ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนลูกให้เป็นแมน (เรื่องสั้นจบในตอน ไม่ใช่แนวแม่ลูก)

เริ่มโดย Darkside_Erotic, ตุลาคม 12, 2020, 01:00:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

ขยายเป็นseries ได้เลยน่ะครับเนี่ย. บรรยายได้สวยงามเหมือนเดิม. ขอบคุณครับ

psm_mach

น่าอิจฉาครอบครัวหรรษา ทั้งแม่ใหม่พ่อใหม่สอนลูกดีจริงๆ

retirenavy

633sqd

ช่างโชคดีที่เจอครอบครัวที่คิดเห็นเหมือนกัน มีตอนต่อก็ดีนะ ::Grimace::

thongdaeng_skk

อ่านแล้วได้ความรู้สึกดีมาก ชอบมาก เขียนเรื่องสั้นลงบ่อยๆนะครับ รออ่านนายแบบวัยใสไม่ไหว

chanky2007

เนื้อเรื่องไปเรื่อยๆดีครับ โชคดีที่ แม่มีลูกสาว พ่อมีลูกชาย ถึงแลกคู่ยังไงก็ไม่ญาติกันเอง

ภาษาสวยครับ อ่านได้เรื่อยๆ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Sopun Jeekkee

ให้ความเห็นตามเท่าที่คิดเลย จริงๆไม่จำต้องจบในตอนเดียว เนื่องจากมีบทมากที่ต้องอาศัยการเดินเรื่องเป็นขั้น ถ้ากระชับไป รสชาติอาจลดลงมาก

thanarat35

สนุกดีครับ​ ชอบตรงที่สามารถเข้ากันได้อย่างลงตัวของทั้งสองครอบครัวนี่แหละ

tatong2222

มีพ่อแม่ใจดี​ เปิด​กว้าง​เรื่องแบบนี้ให้​ลูก​ได้​มีประสบการณ์​ น่ารักจริงๆ

johnywalker

ครอบครัวนี้ดี รู้จักรักและให้กำลังใจกัน เป็นครอบครัวสุขสันต์

Nikubou

ไม่น่าจะเป็นแบบตอนเดียวจบเลยนะครับ น่าจะมีตอนต่อแบบสอนเพิ่มอีกหลายท่าแล้วเปลี่ยนไปหลายที่

dopant

พ่อแม่แบบนี้หายากที่จะสอนเซ็กซ์ให้ลูก แต่อิจฉาพ่อมากกว่าที่ได้เปิดซิง

ขาวดำ

เพิ่งเคยอ่านนิยายของท่าน ก็แบบว่า อ้าววว สนุกดีนี่นาทำไมก่อนหน้าไม่ได้อ่านนะ 5555
มันก็ไม่แน่