไปอีก คืนนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

quantize

ตอนขยายตอนไปเที่ยวจากต้นฉบับจัดได้หนักเต็มสุดจริงๆครับ

achuya

ฟ้าคงโดนยาหรือไม่ก็ความต้องการของตัวเองล้วนๆ เลย