ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2020, 06:14:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

จอมวางแผนจริงๆ นะ
แต่จะดีเหรอ ถ้าเกิดเค้ารักกันจริง เธอจะกลายเป็นหมาหัวเน่าไปเลยนะ

เอ๊ะ หรือว่าไม่แคร์อยู่แล้ว เพราะชอบล่าแต้ม
::Evil::

eknow

โอ้ย แม่นางแผนเยอะมากจริงๆ ผญ คิดแต่เรื่องนี้จริงๆหรอ ._.

akine

นายไข่ย้อย

คู่ขาคนนี้เจ้าแผนการจิงๆเลยเชียว สุดท้ายอยากให้ลงเอย 3 p จะได้สุขสมใจกันหมด  ::DookDig::
อิอิอิ

timshel

vigo

สงสัยนางวางแผนทำให้แมเลี้ยงได้ยินแล้วจะได้มีอะไรกันกับลูกเลี้ยง

BabyFace

อีหนูนี่แสบสันน่าดูนะ  กล้สามากต้องเอาหำตบสั่งสอน  มาว่าสุดที่รักได้ไงเดี๋ยวหนีไปอยู่ที่อื่นล่ะยุ่งเลย  ::Angry::
สรุปจะแกล้งหรือจะช่วย ดูอีกนิดนะ

Herb Sloth

เอาใจช่วยคุณแม่ ทีมแม่เลี้ยง เชียร์ให้เอาชนะน้องหนูเซ็กส์เฟรนด์ คุณแม่เป็นคุณครูด้วย ครบเครื่องมากๆ ::WowWow::

japon

ดูทรง แม่เลี้ยงก็สนใจพระเอกนิดๆนะ นางเอกเราก็ใจกว้างใจนักเลงซะจริง จะเจ็บปวดใจทีหลังมั้ยเนี่ย

jkpro

เพื่อนอย่างแสบเลย55555 ตอนแรกนึกว่าจะเป็นแม่สื่อให้ที่ไหนได้เหมือนเปิดเกมแย่งพระเอกกันแล้ว ติดตามต่อเลยครับผม

11HP

แฟนสาวหัวสูงขนาดนี้คุณแม่จะทำไงเน้ออ

นอกจากหัวสูงแผนสูงด้วยเพื่อนพระเอก

Kowsumkik

ืns52800189

เหมือนศึกแม่ยายกับลูกสะใภ้เลย

ดูไปดูมากิกส์พระเอกเหมือนเล่นบทกามเทพเลย

apichart2523

อย่างแม่เลี้ยงคงอยากได้มรดกแน่แน่ มรดกกะดอ วางแผนอยากให้พระเอกจัดการแม่เลี้ยงแล้วตัวเองจะได้สวิงหรือกล่าว